ตามหา รถหาย C B 175 รุ่นถังสองสี มีข้อมูลครับ...ขออภัยครับ

ชื่อกระทู้: ตามหา รถหาย C B 175 รุ่นถังสองสี มีข้อมูลครับ...ขออภัยครับ

มาตรฐาน ตามหา รถหาย C B 175 รุ่นถังสองสี มีข้อมูลครับ...ขออภัยครับ

รายละเอียด รถ จยย ฮอนด้า C B 175

ทะเบียน 8ก-6929กรุงเทพ

เลขเครื่อง c B 175e-5023930

เลขโครงรถ c B175-5023897

เป็นรถที่เอาไปซ่อม แถว บางซื่อเตาปูน แล้วช่างย้ายร้าน โดยไม่โทรบอก

ใครเห็นหรือมีข้อมูลมีรางวัลให้ครับ
    และ ให้ระวังเลขเครื่อง/โครงดังกล่าวไว้ด้วยระวังจะโดน คดีรับซื้อของโจรโดยไม่ตั้งใจครับ เพราะแจ้งความไว้แล้ว

0816975565

ขอบคุณครับ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีรูปหรอครับ

bunny's Avatar
    สถานที่
    Youngfunky
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ร่วมด้วยช่วยกัน.........

ขั้นแรกน่าจะ ไปแจ้งหาย ลงบันทึกไว้เป็นหลักฐาน
    และ แจ้งอายัติเลขทะเบียน เรยครับ คราวนี้.....รถโผล่ที่ไหน จับได้แน่ๆem94

***กติกาวันนี้ชอบสินค้าอะไรลงจองไว้ได้เรยครับ**

- วันถัดไป กรุณาโอนเงินก่อนเที่ยงครับ ส่งของก่อน16.00น.

- ถ้าทั้งวันไม่โอนมา ขอยกเลิกการจอง และขายของต่อไปครับ

(ถ้าโทรมาบอกกันก็เอาตามความสะดวกที่โทรคุยกันครับ)

โทร 082-3777044

Member Top&rY's Avatar
    สถานที่
    OrBiT cLuB
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูปด้วยนะครับและมีลักษณะอะไรที่โดดเด่นบ้างครับ จะได้เป็นหูเป็นตาบ้างครับเพื่อเจอน่ะครับ จะได้โทรบอกกันครับ
    /\2 OrBiT cLuB tHE kiNGdoM Of FAนาTlc โบราณ BikE/\2

ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจครับ
    เป็นรถที่ผมขายให้รุ่นพี่ไปหลายปีแล้ว แต่รุ่นพี่ได้นำไปซ่อมเองแล้วขาดการติดต่อกับช่าง พอติดต่อกลับไปก็ย้ายไปไหนแล้ว
    เลยแจ้งความและ กำลังตามหาอยู่ครับ

เสียดายแทนพี่เค้าเลยมาช่วยตามครับซื้อไปยังไม่ได้ขี ่เลยโดนซะแล้ว

ข้อมูลตัวรถมีที่ผมครับ เพราะอุตสาห์ไปตามโอนมาจนได้
    แต่ตัวรูปปัจจุบันไม่มี และไม่ทราบว่าเปลี่ยนแปลงไปยังไง
    เสียดายรูปเก่าถ่ายไว้นานมากเลยหาไม่เจอ

Bookmarks