13-14 ตุลาคม 2555 อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ โดย สองล้อดินแดง(คำโพนทอง)-เลื่อนไม่มีกำหนด

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 13-14 ตุลาคม 2555 อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ โดย สองล้อดินแดง(คำโพนทอง)-เลื่อนไม่มีกำหนด

มาตรฐาน 13-14 ตุลาคม 2555 อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ โดย สองล้อดินแดง(คำโพนทอง)-เลื่อนไม่มีกำหนด

[SIZE=5][COLOR="#0000CD"]13-14 ตุลาคม 2555 อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์
    โดย สองล้อดินแดง(คำโพนทอง)

ณ สถานที่ส่วนบุคคลตัวอำเภอ อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์
    ติดถนนกุฉินารายณ์ - โพนทอง

วัตถุประสงค์
    - เพื่อหารายได้สบทบทุนซื้ออุปกรณ์กีฬาให้แก่กลุ่มเยาว ชนบ้านคำโพนทอง ต.สามขา อ.กุฉินารายณ์
    - เพื่อพัฒนาสนามกีฬาโรงเรียน
    - เพื่อให้เยาวชนห่างไกลยาเสพติด
    - เพื่อสนับสนุนการท่องเที่ยวในอำเภอกุฉินารายณ์
    กำหนดการ
    13 ตุลาคม 2555
    06.00 น. เริ่มลงทะเบียนเข้างาน รับของที่ระลึก อาร์มผ้า สติกเกอร์ ของกลุ่มสองล้อดินแดง (คำโพนทอง)
    16.30 น. เริ่มลงทะเบียนประกวดรถประเภทต่างๆ มีถ้วยรางวัลกว่า 20 ถ้วย
    17.30 น. คณะกรรมการตัดสินและมอบรางวัลให้กับรถประเภทต่างๆ
    19.00 น. พิธีเปิดงาน
    19.30 น. ร่วมสนุกกับวงดนตรีสุดมันส์ O T Band (โอ ที แบน ) ปะทะ โคโยตี้ และ นักร้องค่าย อาร์ สยาม
    22.00 น. แลกของที่ระลึก
    14 ตุลาคม 2555
    06.00 น. รับประทานอาหารเช้าร่วมกัน
    07.00 น. ร่วมทำความสะอาดบริเวณจัดงาน
    08.00 น. มอบรายได้สบทบทุนซื้ออุปกรณ์กีฬาให้แก่กลุ่มเยาวชนบ้ านคำโพนทอง
    09.00 น. ร่วมเดินทางโดยสวัสดิภาพ

ติดต่อสอบถาม
    ตั้ม 0800745781
    นุ้กกี้ 0887058182

หมายเหตุ กรุณารักษากฎจราจร สวมหมวกนิรภัย ไม่เบิ้ลรถในงาน จูงรถเข้างาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wonat@hotmail.com : 02-10-2012 เมื่อ 09:09

มาตรฐาน จอมพลกระบือเหล็กทราบ ไปๆๆคับ

จอมพลกระบือเหล็กทราบ ไปๆๆคับ

Member tottum-90's Avatar
    สถานที่
    C club buakhao
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

เอาอีกแล้วเหอรหาเงินยังไม่พอใช่มั๊ย มีแต่พวกเก่าๆจัด อย่าเอาบุญมาบังหน้าเลยกูรู้ไปจัดบ้านพวกคุณไป พวกคุณได้เงินพวกกูรับขี้คุณรู้มั๊ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tottum-90 : 21-09-2012 เมื่อ 12:34

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tottum-90 อ่านข้อความ
    เอาอีกแล้วเหอรหาเงินยังไม่พอใช่มั๊ย มีแต่พวกเก่าๆจัด อย่าเอาบุญมาบังหน้าเลยกูรู้ไปจัดบ้านพวกคุณไป พวกคุณได้เงินพวกกูรับขี้คุณรู้มั๊ย
    ผมก็คน อ.กุฉินารายณ์นะครับที่เราจัดเราทำบุญจริงๆตามวัตถุป ระสงค์ที่จัดงานเพื่อบ้านเมืองเรานะครับและสามารถตรว จสอบได้ด้วยครับ ที่คุณมาโพสนี้กรุณาใช้ภาษาที่สุภาพด้วยนะครับปัญญาช นกันแล้วเดี่ยวเด็กๆเขาจะเอาเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีครั บ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wonat@hotmail.com : 21-09-2012 เมื่อ 13:09

ปัย ค๊าฟ ปัย
    **ลูกโตคลาสสิค**

มาตรฐาน กลุ่มใน อ.กุฉินารายณ์ มีมาก ทั้งกลุ่มใหม่ และกลุ่มเก่าๆ

กลุ่มใน อ.กุฉินารายณ์ มีมาก ทั้งกลุ่มใหม่ และกลุ่มเก่าๆ กลุ่มไหนก็อยากจัดงานคับ จุดประสงค์มีหลายอย่าง แต่จริงๆๆ คือเพื่อความ สนุก มากกว่าพี่ ได้ไปดูตอนที่พวกผม ไปมอบทุนด้วยกันหรือเปล่าพี่ แร้วพี่ บอกว่าบังหน้าใครจะกล้า คนเกิด ที่ อ.กุฉินารายณ์ คักๆๆ

งานนี้จัดจริงทำบุญจริงๆและเน้นให้คงไว้ซึ้งความคลาส สิคจริงๆๆ
    พี่ๆๆน้องๆๆที่รักคลาสสิค ไม่ว่ากลุ่มใหญ่กลุ่มเล็กกลุ่มใหม่กลุ่มเก่าที่หัวใจ คลาสสิคจริงๆไม่ควรพลาดนะครับ
    โดยเฉพาะกลุ่มเก่าๆยิ่งไม่ควรพลาดนะครับจะได้เป็นแบบ อย่างให้น้องๆคลาสสิคหน้าใหม่

Up Up ครับ คลาสสิคตัวจริงห้ามพลาดนะครับ

Senior Member pram02177's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองภูไท
    ขอบคุณ
    0

แต่ผมว่านะครับกลุ่มที่ตั้งมาคุณจะจัดงานทำไหมหรอครั บคุณไม่อายพวกที่ตั้งกลุ่มมาหลายปีแล้วไม่จัดงานหรอค รับ

คุณรู้ดีพอเกี่ยวกับคลาสสิคยัง คุณถึงตั้งกลุ่มขึ้นมาใหม่ๆๆ แล้วจัดงานคุณอายพวกกลุ่มเก่าๆกันบ้างไหมครับ

ตั้งชื้อกลุ่มแล้วจัดงานหาเงินนะครับ ผมไม่เห็นด้วย.....................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pram02177 : 22-09-2012 เมื่อ 07:29
    เดินทางไกล คือ' ประสบการณ์
    เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศมีรถ คือ เพื่อน.....
    หรือ พาเราไป.... คนขับ คือ เรา มิตรภาพ
    คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก CLASSIC เหมือนกัน
    มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ....

ไปได้ทุกที่ที่มีทริป
    ไปได้ทุกงานที่มีตัง

เวปกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=469

เพจกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.facebook.com/MUANGPHUTAI?ref=hl

ประธาน ชมรมรถโบราณเมืองภูไท คลาสสิคคลับ เขาวง กาฬสินธุ์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ใช่คร้บคุณเป็นคนอ.กุฉิ แต่ไม่ใช่ ต.บัวขาวคุณไม่รู้ปัญหาที่ตามมา ถ้าแน่จริงก็จัดที่ตําบลคุณสิครับ พวกผมปัญญาชนทุกคนครับไม่ต้องมาบอกว่าอายเด็ก คุณน่ะล่ะอายใจหรือเปล่าอย่ามาสอนผม ถ้าคุณมีปัญหาก็มาหาพวกผมที่ร้านประทานกลุ่มนะครับ ยินดีต้อนร้บทุกเมื่อ(ช่างนัย)คุณคงรู้นะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมได้ยินข่าวตําบลคุณเขาไม่ให้พวกคุณจัดนิครับ ไปลงที่ไหนเขาก็ไม่รับ งวดก่อนไปที่โพนทองเขาก็ไม่รับ มาทื่สมสะอาดเขาก็ไม่ให้ลงไช่มั๊ย ผมว่าลงที่คําโพนทองดีกว่านะครับ อย่าสร้างความวุ่นวายให้บ้านคนอื่นเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tottum-90 : 24-09-2012 เมื่อ 22:23

Member
    สถานที่
    ไปสิเลอ คลาสสิคมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tottum-90 อ่านข้อความ
    ผมได้ยินข่าวตําบลคุณเขาไม่ให้พวกคุณจัดนิครับ ไปลงที่ไหนเขาก็ไม่รับ งวดก่อนไปที่โพนทองเขาก็ไม่รับ มาทื่สมสะอาดเขาก็ไม่ให้ลงไช่มั๊ย ผมว่าลงที่คําโพนทองดีกว่านะครับ อย่าสร้างความวุ่นวายให้บ้านคนอื่นเลย
    1ปี1ครั้งครับผมพี่ยักษ์ นับหนุนโครงการนี้ ไม่ข้ามเขต ไม่ข้ามแดน ให้เกียรติเจ้าของพื้นที่ ดีที่สุดแล้วครับ บ้านใครบ้านมัน อย่างนี้ ไม่มีปัญหา

Senior Member chariyakorn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใจเย็นๆครับ กลุ่มใหม่ กลุ่มเก่า มันก็คลาสสิคเหมือนกัน กลุ่มที่ตั้งมาใหม่จะจัดงานก้อควรปรึกษา กลุ่มที่เขาตั้งมาก่อนและเคยจัดงานมาแล้ว อย่าไปทะเลาะกันเลยครับ กาฬสินธุ์ด้วยกัน พี่ให้โอกาศน้อง น้องเชื่อฟังคำรุ่นพี่ดีที่สุดครับ จะจัดงานก็เขตใครเขตมันครับ นำเงินที่ได้ไปพัฒนาหมู่บ้านของตนครับ ดีที่สุดครับ

Member black01749's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเขาวง (MCเด็กภูอ้อม)
    ขอบคุณ
    0

ถูกต้องแล้วครับ พี่ๆ บัวขาว กระผมก็คนอำเภอข้างเขียง ผมก็ไม่ยอมเหมือน พี่ๆ cคลับบัวขาว เช่นกันครับ
    [LEFT]MCเด็กภูอ้อม

Black (น้องแบล็ค) MCเด็กภูอ้อม

เบอร์ติดต่อ 090-587-6342

facebook. = facebook.com/blackbigbrother

บอร์ดกลุ่ม http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=190

Member
    สถานที่
    ไปสิเลอ คลาสสิคมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

หนึ่งปี 1กลุ่ม 1ครั้ง ให้เกียรติเจ้าของพื้นที่ หนับหนุนคับ จัดไป