[ ขาย ] ขาย เปอร์โยต์ 505 แวน แท้ ๆ โรงงาน หายาก ไม่แพงครับ

ชื่อกระทู้: ขาย เปอร์โยต์ 505 แวน แท้ ๆ โรงงาน หายาก ไม่แพงครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย เปอร์โยต์ 505 แวน แท้ ๆ โรงงาน หายาก ไม่แพงครับ

ขออนุญาติ ขาย เปอร์โยต์ 505 ตัวแวน เป็นแวนแท้ ๆ ออกจากโรงงาน ภายในหนังสีน้ำเงิน ลงวางเครื่อง 1 g เกียร์ออโต้ ติดแก๊สแล้วประหยัดสุด ๆ เครื่องดีไ่ม่มีปัญหา คันนี้วิ่งมาทั่วไทยแล้วครับ ช่วงล่างพอได้ สีเดิม ๆ บาง ๆ ไม่มีผุ ภายในสวย แอร์เย็น เป็นรถคลาสสิคที่ใช้งานได้จิรง ๆ ครับ ทะเบียนพร้อม โอน ภาษีเต็ม แต่แก๊สกับเครื่้องยังไม่ได้แจ้งลงเล่ม เนื่องจากอินวอยซ์เครื่องหาย เลยตัดใจขายแบบถูก ๆ 65,000 บาท เท่านั้น รถอยู่บางบัวทองนนทบุรี รูปที่ลงยังไม่ได้ล้างเลยครับ สนใจโทร 089-600-7317
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surasit_s : 21-09-2012 เมื่อ 12:30 เหตุผล: ลืมใส่เบอร์โทร

Bookmarks