3-4 สิงหาคม 56 วิ้ดวิวบ.หนองปรืออ.เฉลิมฯ จ.บุรีรัมย์ พบกับ เร้กเก้ - หน้า 10

ชื่อกระทู้: 3-4 สิงหาคม 56 วิ้ดวิวบ.หนองปรืออ.เฉลิมฯ จ.บุรีรัมย์ พบกับ เร้กเก้

Senior Member Phoenix_Korat's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณฟีนิกซ์นครราชชสีมา
    ขอบคุณ
    0

งานนี้พึ่งจัดไป วันที่ 15 ธ.ค. 55...แล้วมาจัดอีกครั้ง....16 ก.พ. 56 ...คนละปีจิง..แต่ช่วงเวลามันใกล้กันไปหรือป่าวครับ. ....งานรอบที่แล้วก้อได้ข่าวว่าคนเข้างานถล่มทะลาย.. .หลายๆคนอยากดูภาพที่ทีมงานไปบริจาคจัง..โพสมาหั้ยดู บ้างน่ะครับ..
    โลกไม่มีร้าง เพราะนกฟินิกซ์ยังบิน
    ช่างอ้น ฟินิกซ์ โคราช
    โทร 083-3729763
    ( facebook , hi5 )
    [IMG]<a

Senior Member tumkdboy's Avatar
    สถานที่
    เหนือเมฆกลางดง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Phoenix_Korat อ่านข้อความ
    งานนี้พึ่งจัดไป วันที่ 15 ธ.ค. 55...แล้วมาจัดอีกครั้ง....16 ก.พ. 56 ...คนละปีจิง..แต่ช่วงเวลามันใกล้กันไปหรือป่าวครับ. ....งานรอบที่แล้วก้อได้ข่าวว่าคนเข้างานถล่มทะลาย.. .หลายๆคนอยากดูภาพที่ทีมงานไปบริจาคจัง..โพสมาหั้ยดู บ้างน่ะครับ..
    เห็นด้วยกับความถูกต้องคับ แบบนี้จะหวังให้คนไปงานเยอะๆได้ไงจัดงานบ่อยและติดๆก ันแบบนี้ คนดันที่ปรึกษาไม่กลัวเสียคนกันหรือคับ แบบนี้สังคมคลาสสิคจะดีขึ้นได้อย่างไร
    ถ้าพวกคุณคิดว่าทำถูกแล้วก็ทำไป คนในประเทศเค้ารู้คับ ที่ออกมาพูดเพราะกลัวกลุ่มคุณจะเสียนะคับ ทำอะไรคิดนิดหนึ่งนะคับ อย่าเอาแต่ฟังคนที่ดันให้คุณเสีย ขอโทษด้วยนะคับถ้าข้อความนี้ไม่ถูกใจ
    เหนือเมฆ คลาสสิค กลางดง มาช้วยกันทำให้สังคมคลาสสิคของพวกเราดียิ่งๆขึ้นกัน

วงดนตรียังซ้ำกับงานที่สระบุรี ยังๆๆ

Senior Member jasakkoksung's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jasakkoksung อ่านข้อความ
    เห็นว่างานนี้มีโชว์กระบะดัสสันด้วยแนบเอกสาร 3883417เหรอ งั้นจ่าศักดิ์ไปด้วยนะ

กระทู้นี้เป็นการดันงานครั้งแรกนะครับ ครั้งที่ 2 ไม่รับรู้

ดันๆๆงานดีๆๆ

Senior Member CM_PAKONCHAI's Avatar
    สถานที่
    ขุนพล SLAM BOYS รถเก่าประโคนชัย
    ขอบคุณ
    0

Name:  Untitled.jpg
Views: 37
Size:  11.6 KB

.M.
    ขุนพล SLAM BOYS .
    C.

ชมรมรถเก่าประโคนชัย
    http://smail-baby.hi5.com

ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่...มักจะถูกคิดว่าเป็นไปไม่ได้ในครั้งแรก

การรักจะทำให้ชีวิตมีความสุข..ต้องรู้จักเก็บรักษาความหลังนั้นไว้ให้ดี

จงอย่าให้ความขัดแย้งเล็กๆ..น้อยๆ..มาทำลายมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่

รถผมหนะไม่ใช่ Classic แต่มันเป็นรMiraculousness

ดัน

Bookmarks