[ แนะนำ ] นอกเรื่องครับ กิจกรรมดีๆ สำหรับชาวคลาสสิค

ชื่อกระทู้: นอกเรื่องครับ กิจกรรมดีๆ สำหรับชาวคลาสสิค

สนิมดิน ฮ่ะ's Avatar
    สถานที่
    สนิมดิน กบินทร์บุรี. (สายหมอบ กบินทร์บุรี)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นอกเรื่องครับ กิจกรรมดีๆ สำหรับชาวคลาสสิค

กิจกรรมดีๆสำหรับชาวคลาสสิค
    จุดประสงค์
    1.ช่วยเหลือผู้ที่ประสบอุทกภัย
    2.ส่งเสริมภาพลักษณ์ที่ดีสำหรับชาวคลาสสิค

เงินที่ได้จะนำไปช่วยผู้ที่ประสบอุทกภัยที่ตลาดกบินท ร์บุรีที่ถูกน้ำท่วมอย่างหนัก อย่างที่เห็นในข่าว

ชาวคลาสิคท่านใด
    ต้องการช่วยเหลือผู้ประสบภัยภาคใต้บริจาคได้ที่...

ชื่อบัญชี วีรยุทธ อร่ามเรือง
    เลขที่บัญชี 236-0-43961-8 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์
    สาขากบินทร์บุรี

เงินทุกบาททุกสตางค์ ทำบุญทั้งหมด
    ทุกท่านที่ร่วมบริจาคจะมีรายชื่อในรายละเอียดการบริจ าค
    และจะแจ้งยอดเงินรวมทั้งหมดทุกบาททุกสตางค์

โดยจะเก็บคนละ 100 บาท
    ตั้งแต่วันที่เช้าวันจันทร์ ที่24 - เย็นวันเสาร์ ที่ 29

โดยในตอนเช้า วันอาทิตย์ ที่ 30ทางเรา จะนำเงินทั้งหมดไปซื้อของช่วยเหลือ
    และไปมอบให้ทางเทศบาล นำแจกจ่าย

ท่านใดประสงค์ที่จะนำของมาบริจาคด้วยตนเอง ก็ได้นะครับ

รายละเอียดติดต่อผมได้โดยตรงเลยครับ 081 2969258

อ้างอิงรูปจาก Thai PBS
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

แนค 081 -2969258

Facebook: แนค ครับ แนค

[email protected]
    สนิมดิน กบินทร์บุรี
    Snimdin Kabinburi

ธนาคารกรุงไทย วีรยุทธ อร่ามเรือง เลขบัญชี 236-0-439-618
    [/COLOR][/SIZE]
    [CENTER]

สนิมดิน ฮ่ะ's Avatar
    สถานที่
    สนิมดิน กบินทร์บุรี. (สายหมอบ กบินทร์บุรี)
    ขอบคุณ
    0

ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติม

http://www.facebook.com/nnaekh หรือ แนค ครับ แนค

แนค 081 -2969258

Facebook: แนค ครับ แนค

[email protected]
    สนิมดิน กบินทร์บุรี
    Snimdin Kabinburi

ธนาคารกรุงไทย วีรยุทธ อร่ามเรือง เลขบัญชี 236-0-439-618
    [/COLOR][/SIZE]
    [CENTER]

ช่วยอัพคับ เพิ่งไปลุยน้ำมาัวันนี้เลย....
    Facebool : Sbata Buu
    Tel. : 0831776906
    สมกิงกุ่งก่าย@จันทบุรี

Bookmarks