พี่น้องคร้าบอยากได้บทสรุปเกี่ยวกับเสื้อคร้าบ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: พี่น้องคร้าบอยากได้บทสรุปเกี่ยวกับเสื้อคร้าบ

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอฟรีนะค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pound อ่านข้อความ
    อย่างนั้น หากไม่มีปัญหาอะไร งั้นรุ่นที่ 1 ก็ คนละ 500 บาทละกัน ก็มี วุฒิ บี น้าเดียร์ ดุ๊ก เอก โอ โหนก(รุ่นแรกป่าวว่ะ) (หากไม่มีปัญหาอะไรหรือไม่พร้อมอย่างไรบอกกันได้) นัดมาเลยว่าจะต้องจ่ายกันเมื่อไร ส่วนน้องๆ ก็รอกันอย่างมีความหวัง เรื่องบล็อกสกรีนก็ไม่น่ามีปัญหาหากน้อง (จำชื่อไม่ได้เพราะยังไม่เคยเจอ) ทำบล็อก 2 อัน (บล็อกโลโก้เล็กใหญ่กว่าสติ๊กเกอร์ติดรถนิดนึงเอาไว้ สกรีนด้านหน้าเสื้อด้านซ้ายหรือขวาก็ได้ (แต่ซ้ายก็ซ้ายทุกๆตัวนะหรือขวาก็ขวาทุกๆตัวนะจะได้ไ ปในแนวทางเดียวกัน) และบล็อกใหญ่อันหนึ่งเพื่อสกรีนด้านหลังเสื้อ (แต่โลโก้ 2 อันจะไม่เหมือนกันนะ) โดยการที่นำเงินไปทำ(เพราะน้องต้องมีค่าใช้จ่ายอยู่แ ล้ว) ส่วนเสื้อผมคิดว่าซื้อเสื้อยืด มากันก่อน ที่สวนก็ได้เห็นขายเยอะดีและไม่แพง..... ส่วนการสกรีนก็ตามที่น้องเค้าบอกเพราะเชื่อใจกันอยู่ แล้วเพราะเราคือ ซิง ซิง หรือใครมีความคิดเห็นอย่างไร ก็เสนอมาแล้วกันนะ (เรื่องเงินด้วยนะ หากมีปัญหาก็บอกกันเลยพวกผมจะได้ออกเพิ่มไป)
    ไม่อย่างนั้นเราก็จะไม่มีเสื้อทีมใส่กันสักที
    จินไม่มีปัญหา หากได้เด๋วพี่เอาไปฝากไว้ที่ร้านเจ็กและน้องๆแต่ละคน ใส่ sizes อะไรแจ้งด้วยนะครับ เวลาไปซื้อเสื้อจะได้ซื้อถูก
    ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น
    งั้นของ นู๋ ขอไซด์ ใหญ่สุด แล้ว กานนะค่ะ XXL ก็น่าจะใส่ ได้ค่ะ........(ขอฟรีนะ เงินหมดเพระโปรเจ็ค)
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Member RedDevil's Avatar
    สถานที่
    โลกใบนี้
    ขอบคุณ
    0

ตาบีจบนอกนี่หว่า
    คนบ้าบอลเข้าไปเลย www.juventus.th.gs

S i n g ...S i n g ...C l u b

Bookmarks