วันที่24มีนามีงานJapanclassicครั้งที่3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: วันที่24มีนามีงานJapanclassicครั้งที่3

มาตรฐาน วันที่24มีนามีงานJapanclassicครั้งที่3

วันที่24มีนามีงานJapanclassicครั้งที่3
    มีเพื่อนๆคนไหนไปบ้างครับ.หรือว่ากลุ่มเราไม่ได้ไปคร ับ

รูป รูป  

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yodd อ่านข้อความ
    มีเพื่อนๆคนไหนไปบ้างครับ.หรือว่ากลุ่มเราไม่ได้ไปคร ับ
    ไปคร๊าบ งานใหญ่แบบนี้ ไม่พลาด แต่ต้องเตรียมตัวดีดีครับเพราะ ทางโหดเอามากๆ
    ...........แหม ยอด เมียที่บ้านหรอ เปิดตัวในบอร์ดเลยนะ พันธุ์ไหนเนี้ย..... น่ารักมาก(พูดแบบเกรงใจนะ)เอิ๊กๆๆ

มาตรฐาน นั่นน่ะเมียน้อย

นั่นน่ะเมียน้อย...นี่สิตัวจริง..ตัวจริงต้องซ่อมรถไ ด้อย่างนี้

รูป รูป  

Member หม่อมเอ็ม's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASS BIKE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปอยู่แล้ว

งานนี้ คนระดับเทพอย่างหม่อมไม่พลาดอยู่แล้ว

Talking ...

งานจัดที่ไหนหรอครับ ทราบแล้วบอกด้วยครับ

มาตรฐาน จัดที่โคราชครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WooozaBlue00 อ่านข้อความ
    งานจัดที่ไหนหรอครับ ทราบแล้วบอกด้วยครับ
    โคราชครับ--นครราชสีมาในวันที่ 24-25 มีนาคม งานครั้งที่ 3 นี้เราเตรียมงานกันพอสมควร จัดหาสถานที่เพื่อให้ทุกท่านได้รับความสะดวกสบายมากท ี่สุด รับรองว่าสนุกไม่แพ้ครั้งแรก และครั้งที่ 2 อย่างแน่นอน
    ท่านที่ต้องการที่จะไปถึงที่หมายก่อนเรามีสถานที่ท่อ งเที่ยวมาแนะนำ ซึ่งไม่ห่างจากสถานที่จัดงานมากนัก สถานที่บริเวณใกล้เคียงก็
    1. ถ้ำไตรรัตน์ ระยะทาง 1.5 กม

3. ไร่องุ่นภูประพิมพ์ 5 กม
    4. พระพุทธบาทจำลองวัดวชิราฯ 5 กม
    5. น้ำตกมวกเหล็ก ทุ่งทานตะวัน 35 กมทุกท่านที่ซื้อบัตร สามารถเข้าถึงที่พักได้ตั้งแต่เช้าของวันที่ 24 ได้เลย แล้วเราจะมารวมตัวที่งานกันอีกทีตอน 5 โมงเย็น
    ยินดีต้อนรับรถทุกสายพันธุ์ ไม่ว่าจะเป็นรถอังกฤษ, อิตาลี, เยอรมัน, อเมริกัน, ญี่ปุ่น หรือสายพันธุ์อื่นๆ
    สถานที่จัดงานวาเลย์ เดอ ชาเล่ต์ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา เพียง 160 กม. จาก กรุงเทพฯที่พักเป็นบ้านพักอย่างดี ทุกห้องติดแอร์ มีห้องน้ำในตัว มีสถานที่รองรับคนได้จำนวนมาก สถานที่กว้างขวาง มีทะเลสาบ แคมป์ไฟ จักรยานภูเขา แต่ต้องเตรียมเครื่องนอนไปด้วย เพราะคาดว่าจะไม่พอ เช่น หมอน, ผ้าห่ม เป็นต้น
    ท่านใดที่มีความประสงค์ที่จะกางเต้นท์ เรามีสนามหญ้าและต้นไม้ใหญ่ เพราะมีเต้นท์รองรับถึง 80 หลัง ท่านไม่จำเป็นต้องเอาเต้นท์มาก็ได้เราเริ่มงานประมาณ 6 โมงเย็น เริ่มตั้งโต๊ะ....อาหารทั้งคืน(แค่บางอย่าง) แต่กับแกล้มตลอดทั้งคืน และน้ำเปล่าน้ำแข็งฟรีตลอดงานเหมือนเช่นเดิม (แต่สุรา น้ำอัดลม โซดา เบียร์ ต้องซื้อเอง ซื้อได้ในงาน) วันที่ 24 วงดนตรีเริ่มประมาณ 2 ทุ่ม ถึงประมาณเที่ยงคืน หลังจากนั้นเราจะมีคาราโอเกะ ให้ฝึกทดสอบเสียงกันอย่างมันส์ หลังจากนั้นก็พักผ่อนตามอัธยาศัยตอนเช้าของวันที่ 25 เรามี กาแฟ ข้าวต้มเตรียมไว้ให้ท่าน...ให้เปรมกันเลย
    หลังจากนั้นก็แยกย้ายกันตามสะดวก
    ***กลุ่มใดมีโลโก้กลุ่มกรุณาทำป้ายกลุ่มไว้เพื่อนำมา ติดเวที***
    การซื้อบัตรเข้างาน
    กรุงเทพฯ และปริมณฑลสามารถติดต่อซื้อบัตรได้ที่ สำนักงานนิตยสารไทยแลนด์คลาสสิคตลาดนัดรัชดาและถ้าท่ านอยู่ต่างจังหวัดสามารถสั่งซื้อได้ที่ ภาคเหนือ ติดต่อกล้า อุตรดิตถ์ที่เบอร์ 089-839-9510 ส่วน ภาคอีสาน ติดต่อ ป๋อง มาเนีย ที่เบอร์ 087-237-5239 หรือซื้อบัตรได้ที่หน้า
    แต่กรุณาแจ้งล่วงหน้าก่อนไม่เกินวันที่ 20 มีนาคม 2550 เพื่อจะได้จัดสถานที่พักและเสื้อที่ระลึกให้ เพราะเสื้อยืดที่ระลึกสั่งทำจำนวนจำกัด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yodd : 01-03-2007 เมื่อ 22:28

Member เบนซ์จัง's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

ไม่รู้จะไปได้รึเปร่า ยังอยู่เชียงใหม่อยู่เลย
    /\3 พลิ้วไหว /\3

:D รถไม่แรงแต่หัวใจ CLASSIC:D

มาตรฐาน เดี๋ยวไปรับนายที่เชียงใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เบนซ์จัง อ่านข้อความ
    ไม่รู้จะไปได้รึเปร่า ยังอยู่เชียงใหม่อยู่เลย
    เดี๋ยวไปรับนายที่เชียงใหม่แล้วก็เลยไปโคราช

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยอดอย่าเพิ่งไปโคราชดิ กลับมารับผมที่กระทุ่มแบนก่อนแล้วค่อยเลยไปพร้อมๆกัน ...

Member คาร์บอมพ์'s Avatar
    สถานที่
    -------------------------------------
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แล้วตกลงได้ไปกันซักกี่คนครับ

รู้สึก ว่าพี่พัทจะไม่ไปแต่ให้นายBเป็นหัวเรือใหญ่นำขบวนไปแ ทน

Member เบนซ์จัง's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

จิงเปร่าครับพี่ ยอด
    /\3 พลิ้วไหว /\3

:D รถไม่แรงแต่หัวใจ CLASSIC:D

มาตรฐาน ผมพูดเล่นอะครับ

ผมพูดเล่นอะครับ..มันอยู่คนละทิศเลยนั้นน่ะ.ภาคเหนือ กับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

ผมจะไปโคราชเพื่อไปกินเหล้า คับem95
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

มาตรฐาน กินเหล้าเคล้านารีด้วยรึป่าวครับ

กินเหล้าเคล้านารี....สุขขี.สุขขัง.สุขคารัง.สุขคารู ..
    หุหุหุ

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมชักชอบ วิบาก แล้วซี อิอ

Bookmarks