22 ธันวาคม 2555 ซาไก ทำดีเพื่อน้อง ณ อ.โนนสะอาด จ.อุดรธานี

ชื่อกระทู้: 22 ธันวาคม 2555 ซาไก ทำดีเพื่อน้อง ณ อ.โนนสะอาด จ.อุดรธานี

Junior Member tcs1908's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 22 ธันวาคม 2555 ซาไก ทำดีเพื่อน้อง ณ อ.โนนสะอาด จ.อุดรธานี

จุดประสงค์การจัดงาน
    1.เพื่อสนับสนุนพัฒนาโรงเรียนในเขตพี้นที่
    2.เพื่ออนุรักษ์รถโบราณให้คงไว้
    3.เพื่อสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่ม ชาวคลาสสิค

กำหนดการภายในงาน
    วันเสาร์ที่ 22 ธันวาคม 2555
    เวลา 08.00 น. ลงทะเบียนเข้างาน ( คนละ 120 บาท พร้อมรับของที่ระลึก )
    เวลา 18.00 น. สนุกกับวงดนตรีสุดมัน Hi-Light & วงคนป่า & วงร็อคอมยิ้ม
    เวลา 19.00 น. เริ่มการประกวดรถ ( ปิดรับสมัครการประกวดรถ เวลา 20.00 น. )
    ประเภทของการประกวดรถ
    - ประเภทล้อเล็ก ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภทตาเหลี่ยม ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภทรถผู้หญิงถังรวม ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภทรถผู้หญิงถังแยก ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภทรถผู้ชายสูบนอน ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภทรถผู้ชายสูบตั้ง ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภทรถผู้หญิงไฟต่ำ ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภท ksr ( สวยงาม )
    - ประเภท SR ( เดิม / สวยงาม )
    - ประเภท ความคิดสร้างสรรค์ ( ใช้งานได้จริง )
    และอื่นๆ อีกมากมาย
    เวลา 20.30 น. ประธานในพิธีเริ่มกล่าวเปิดงาน และ ประกาศผลการประกวดรถ
    เวลา 20.30 น. ร่วมสนุกกันกับวงดนตรีต่อ
    เวลา 24.00 น. แยกย้ายกันพักผ่อนตามอัธยาศัย

วันอาทิตย์ที่ 23 ธันวาคม 2555
    เวลา 07.00 น. ร่วมกันทำความสะอาดบริเวณสถานที่จัดงาน / ร่วมถ่ายรูปเป็นที่ระลึก
    เวลา 08.00 น. แยกย้ายเดินทางกลับโดยสวัสดิ์ภาพ
    *** หมายเหตุ : งานนี้จะมีการตรวจอาวุธ และ ใครที่ทะเลาะวิวาทหรือสร้างความเสียหายภายในงานทางเร าจะปล่อยให้ทางเจ้าหน้าที่ตำรวจเป็นคนดำเนินการตามกฎ หมาย " จับจริง & ปรับจริง " และ จะให้ท่านรับผิดชอบค่าใช้จ่ายภายในงานทั้งหมด !! ( ปล. ขอความร่วมมือด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ )
    ติดต่อสอบถาม
    เต๋า 090-1306795 ชวน 088-7356095 ตอง 090-8483758
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tcs1908 : 22-10-2012 เมื่อ 10:51

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

20ตุลา มีงานกันเองคลาสสิคลงที่กุมภวาปีแล้วนิคับ แล้วนี้มาลงงานที่หลังแล้วลงไกล้ ไม่น่าเกียดไปหน่อยหรอคับ
    แล้วใบงานนิก้ไม่มี รายละเอียดชื่อกลุ่มอยุ่ำไหนโลโก้กลุ่มอยุ่ไหนคับ... แล้วนี้อุดรมีเกือบทุกเสาร์ก้แย่พอแล้ว นี้ยังมาลงชนกันในจังหวัดเดี่ยวกันอีก..สงสารคนวิงทร ิปใหม่ที่ไม่รู้เรื่องด้วยนะคับ
    **นี้หรอที่เรียกตัวเองว่าคลาสสิค**
    ....ถ้าคุณเป็นชาวคลาสสิคจริง รักคลาสสิคจริง ควรรู้ว่าจะทำยังไง..

ถ้าจะห่างกันขนาดนี้ละก็นะ..ทำไมไม่กันสังกะสีกันเลย ละคับ บ***นี้หรอที่เรีกตัวเองว่าคลาสสิค

Name:  cats.jpg
Views: 732
Size:  47.7 KB

Junior Member tcs1908's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชีวิตคลาสสิค อ่านข้อความ
    20ตุลา มีงานกันเองคลาสสิคลงที่กุมภวาปีแล้วนิคับ แล้วนี้มาลงงานที่หลังแล้วลงไกล้ ไม่น่าเกียดไปหน่อยหรอคับ
    แล้วใบงานนิก้ไม่มี รายละเอียดชื่อกลุ่มอยุ่ำไหนโลโก้กลุ่มอยุ่ไหนคับ... แล้วนี้อุดรมีเกือบทุกเสาร์ก้แย่พอแล้ว นี้ยังมาลงชนกันในจังหวัดเดี่ยวกันอีก..สงสารคนวิงทร ิปใหม่ที่ไม่รู้เรื่องด้วยนะคับ
    **นี้หรอที่เรียกตัวเองว่าคลาสสิค**
    ....ถ้าคุณเป็นชาวคลาสสิคจริง รักคลาสสิคจริง ควรรู้ว่าจะทำยังไง..
    พี่ย้ายงานมาชนน้องหรือเปล่า ถ้าผมเช็คผิดพลาดก็ขออภัยนะพี่นะ
    ผมลงงานวันที่ 01-10-2012 เวลา 09.28 น.

งานกันเองเขาแจ้งย้ายงานตั้งแต่มีข่าวออกบึงการแล้วค ับผม
    ...ผมอยากเห้นโลโก้กลุ่มที่จัดงานอะคับ...อย่าคิดว่า เราไม่รู้นะว่าคุณเป็นใคร คุณ ส.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชีวิตคลาสสิค อ่านข้อความ
    งานกันเองเขาแจ้งย้ายงานตั้งแต่มีข่าวออกบึงการแล้วค ับผม
    ...ผมอยากเห้นโลโก้กลุ่มที่จัดงานอะคับ...อย่าคิดว่า เราไม่รู้นะว่าคุณเป็นใคร คุณ ส.
    คุณส.อีกแล้วหรอ งานที่อ่างซับประดู้ก้คุณส.มาหลอกเขา ....000

Member
    สถานที่
    สองล้อพระธาตุนาดูน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lerm0512 อ่านข้อความ
    กลุ่มนี้มาจากไหน...ไม่เคยได้ยินชื่อวิ่งงานสักที ซาไก ไหนนิ...เบื้องหลังการจัดงาน..คือ...คนชื่อสุวิทย์.. หรอ...วิ่งจัดงานจังหวัดโน้น..จังหวัดนี้..จนเสียงไปหมด..ทุกทีแล้ว
    รู้ตัวเองหรือป่าว...คน mc คลาสสิค ไม่มีใครต้องการ...นายทุนอย่างนี้...มาจัดงานให้เขาเ สียไปหมด...

Senior Member classic 123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่เลื่อนงานมาชนน้องรึเปล่า ไม่ใช่น้องขึ้นงานแล้วพี่ถึงเลื่อนงานมารึ
    คุณกล้าพูดได้ไงว่าเขาเลื่อนงานมาชนพี่ งานอยู่กุมภวาปีเขาเตรียม ตั้งนานแร้ว งานพี่มาแต่นั้ยมาลงชนกับเขา
    งานเขาลงก่อนพี่ตั้งหลายเดือน เขาประชุมสมาพันพี่ไม่ได้ไปหรอ กติกา ถ้างานชนกันให้ห่างกัน 150 ก.ม ขึ่นไป
    พี่พี่เล่นห่างกันไปถึง 30 ก.ม พี่สงสารคนเขาวิ่งรถหน่อย

Senior Member classic 123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นี้ใช่ชื่อและที่อยู่พี่มั้ย
    ชื่อจริง:
    ธงชัย
    นามสกุล:
    มาตรภูธร
    139 ม.3 ต.ห้วยแอ่ง อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000
    เบอร์โทรศัพท์:
    0895704781
    จังหวัด:
    มหาสารคาม

ขอบคุณ
    0

ผมไม่ใช่คุณ ส. (ผม เจ๋ง )
    โลโก้กลุ่มน้องซาไก อยู่อำเภอโนนสะอาดนะ เดี๋ยวจะขึ้นให้
    งานกันเองย้ายแต่ไม่ใช่ที่ อำเภอกุมภวาปี คงรู้นะผู้แก้ไขงาน (แก้ไขครั้งสุดท้าย 05-10-2012 เวลา 19:07)
    แล้วทำไมไม่คุุยกันให่รู้เรื่อง แล้วหาวิธีช่วยกันแก้ไข ชาวคลาสสิคมีอะไรควรจะพูดกันให้เข้าใจนะ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic 123 อ่านข้อความ
    นี้ใช่ชื่อและที่อยู่พี่มั้ย
    ชื่อจริง:
    ธงชัย
    นามสกุล:
    มาตรภูธร
    139 ม.3 ต.ห้วยแอ่ง อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000
    เบอร์โทรศัพท์:
    0895704781
    จังหวัด:
    มหาสารคาม
    ใช่แล้วครับมีข้อสงสัยโทรหาได้เลยนะ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic 123 อ่านข้อความ
    พี่เลื่อนงานมาชนน้องรึเปล่า ไม่ใช่น้องขึ้นงานแล้วพี่ถึงเลื่อนงานมารึ
    คุณกล้าพูดได้ไงว่าเขาเลื่อนงานมาชนพี่ งานอยู่กุมภวาปีเขาเตรียม ตั้งนานแร้ว งานพี่มาแต่นั้ยมาลงชนกับเขา
    งานเขาลงก่อนพี่ตั้งหลายเดือน เขาประชุมสมาพันพี่ไม่ได้ไปหรอ กติกา ถ้างานชนกันให้ห่างกัน 150 ก.ม ขึ่นไป
    พี่พี่เล่นห่างกันไปถึง 30 ก.ม พี่สงสารคนเขาวิ่งรถหน่อย
    ก่อนจะลงงานผมเช็คดูแล้วนะ แต่การแก้ไขข้อมูลครั้งสุดท้ายของพวกคุณ 05-10-2012 เวลา 19:07
    พวกคุณเตรียมงานไว้นานจริง แต่สถานที่ก่อนหน้านี้ไม่ใช่อำเภอกุมภวาปี
    มีอะไรควรจะหารือกันแล้วช่วยกันแก้ไขนะ ผมไม่ใช่คนเห็นแก่ตัวนะ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ puttshad อ่านข้อความ
    กลุ่มนี้มาจากไหน...ไม่เคยได้ยินชื่อวิ่งงานสักที ซาไก ไหนนิ...เบื้องหลังการจัดงาน..คือ...คนชื่อสุวิทย์.. หรอ...วิ่งจัดงานจังหวัดโน้น..จังหวัดนี้..จนเสียงไปหมด..ทุกทีแล้ว
    รู้ตัวเองหรือป่าว...คน mc คลาสสิค ไม่มีใครต้องการ...นายทุนอย่างนี้...มาจัดงานให้เขาเ สียไปหมด...
    ซาไก คือกลุ่มน้องที่อยู่อำเภอโนนสะอาด ครับ
    คนจัดงานไม่ใช่ สุวิทย์ นะครับ