[ ขาย ] Hot New release Lots 8 เสื้อflannel - Volcom / Vans / DC / Circa / Quiksilver / O'neill / Hurley

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Hot New release Lots 8 เสื้อflannel - Volcom / Vans / DC / Circa / Quiksilver / O'neill / Hurley

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน Hot New release Lots 8 เสื้อflannel - Volcom / Vans / DC / Circa / Quiksilver / O'neill / Hurley

New release Lots 8 เสื้อflannel Volcom / Vans / DC / Circa / Quiksilver / O'neil

เลขที่บัญชี 0860000207 Anawin Nakniyom

tel. 084-1550555 .pop.

ธ.กรุงเทพ สาขาย่อย สยามแม็คโคร

ราคานี้รวมส่ง พัสดุแบบลงทะเบียนให้แล้วนะครับ

เอาไว้ใส่ขี่รถเล่นกันนะครับ ไม่หนาวดี

*กฏ กติกา มารยาท (โปรดอ่าน)*

- ท่านใดที่โพส ซื้อ-จอง หน้ากระทู้เท่านั้น มีสิทธิ์ก่อนครับ

- ท่านใดที่โพส ซื้อ-จอง หน้ากระทู้ หรือโทรมาจอง >>> เงียบหายไปในระยะเวลาเกิน2วัน <<< ถือว่าสละสิทธิ์นะครับ

- สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ และเป็นมือ2 หรืออาจมีสินค้ามือ1บ้าง ก็จะมีตำหนิบ้างตามสภาพการใช้งาน ทางผู้ขายจะแจ้งให้ทราบก่อนทุกครั้ง

- User ที่แจ้งความประสงค์ต้องการซื้อสินค้า แล้วท่านหายไป ครั้งหน้าถ้าเราเจอกัน ผมก็จะถือว่าผมจำท่านได้นะครับ (เรารู้จักกันแล้ว^^)

- สินค้าบางชิ้น ต่อรองกันได้ ตามความเหมาะสม ถ้าผู้ซื้อเห็นว่าราคาที่ท่านพอใจ ทั้งผู้ซื้อและต่อตัวผู้ขาย ก็เสนอมาได้ึครับ

- เมื่อท่านโอนเงิน เรียบร้อย ขอให้ท่านแจ้งรายละเอียด เกี่ยวกับ ชื่อ และที่อยู่ ในหน้ากระทู้ Pm หรือ Sms ด้วยนะครับ

- สินค้าทุกชินรวม *ค่าส่งแบบลงทะเบียน* แล้วนะครับ

*** ทั้งนี้และทั้งนั้น โปรดพิจารณาอย่างละเอียดถี่ถ้วน ก่อนเลือกที่จะตกลงซื้อสินค้านะครับ ***

รับประกันในตัวสินค้า ของแท้ ทุกชิ้น
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0
    0

V.1 Vans AV : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อตAV ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

(ตัวจริงสีเข้มและยังใหม่มากครับ)

made in India

Size L ไหล่ 18 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

550 บาท

V.2 Vans AV : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อตAV ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน มีฮู้ดสามารถถอดเก็บได้ ถ้าไม่ชอบใส่

(ตัวจริงสีเข้มและยังใหม่มากครับ) รูปแรกคือสีจริงครับ นอกนั้นเพี้ยนหมดเลย

Size M ไหล่ 17.5 นิ้ว อก 20.5 นิ้ว ยาว 28.5 นิ้ว

550 บาท

V.3 Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็น Japan Edition เสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ และมีเพลตเหล็กโลโก้ที่กระเป๋าเสื้อ ด้วยครับ เท่สุดๆ

(ตัวจริงสีเข้มและยังใหม่มากครับ)

Size L ไหล่ 18.5 นิ้ว อก 22.5 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

550 บาท

V.4 Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ ดีไซน์เรียบๆ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้

Size L (ญ) ไหล่ 14.5 นิ้ว อก 18.5 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว เทียบเท่าไซส์ S ของผู้หญิงนะครับ

550 บาท

V.5 Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ ดีไซน์เรียบๆ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้

Size XLไหล่ 20 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

450 บาท

V.6 Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็น Japan Edition เสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้

made in Japan

Size M ไหล่ 17.5 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

550 บาท

V.7 Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็น Japan Edition เสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้

made in Japan

Size L ไหล่ 18 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆนิดๆ

550 บาท

V.8 Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้

Size Lไหล่ 20 นิ้ว อก 22.5 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆนิดๆ

550 บาท

V.9 Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้

(ตัวจริงสีซีดไปบ้างแต่ยังใหม่มากครับ)

Size Lไหล่ 19.5 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆนิดๆ

450 บาท

V.10 Vans of the wall : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต รายละเอียดครบถ้วน โดยรวมสวยครับ

(ตัวจริงสีซีดนิดหน่อยครับ)

Size L (ช) ไหล่ 19 นิ้ว อก 20.5นิ้ว ยาว 29 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆนิดๆ

550 บาท

V.11 Vans : ลูกฟูก shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าลูกฟูก(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน

(ตัวจริง สีเข้ม และใหม่มากครับ)

Size LL (เท่ากับไซส์ L ครึ่ง) ไหล่ 18.5 นิ้ว อก 24 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

450 บาท

ขอบคุณ
    0
    0

F.1 Fox : flannel shirt / ผ้า cotton100

ตัวนี้เป็นเสื้อ Custom ของ Fox เลยนะครับ ดีไซส์สวย เหมือนกับทำเสื้อกลับด้าน ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ใหม่สุดๆๆๆ ตัวนี้รับรองครับ ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ผ้าไม่หนามากครับ ใส่แล้วอุ่นสบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ ขุยน้อย แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size M ไหล่ 18 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

450 บาท

F.2 Fox : flannel shirt / ผ้า cotton100

ตัวนี้เป็นเสื้อ Custom ของ Fox เลยนะครับ ดีไซส์สวย เหมือนกับทำเสื้อกลับด้าน ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ใหม่สุดๆๆๆ ตัวนี้รับรองครับ ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้นกอินทรีที่แขนขวา ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่นสบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ ขุยน้อย แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size XL ไหล่ 18 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

450 บาท

F.3 Fox : flannel shirt / ผ้า cotton100

ตัวนี้เป็นเสื้อ Custom ของ Fox เลยนะครับ ดีไซส์สวย เหมือนกับทำเสื้อกลับด้าน ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ใหม่สุดๆๆๆ ตัวนี้รับรองครับ สีสันสดใส ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ผ้าไม่หนามากครับ ใส่แล้วอุ่นสบาย

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 22 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

450 บาท

R.1 Rusty : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ และโลโก้ที่กระเป๋าไห่ลขวาหลังเสื้อ ด้วยครับ เท่สุดๆ

Size M ไหล่ 17 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

450 บาท

R.2 Rusty : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ และโลโก้ที่กระเป๋าไห่ลขวาหลังเสื้อ ด้วยครับ เท่สุดๆ

Size L ไหล่ 18 นิ้ว อก 21 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

450 บาท

ขอบคุณ
    0
    0

Q.1 Quiksilver : flannel shirt / ผ้าสำลี cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลีบาง(flanel) ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ เป็นของสภาพใหม่ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้กระเป๋าหน้า และกลางหลัง ผ้าหนามากครับ ใส่แล้วอุ่น เบา สบาย ตัวนี้ป้ายราคาพึ่งเอาออกไปเองครับ

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ ขุยไม่เยอะ แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size L ไหล่ 18.5 นิ้ว อก 22.5 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

550 บาท

Q.2 Quiksilver : flannel shirt / ผ้าสำลี cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลีบาง(flanel) ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้กระเป๋าหน้า และกลางหลัง ผ้าหนามากครับ ใส่แล้วอุ่น เบา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ ขุยไม่เยอะ แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size M ไหล่ 22 นิ้ว อก 24 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว ป้ายเป็น M แต่ สัดส่วนน่าจะเป็น L-XL ซะมากกว่าครับ

380 บาท

Q.3 Quiksilver : shirt / ผ้าสำลี cotton100

เป็นเสื้อ สีเขียวขี้ม้า ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สกีนโลโก้ ผ้าไม่เบาสบายครับ ใส่เดินชายทะเล หล่อๆ

(ตัวจริงสีใหม่เข้มสดมากครับ ไม่ซีดไม่จาง)

made in China

Size L ไหล่ 18.5 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

380 บาท

Z.1 Zoo York : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด สดใสมาก ไม่มีตำหนิเป็น สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ)

Size M ไหล่ 17 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

450 บาท

G.1 Guess : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อผ้าสำลี(flanel) style vintage Rocker หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ เล่นหมุดปักบนไหล่ทั้ง2ด้าน ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย

(ตัวจริง สีเข้มมาก และใหม่มากครับ เสื้อแทบจะยังไม่มีขุย แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size S ไหล่ 17 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว เทียบเท่า ไซส์ M นะครับ

350 บาท

Ez.1 Ezekiel : flannel shirt / ผ้า cotton100

อีกหนึ่งแบรนด์สเก็ต เป็นเสื้อผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อแทบจะยังไม่มีขุย แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size L ไหล่ 20 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

450 บาท

Circa : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อแบรนด์หายาก ตัวนี้ออกแนว ไฮ สคูล ครับ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อแทบจะยังไม่มีขุย แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size M ไหล่ 17.5 นิ้ว อก 21 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

450 บาท

ขอบคุณ
    0
    0

Vol.1 Volcom : Ecislered / ผ้าCoton 100

สุดยอดแบรนด์เสก็ตอันดับ1ในยุคนี้ คงจะหนี วอลคอม นี้ไปไม่ได้ เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน ในซีรีย์นี้ผ้า หนามากครับ ใส่อุ่นสบาย ออกแนวพังค์-ร็อค เพราะรูดซิบได้ถึงปกคอและติดกระดุมทับได้แนวสุดๆ หรือถ้าไม่ชอบก็พับคอได้ครับ หายากมากนะครับนานๆจะมีซักทีอย่าได้พลาด

(ตัวจริงสีดำเข้มและใหม่มากครับ)

Size ? ไหล่ 16.5 นิ้ว อก 19 นิ้ว ยาว 26.5 นิ้ว เทียบเท่าไซส์ S นะครับ

950 บาท

Vol.2 Volcom : Ecislered / ผ้าCoton 100

สุดยอดแบรนด์เสก็ตอันดับ1ในยุคนี้ คงจะหนี วอลคอม นี้ไปไม่ได้ เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน ในซีรีย์นี้ผ้า หนามากครับ ใส่อุ่นสบาย ออกแนวหรูหรามากครับ ปกคอและชายเสื้อและปกแขนเป็นไหมพรมถัก เอวจั๊ม หายากมากนะครับนานๆจะมีซักทีอย่าได้พลาด

(ตัวจริงสีดำเข้มและใหม่มากครับ)

Size ? ไหล่ 14.5 นิ้ว อก 17.5 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว เทียบเท่าไซส์ XS นะครับ

950 บาท

Vo.1 Volcom Workware : flannel shirt / ผ้าCoton 100

สุดยอดแบรนด์เสก็ตอันดับ1ในยุคนี้ คงจะหนี วอลคอม นี้ไปไม่ได้ เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน ในซีรีย์ Workware นี้ผ้า ไม่หนามากครับ ใส่ไม่ร้อน บาง เบา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อจะมีขุยบ้างเล็กน้อย แต่เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size S ไหล่ 17 นิ้ว อก 19 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว เทียบเท่าไซส์ M นะครับ

550 บาท

Vo.2 Volcom Workware: flannel shirt / ผ้าCoton 100

สุดยอดแบรนด์เสก็ตอันดับ1ในยุคนี้ คงจะหนี วอลคอม นี้ไปไม่ได้ เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน ในซีรีย์ Workware นี้ผ้า ไม่หนามากครับ ใส่ไม่ร้อน บาง เบา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อจะมีขุยบ้างเล็กน้อย แต่เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 24 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

450 บาท

Vo.3 Volcom Workware : flannel shirt / ผ้าCoton 100

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 24 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว ใครใส่ XL ใส่ได้นะครับ

550 บาท

O.1 O'neill : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย

Size L ไหล่ 19.5 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

550 บาท

O.2 O'neill : flannel shirt / ผ้า cotton100 ขายแล้วครับ

เป็นเสื้อผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย

Size XXL ไหล่ 21.5 นิ้ว อก 26 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว เอาใจคนไซส์ใหญ่บ้าง

450 บาท

O.3 O'neill : Camo Jacket / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อแนวทหาร หนาและนุ่ม สีเข้มสด ไม่มีซีด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย ตัวนี้ทำออกมาแนวๆ vintage ครับ หายากสำหรับเสื้อแบบนี้ได้ไปรับรองว่าคุ้มครับ

Size L ไหล่ 18.5 นิ้ว อก 22.5 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

990 บาท

O.4 O'neill : flannel shirt / ผ้า cotton100

Size XL ไหล่ 20 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

450 บาท >>> ลดเหลือ 350

H.1 Hurley : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ ใหม่ๆ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว กระดุมมุข เป็นแป้กติดทั้งตัว

Size L (ญ) ไหล่ 17.5 นิ้ว อก 19.5 นิ้ว ยาว 26.5 นิ้ว ขนาดจริงประมาณ S ชายนะครับ

450 บาท

H.2 Hurley : flannel shirt ผ้าบาง / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อสำลีบาง ผ้า(cotton) บางและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ ใหม่ๆ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว

Size XL ไหล่ 20 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

450 บาท

H.3 Hurley : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ ใหม่ๆ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

450 บาท

H.4 Hurley : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีขาวเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว (สีนี้หายาก)

Size XL ไหล่ 20.5 นิ้ว อก 23.5นิ้ว ยาว 28 นิ้ว ใครใส่ไซส์ L ก็จะน่าใส่ได้ แต่คงเหลือเป็นแนว Hip Hop

450 บาท ลดเหลือ >>> 350

H.5 Hurley : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ ใหม่ๆ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว กระดุมมุข เป็นแป้กติดทั้งตัว

Size S ไหล่ 16.5 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

450 บาท

B.1 Billabong : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ใหม่สุดๆๆๆ ตัวนี้รับรองครับ มีตำหนิ นิดเดียวที่ไหล่ขวาเป็นรอยเกี่ยวนิดนึง สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้หน้าหลังเลยครับ หน้าตรงใต้กระเป๋า หลังตรงไหล่หลังด้านขวา ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่นสบาย พิเศษคือ ฮู้ด สามารถถอดหรือใส่ก็ได้ กระดุมเป็นเป้กติดทั้งตัว

Size L (ญ) ไหล่ 15 นิ้ว อก 19.5 นิ้ว ยาว 26.5 นิ้ว

450 บาท

B.2 Billabong : shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าคอตต้อน ใหม่สุดๆๆๆ ตัวนี้รับรองครับ ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้หน้าหลังเลยครับ หน้าตรงใต้กระเป๋า หลังตรงไหล่หลังด้านขวา ผ้าหนาครับ ใส่สบาย ดีไซน์เรียบๆ

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 24 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

450 บาท

B.3 Billabong : flannel shirt / ผ้า cotton100

Designed in California เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ใหม่สุดๆๆๆ ตัวนี้รับรองครับ ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้หน้าหลังเลยครับ หน้าตรงใต้กระเป๋า หลังตรงไหล่หลังด้านขวา ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่นสบาย

Size L ไหล่ 18 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

450 บาท

B.4 Billabong : flannel shirt / ผ้า cotton100

Designed in California เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ใหม่สุดๆๆๆ ตัวนี้รับรองครับ ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้หน้าหลังเลยครับ หน้าตรงใต้กระเป๋า หลังตรงไหล่หลังด้านขวา ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่นสบาย

Size XXL ไหล่ 19 นิ้ว อก 24 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

450 บาท

ขอบคุณ
    0
    0

up