วิธีดูสปินแท้ดูไงหรอครับช่วยบอกหน่อยพุ้งนี้จะไปซื้ อ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: วิธีดูสปินแท้ดูไงหรอครับช่วยบอกหน่อยพุ้งนี้จะไปซื้ อ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Cool วิธีดูสปินแท้ดูไงหรอครับช่วยบอกหน่อยพุ้งนี้จะไปซื้ อ

em95 อยากรู้ว่าจะเป็นสปินแท้หรือแปลงมาดูไหนหรอช่วยเราหน ่อยสิสอนวิธีดูหน่อยนะครับพุ้งนี้จะไปซื้อแว๊ว

Senior Member armmy666's Avatar
    สถานที่
    มั่วกะเข้าไปเรื่อย
    ขอบคุณ
    0

ป๋ม ว่า คุณพี่ น่าจะหาคนที่เค้าเล่นไปช่วยดูจะดีกว่านะ แต่ อย่าลืม ตัวเลขตัวถังกะ เลขเครื่อง ต้องตรง กะในเล่ม ด้วยนะ
    เราเอารถออกจากสุสานได้ แต่เราเอาสุสานออกจากรถไม่ได้
    จอดนิ่งมา7ปี สตาร์ทติดก็บุญแล้ว

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ monkeybong อ่านข้อความ
    em95 อยากรู้ว่าจะเป็นสปินแท้หรือแปลงมาดูไหนหรอช่วยเราหน ่อยสิสอนวิธีดูหน่อยนะครับพุ้งนี้จะไปซื้อแว๊ว
    เง้อ....พึ่งเห็น เดี๋ยวนี้ แปลงยันสปิ๊นท์แล้วรึ

ถ้าอยากจะดูว่าเปนอิตาลี ไม่ตอก พวกซีรี่ย์มัน ก็จะมีพวก VLB หรืออื่นๆ

เปลี่ยนเปนไปดูพวกสภาพรถว่าเหมาะสมกะราคาดีกว่านะ
    ดูเครื่องว่าฟิตดีไหม ระบบเบรค ระบบไฟ เอาจะดีกว่า
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

ตามความคิดผมนะ.....
    สปริ้นไม่น่าจะมีแปลง(เท่าใดนัก)
    เนื่องจาก นำมาแปลงเป็น เป็นตระกูลตูดมนจะขายได้ราคากว่า
    นอกจากท่านจะซวย(เข้าขั้นต้องไปทำบุญล้างป่าช้า 7 วัด)
    ถึงจะได้สปริ้นแปลงมาครอบครอง
    แต่!!!
    อาจมีอีกกรณี
    คือ ตระกูลตูดมนมาแปลงเป็นสปริ้น(เนื่องจากคนเถ้าคนแก่ท่ านเค้านิยมของใหม่ๆกัน)
    นั้นก็อีกเรื่องนึง(เพื่อนในกลุ่มมี 64 แต่แปลงเป็นสปริ้นปัจจุบันขายไปแล้ว)
    ฉะนั้นตามที่พี่บอย (Porth) บอก อันดับแรกดูรายละเอียดรถดีกว่า
    ถ้าสมราคาแปลงไม่แปลงค่อยว่ากันทีหลัง
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ดูแค่มีทะเบียนโอนได้ก็พอมั้ง เลขคอเลขเครื่องตรงก็okแล้วล่ะ

My Bike running on LPG

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Cool

ขอบคุณพี่น้องในที่สุดผมก็ได้มาขับสมใจแล้วครับแต่ตอ นนี้กำลังอยู่ขั้นตอนเปลี่ยนสีขอรับแล้วผมก็จะโลดแลน ไปตามถนนที่ใจมานเรียกร้องครับ

Bookmarks