News Image Thumbnail:

หลังจากที่ได้เปิดตัวไปเมื่อวันที่ 16 สิงหาคมที่ผ่านมาในวันเปิดตัวได้แจ้งว่าจะเริ่มเปิดใ ห้จองในเดือนตุลาคมนี้ การรอคอยได้จบลงแล้วครับ Xiaomi MI-2 ได้เปิดให้จองอย่างเป็นทางการแล้วครับ
เปิดให้จองแล้วรอบแรก 50,000 เครื่อง โดยจะเริ่มส่งมอบให้กับลูกค้าได้ตั่งแต่วันที่ 30 ตุลาคมนี้ รอบที่สองระหว่างเดือนพฤศจิกายน 250,000 เครื่อง เครื่องแรงๆ ราคาถูกอย่างนี้ ท่าทางเมืองไทยคงอีกนานกว่าจะมีมาขาย หลายๆคนอาจจะเปลี่ยนใจไหมครับ
ที่มา - Xiaomi

อ่านต่อ...