## อะหลั่ยวินเทจเหมากองราคาถูก ##

ชื่อกระทู้: ## อะหลั่ยวินเทจเหมากองราคาถูก ##

มาตรฐาน ## อะหลั่ยวินเทจเหมากองราคาถูก ##

ขายเหมาอะหลั่ยวินเทจเหมากอง ทังหมดขาย 1,800 บาท ค่าส่งธรรมดา 100 บาท ems 150 บาท (ขายแล้ว)
    1. ตะแกรงหน้าหลังพร้อมไฟ (ตะแกรงหน้าเป็นรุ่นยึดน๊อตกับบ่าตะเกียบ)
    2. แฮนด์หมอบกว้าง 38 ยี่ห้อ franco made in อิตาลี พร้อมมือเบรคและมือช่วยเบรคยี่ห้อวิลแมน
    3. เบาะ ariake และ kashimax
    ไม่แยกขายนะครับ ต่อรองได้นิดหน่อยตัดสินใจให้แน่นอนว่าเอาจริงแล้วค่ อยต่อนะครับ....
    รายการที่สอง เทรนเนอร์จับดุมของใหม่ใช้ไม่ถึงเดือนยี่ห้อ tranzx ซื้อมาจากร้านสมาร์ทไบค์ 3,500 บาท ขอขาย 2,500 บาท ค่าส่งตามจริง (หนัก)
    เน้นการโทรเป็นหลัก 086-5526144 สินค้าทุกชิ้นอยู่อยุธยา
    .....
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOYYUDYA : 08-11-2012 เมื่อ 06:01

สินค้าทุกชิ้นยังไม่ได้ทำความสะอาด

รูป รูป      

สาเหตุที่ขายไม่มีรถจะใส่ เคยมีรถวินเทจอยู่แต่ไม่มีอะหลั่ยพอมีอะหลั่ยรถก็ขาย รับทานไปแล้ว....

รูป รูป    

เทรนเนอร์...

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

แยกตะแกรงหน้าหลังขายไหมครับ ใส่กับล้อ 26 หรือ 700
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mixser : 07-11-2012 เมื่อ 07:15

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mixser อ่านข้อความ
    แยกตะแกรงหน้าหลังขายไหมครับ ใส่กับล้อ 26 หรือ 700
    อะหลั่ยขายไปแล้วครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอรับเบาะ kashimax อย่างเดียวได้ไหมครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panu1013 อ่านข้อความ
    ขอรับเบาะ kashimax อย่างเดียวได้ไหมครับ
    อะหลั่ยขายเหมาไปหมดแล้วครับ...

ีup

Bookmarks