มีเรื่องที่น่ายินดีมาบอกคับ

ชื่อกระทู้: มีเรื่องที่น่ายินดีมาบอกคับ

Member Red sheep's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีเรื่องที่น่ายินดีมาบอกคับ

พวกเราblacksheepได้ถึงจุดซบเซามาแล้วพักหนึ่ง มันถึงเวลาแล้วคับที่จะสร้างมันขึ้นมาใหม่ตอนนี้ผมกั บพงษ์ได้เริ่มทํามันขึ้นมาใหม่แล้ว มีน้องใหม่ที่อยากเป็นสมาชิกเขาต้องการให้blacksheep ยังอยู่ต่อไป ผมกับพงษ์คิดว่ามันน่าจะดี จะได้มีเด็กรุ่นใหม่มาเติมไฟให้พวกเราด้วย ที่กําลังโรยรา ได้มีชีวิตชีวากันอีกครั้งหนึ่ง ซึ่งเด็กพวกนี้ผมกับพงษ์คิดว่าผ่านนะ
    เกิดมีอะไรขึ้นมาผมกับพงษ์จะรับผิดชอบเอง ผมจึงอยากขอให้เพื่อนๆทุกคนเปิดใจให้กว้างเพื่อรักษา ดํารงไว้ซึ่งblacksheep จึงเรียนมาให้ทุกคนทราบ
    อย่างที่ผมเคยพูดกับเพื่อนๆไว้เสมอว่า
    ถ้าblacksheep จะล่มสลาย ผมขอเป็นคนสุดท้ายที่จะสลายไปกับมัน

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

ตามนั้นคับ ขอบคุณที่อยู่เคียงข้างกันเสมอ
    ผมเชื่อว่ามันถึงบทสรุปของทีมนี้ที่จะข้ามพ้นกันต่อไ ปในปีหน้า
    และชุดปัจจุบันที่เหลืออยู่นี้มีความชัดเจนที่เราพิส ูจน์ร่วมกันมานับครั้งไม่ถ้วน ไม่ว่าจะรุ่นพี่หรือรุ่นน้องแต่ส่วนมากที่เหลือคือรุ ่นแก่5555ผมจึงคิดว่าน่าจะต้องมีสมาชิกใหม่เิกดขึ้มา บ้างเพื่อเติมพลัง ส่วนใครเป็นใครเรื่องนั้นไม่ต้องห่วงสมาชิกใหม่เป็นไ งไม่ต้องห่วงเพราะบทเรียนเก่าๆมันมี ผมจึงกล้าเอาหัวเป็นประกันถ้าเราตั้งใจทำมันจริงไม่ท ิ้งมันคำว่าเสียหายมันแทบจะไม่มีเลย
    อย่างน้อยที่พิสูจน์ได้เราก็ไม่น้อยหน้าใครหล่ะหว๊า

Senior Member wsukchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แสดงความยินดี ต่อหน้าที่ๆมีความสำคัญต่อทีมงานเป็นอันมาก
    มีอะไรที่พี่สมมารถช่วยเหลือได้ บอกเลย

....เอ้อ อย่างไรสายนี้พี่กะโอ๋ ก้อยังอยู่น่ะ.....

......มีไรก่อนรับน่ามีบทพิสูจน์น้องเขาก่อนน่ะเช่นก ารออกทริปกะพวกเราสักรอบก่อน หรืออย่างไรก็ว่ากัน.......

********ขับรถไรเราก้อชาวแกะดำน่ะ มีไรคุยกันดีกว่า กะพี่เปิดเต็มที่พร้อมที่จะคุยหากคุณกล้าพอ 55555**************
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอโทษครับ ญี่ปุ่นไปทางไหน
    ปล.จะไปสั่ง srมาเพิ่ม
    น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง แสดงว่าเสื้อทีมเราเวอร์ชั่นแรก ต้องราคาขยับขึ้นเหมือพระเครื่องรุ่นแรกๆชิมิ
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โชกุน อ่านข้อความ
    ขอโทษครับ ญี่ปุ่นไปทางไหน
    ปล.จะไปสั่ง srมาเพิ่ม
    น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง แสดงว่าเสื้อทีมเราเวอร์ชั่นแรก ต้องราคาขยับขึ้นเหมือพระเครื่องรุ่นแรกๆชิมิ
    .....น้านๆๆๆๆเก็งกำไรหล่าว.........
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

***** เอาไงเอากันครับพี่ ๆ อิอิอิ *****
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bapista : 22-11-2012 เมื่อ 09:53
    ** พีรวุฒิ ใจสมุทร **
    Tel : 0 8 3 6 4 5 1 2 6 2
    ธนาคารกรุงไทย 879-0-07559-5
    Email : [email protected]
    Facebook : Peravut Jaisamut (BaPista1)
    96/161 ม.3 ซ.3 ถ.ริมคลองทุ่งรี ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110

TheNott sr Only's Avatar
    สถานที่
    ท่าตะโก สโมสร
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยคับ ซักวันจะไปเยี่ยมคับ
    ร้าน SPEED SHOP 203 ม.1 ต.ท่าตะโก อ.ท่าตะโก จ.นครสวรรค์ 60160
    โอนเงิน กานต์ แก้วสว่าง 980 178 5756 ออมทรัพย์ สาขา ท่าตะโก ธ.กรุงไทย
    tel.085-5354441 น็อต คับ

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

ผู้สนใจเพิ่มเติมโทรสอบถามได้คับ
    อีกหนึ่งช่องทาง FB Pong Petthong

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red sheep อ่านข้อความ
    พวกเราblacksheepได้ถึงจุดซบเซามาแล้วพักหนึ่ง มันถึงเวลาแล้วคับที่จะสร้างมันขึ้นมาใหม่ตอนนี้ผมกั บพงษ์ได้เริ่มทํามันขึ้นมาใหม่แล้ว มีน้องใหม่ที่อยากเป็นสมาชิกเขาต้องการให้blacksheep ยังอยู่ต่อไป ผมกับพงษ์คิดว่ามันน่าจะดี จะได้มีเด็กรุ่นใหม่มาเติมไฟให้พวกเราด้วย ที่กําลังโรยรา ได้มีชีวิตชีวากันอีกครั้งหนึ่ง ซึ่งเด็กพวกนี้ผมกับพงษ์คิดว่าผ่านนะ
    เกิดมีอะไรขึ้นมาผมกับพงษ์จะรับผิดชอบเอง ผมจึงอยากขอให้เพื่อนๆทุกคนเปิดใจให้กว้างเพื่อรักษา ดํารงไว้ซึ่งblacksheep จึงเรียนมาให้ทุกคนทราบ
    อย่างที่ผมเคยพูดกับเพื่อนๆไว้เสมอว่า
    ถ้าblacksheep จะล่มสลาย ผมขอเป็นคนสุดท้ายที่จะสลายไปกับมัน
    พี่แล้วผมอยู่ใหน น้อยใไปขับ er , gs ดีหวารถแรงไม่ต้องถ้าใคร
    เแกะดำต้องไม่ตายเราต้องมีทายาท

Bookmarks