ขอขอบคุณทุกกำลังใจ

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณทุกกำลังใจ

Junior Member
    สถานที่
    LOEI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณทุกกำลังใจ

กลุ่ม Loei scooter club ขอขอบคุณ พี่ๆกลุ่ม Freedom life phetchabun คุณเหน่ง คุณโป่ง ลำปาง กลุ่ม Khonkaen scooter club กลุ่มเวสป้า จ.อุบลราชธานี ที่เดินทางมาร่วมงานศพกิ๊บ ที่เมืองเลย ขอบคุณร้านสุชาติเวสป้า กลุ่มล้อเล็กท้ายวัง จ.เชียงใหม่ ร้านชุมแสงอะหลั่ย จ.ลำปาง กลุ่มชุมแพไรเดอร์ และทุกกลุ่มในทุกจังหวัดที่ส่งกำลังใจมาให้ ขอขอบคุณจากใจจริง กิ๊บคงรับรู้ได้ ขอขอบคุณจริงๆ

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pemisa_tk อ่านข้อความ
    กลุ่ม Loei scooter club ขอขอบคุณ พี่ๆกลุ่ม Freedom life phetchabun คุณเหน่ง คุณโป่ง ลำปาง กลุ่ม Khonkaen scooter club กลุ่มเวสป้า จ.อุบลราชธานี ที่เดินทางมาร่วมงานศพกิ๊บ ที่เมืองเลย ขอบคุณร้านสุชาติเวสป้า กลุ่มล้อเล็กท้ายวัง จ.เชียงใหม่ ร้านชุมแสงอะหลั่ย จ.ลำปาง กลุ่มชุมแพไรเดอร์ และทุกกลุ่มในทุกจังหวัดที่ส่งกำลังใจมาให้ ขอขอบคุณจากใจจริง กิ๊บคงรับรู้ได้ ขอขอบคุณจริงๆ
    ขอโทษนะครับ กิ๊บขับรถอะไรครับ บ้านน้องเค้าอยู่ที่ไหนครับ พอดีมีน้องอยู่คนที่ผมรู้จักโทรมาว่าจะมาวันงานเวสป้ า&แลม ที่เพชรบูรณ์ แล้วก็เงียบหายไป น้องเค้าขี่64สีครีมๆอะครับ (ผมจำชื่อน้องเค้าไม่ได้แล้วอ่า)

Junior Member
    สถานที่
    LOEI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *_*

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    ขอโทษนะครับ กิ๊บขับรถอะไรครับ บ้านน้องเค้าอยู่ที่ไหนครับ พอดีมีน้องอยู่คนที่ผมรู้จักโทรมาว่าจะมาวันงานเวสป้ า&แลม ที่เพชรบูรณ์ แล้วก็เงียบหายไป น้องเค้าขี่64สีครีมๆอะครับ (ผมจำชื่อน้องเค้าไม่ได้แล้วอ่า)
    น้องเค้ามีรถหลายคัน 64ก็มี sprint ก็มีค่ะ บ้านเกิดน้องเค้าอยู่ที่เมืองเลยค่ะ

สกู๊ตเตอร์ไม่เคยลืมกันและไม่ทอดทิ้งกันครับ KHON KAEN scooter club
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KOK...kok.? : 07-03-2007 เมื่อ 03:27

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pemisa_tk อ่านข้อความ
    น้องเค้ามีรถหลายคัน 64ก็มี sprint ก็มีค่ะ บ้านเกิดน้องเค้าอยู่ที่เมืองเลยค่ะ
    ขอบคุณครับคงเป็นคนละคนกันอะครับเพราะน้องคนที่ผมพูด ถึงมี64คันเดียวสีครีบ ซื้อต่อมาจากคุณชื่อปืนที่ทำง่นโรงบาลเลย อะครับ

Bookmarks