มาแล้วครับ ได้วันแข่งที่เหมาะสมแล้วครับ ไม่มีเปลียนแปลงครับ อาทิตย์ที่ 6 พฤษภาคม 2550 เวลา 10.00 น เป็นต้นไป รังสิต คลอง 5 อย่าพลาดนะครับ ไทยเจริญเป็นผู้จัดเหมือนเดิมครับ สนามที่แล้วสนุกมากครับ อย่าพลาดนะครับ กติกาสอบถามได้ที่ไทยเจริญครับ แข่งครั้งนี้มีเพิ่มรุ่นสแตนดาร์ทโครตโครตด้วยครับ คือว่ารถจะเป็นรุ่นอะไรก็ได้ทั้งเวสป้าและแลมแบร็ทต้ าห้ามแต่ง ห้ามแยง ต้องใส่ท่อเดิม อุปกรณ์เดิมทุกอย่าง รุ่นนี้ไม่เสียค่าสมัคร อยากให้รถเดิมเดิมมาแข่งกันเยอะเยอะครับ ขอเชิญนะครับ แล้วเจอกันที่สนามแข่งครับ