ฝาแตร จอไข่ หรือหน้าวี สิงโตสวยมาก 4500 b

นาฬิกาพวงไม้ classic sport แขวนพนังบ้าน ไม่ใช้พวงมาลัยสำหรับรถนะครับ 4500 b

ล็อคคอหน้าวี หรือแตงโม ไฟล่าง สวยๆ 8000 b

เข็มขัด 2 จุด 1500 b ต่อคู่นะครับ

ยกเลี้ยวจอไข่-59ถอดมาบิ้วด์เรียบร้อย ต่อสายไว้เรียบร้อยใช้งานได้จริง 2800 b

คอนโซลแอร์ หลัง ตู้หน้าวี หรือ แตงโม พร้อม อุปกรณ์ ครบชุด 5900 ใครมีรถตู้จะติดแอร์ชุดนี้คุ้มมาก เป็นตู้แฝด พร้อมสวิต และหน้ากากสวยงามเข้ารูป

ไฟเบรคไฟถอยหน้าวี หรือแตงโม ของ swf germany เป็นซ้ายขวานะครับ มีสีแดงและสีเหลือง

ล้อผ่า 3 วง 2900 ถูกมากไม่ได้ใช้แล้ว น่าจะผ่ามา 6 นิ้ว นะครับโดยประมาณ

ทำความสะอาดหน่อย แหล่มเลย
หูช้างเต่า 68 up 1400 b ตัวล็อคข้างนึงยึดน๊อตไว้ ขายถูก

รั้วหน้าหลัง หงอนแท้ ต้องเอาไปบิ้วนะครับ 2800 b แค่หงอนก้อคุ้มแล้ว หนาๆ

เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน