กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unnop3777 อ่านข้อความ
    ขอบคุณคราบ
    คร้าบบบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parn02 อ่านข้อความ
    ของเยอะดีจัง ขอให้รวยๆครับพี่
    ขอบคุณครับน้องป่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sutthi อ่านข้อความ
    ตอนนี้มีแฮนด์tzr ป่ะคับ
    มีครับ คู่ละ 250 พร้อมส่ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mananchai อ่านข้อความ
    ชุดหน้าทั้งชุด Tzm เท่าไรครับ ปั้ม จาน เเกน โช็ค กระบอกโช็คอะครับ เเล้วอามทักซิโด้สั่งเเบบครบชุดพร้อมดุมด้วยมีไหมครั บ รบกวนหน่อยนะครับ
    ชุดหน้า TZM ดุมกับจานไม่มีครับท่านพี่ มีชุดหน้า+ชุดปั้มดิสเบรค
    ส่วนอาร์ม Tuxedo ไม่มีดุมครับท่านพี่
    หรือโทรมาสอบถามกันก่อนได้ครับ

ชุดดิสเบรคหลัง Sonic ขายแล้วครับ

ชุดหน้า Sonic ขายแล้วครับ น้องๆจากพิจิตรมารับเองที่บ้าน

-เครื่อง Wave125 ขายแล้วครับ น้องๆจากพิจิตรมารับเองที่บ้าน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 08-12-2012 เมื่อ 13:02

รายการส่งของวันนี้นะจ้ะ

ใบส่งของครับ ทั้ง 3 ท่านเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 04-12-2012 เมื่อ 06:49

2 รายการนี้ ขายไปแล้วนะจ้ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 08-07-2013 เมื่อ 11:34

พี่เจี๊ยบดูสวิงอาร์ม honda wing พร้อมหางปลาให้หน่อยครับ ขอราคาด้วยนะครับ พี่ ถ้ามีของ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ houvthak อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบดูสวิงอาร์ม honda wing พร้อมหางปลาให้หน่อยครับ ขอราคาด้วยนะครับ พี่ ถ้ามีของ
    หายากแล้วครับ สำหรับสวิงอาร์ม Wing125

รายการส่งของวันนี้ครับ

ใบส่งของคร้าบบบบบ

อะไหล่เพิ่มเติมที่สอบถามกันมานะจ้ะ

กล่องไฟ Dash125 ปลั้กเดียว

กล่อง RC Valve และ มอเตอร์ RC Valve NSR-R ตากลม

แผงคอบน-ล่างวพร้อมแฮนด์ Sonic

ชุดปั้มดิสเบรคหน้า Mio ตัวแรก ชุดละ 580 พร้อมส่ง

ชุดหน้าดิสคู่ Suzuki เต็มชุด แปลงเรียบร้อย พร้อมใส่ Nova Tena LS Beat CG JX Wing GL
    ขายแล้วครับ พรรคพวกมาสอยไปแล้ว

ล้อแม็กหน้า-หลัง LS125 ขายแล้วครับ

สวิงอาร์ม+โช้คหลัง TZM ถูกๆ ขายแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 28-12-2012 เมื่อ 08:36

Senior Member pairote2512's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดิสคู่งามๆ ดันไป
    ไพโรจน์ อัมพเศวต
    138 หมู่ที่ .4 ต.หมูสี อ. ปากช่อง จ. นครราชสีมา 30130 โทร. 0897678784

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เครื่อง c70 ยังอยู่หรือเปล่า พร้อมส่งเท่าไหร่ครับ

เหมาะกับล้อโตๆเป็นอย่างยิ่งเลยครับพี่ สวยมาก ดิสคู่

พี่เจี๊ยบครับ มีชุดแผงคอบน-ล่าง ของวิบาก mtx ป่าวครับ พอดีผมมีโช็ค mtx ยุคู่นึงกำลังหาชุดแผงคอครับ ถ้ามีขอดูรูปหน่อยนะครับ ขอทราบราคาด้วยครับผม ขอบคุณครับ

อีกอย่างนึงพี่ วันก่อนที่ผมถามไป ชุดไฟล่างขอลีโอ มีมั้ยครับ ถ้ามีขอดูรูป+ราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pairote2512 อ่านข้อความ
    ดิสคู่งามๆ ดันไป
    ขอบคุณครับพี่โรจน์ รับไปสักชุดมั้ยจ้ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ whisky052 อ่านข้อความ
    เครื่อง c70 ยังอยู่หรือเปล่า พร้อมส่งเท่าไหร่ครับ
    ยังอยู่ครับท่านพี่ ค่าส่งออกเองครับ ประมาณ 300 ครับผม
    หรือถ้าจะให้ผมส่งให้เลย ท่านพี่ก็โอนมา 1,200 ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ houvthak อ่านข้อความ
    เหมาะกับล้อโตๆเป็นอย่างยิ่งเลยครับพี่ สวยมาก ดิสคู่
    คร้าบบบบบ รับไปสักชุดมั้ยจ้ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jirawat Love King อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบครับ มีชุดแผงคอบน-ล่าง ของวิบาก mtx ป่าวครับ พอดีผมมีโช็ค mtx ยุคู่นึงกำลังหาชุดแผงคอครับ ถ้ามีขอดูรูปหน่อยนะครับ ขอทราบราคาด้วยครับผม ขอบคุณครับ

อีกอย่างนึงพี่ วันก่อนที่ผมถามไป ชุดไฟล่างขอลีโอ มีมั้ยครับ ถ้ามีขอดูรูป+ราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ
    แผงคอบน-ล่าง MTX หายากครับ ว่าแต่แกนโช้คกี่มิลล่ะ เผื่อว่าจะเอาแผงคอรุ่นอื่นใส่ได้ครับ
    ส่วนชุดไฟล่างของ Leo เนี่ย ไม่รู้เอาไปไว้ไหน เดี๋ยวจะค้นดูใหม่อีกทีครับ ถ้าเจอจะเอารูปพร้อมราคามาฝากอีกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 08-12-2012 เมื่อ 06:51

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ออยล์คูลเลอร์ 4 สูบแท้นะจ้ะ
    ราคานี้มีอแดปเตอร์ด้วยไหมพี่ ใส่เวฟอ่ะครับ
    pmบอกทีนะครับ ลดหน่อยได้ไหมครับ

อยากได้อยู่เหมือนกันครับพี่ แต่งบไม่ถึงครับ เลยแวะมาช่วย ดันให้ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ talunla อ่านข้อความ
    ออยล์คูลเลอร์ 4 สูบแท้นะจ้ะ
    ราคานี้มีอแดปเตอร์ด้วยไหมพี่ ใส่เวฟอ่ะครับ
    pmบอกทีนะครับ ลดหน่อยได้ไหมครับ
    อแดปเตอร์ไม่มีครับ เพราะตอนแรกผมเอามาใส่โมตาดคันเขียวอยู่น่ะ พอดีว่าเปลี่ยนฝาครอบครัทช์ใหม่เลยไม่ได้เจาะรูใส่ออ ยล์จึงถอดออกครับ ถ้าจะเอาไปใส่ Wave ต้องซื้ออแดปเตอร์เองครับ

อยากได้อยู่เหมือนกันครับพี่ แต่งบไม่ถึงครับ เลยแวะมาช่วย ดันให้ครับผม
    555555+

ขาย.....สอบถามกันมาเลยครับ วันหยุดยาวจะได้จัดมาให้ชมกันเหมือนเคย

Member sakada's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบครับมีคอยหัวเทียน wave100 หรือ wave125 ไหมครับ แบบที่สายคอยยาวประมาณ 1 ฟุตครับ
    นายศักดา จารัตน์
    59 หมู่ 7 ต.ลำดวน อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ 32220
    โทร. 086-8890258

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับออยลดสัก1200ไม่ได้หรอครับ สนใจจริงๆๆครับ

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks