กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ - หน้า 41

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 41 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก ... 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ

wslnw01's Avatar
    สถานที่
    คนแต่แรก by หนนเทพภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

ถ้า 220 มิล สภาพยังดี จะได้จัด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wslnw01 อ่านข้อความ
    ถ้า 220 มิล สภาพยังดี จะได้จัด
    ใหญ่กว่าครับท่านพี่

มีรถมาเพิ่มเติมถูกๆ เดี๋ยวจะลงรูปให้ชมอีกทีครับ เพราะตอนนี้ไม่ค่อยว่างครับ กำลังสรุปงานประจำเดือนส่งเจ้านายอยู่น่ะ

1.KRR เสื้อทอง ตัว PDK ทะเบียนโอน ถูกๆ

2.Soni5 ทะเบียนโอน ถูกๆ รถขับได้เลย

โปรดคอยติดตามกันต่อนะครับ และยังมีอะไหล่เพิ่มเติมอีกบางส่วน ตอนนี้ขอทำงานก่อนครับผม

คุณเจี๊ยบ แผงคอ+โชค +ดุม+ดิส+ปั้มบน-ล่าง nsr สวย ๆ ราคาประมาณเท่าไหร่ได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    ใหญ่กว่าครับท่านพี่
    เทียบจาน

มีรถมาเพิ่มเติมถูกๆ เดี๋ยวจะลงรูปให้ชมอีกทีครับ เพราะตอนนี้ไม่ค่อยว่างครับ กำลังสรุปงานประจำเดือนส่งเจ้านายอยู่น่ะ

1.KRR เสื้อทอง ตัว PDK ทะเบียนโอน ถูกๆ

2.Soni5 ทะเบียนโอน ถูกๆ รถขับได้เลย

โปรดคอยติดตามกันต่อนะครับ และยังมีอะไหล่เพิ่มเติมอีกบางส่วน ตอนนี้ขอทำงานก่อนครับผม
    ขาย Honda Soni5 ทะเบียนโอน ขายแล้วครับเพื่อนมารับเองที่บ้านเลย

ขาย KRR เสื้อทอง ตัว PDK ทะเบียนโอน ถูกๆ ขายแล้วเด้อ เครื่องไม่ติดเพราะถอดเสื้อฝาไว้ เสื้อ 1855 ตีปลอกแล้ว เครื่องท่อนล่างไม่เคยแกะ สวิงอาร์มดามล่างยังอยู่ ท่อเป็นท่อแต่งนะไม่ใช่ท่อ PDK ชุดไฟเดิมของเสื้อทอง กล่องคอยล์ครบ คาร์บูเดิมไม่มีที่ติดมาเป็น N-pro เทียม อื่นๆตามรูป รายละเอียดสอบถามได้ครับผม ตอนนี้รื้อไว้ ถ้าเอายกคันเดี๋ยวประกอบให้ หรือท่านใดจะต้องการแยกอะไหล่ก็สอบถามกันมาได้นะครับ ยกคันจัดไป 5,000 มาเอาเองหรือออกค่าส่งเองนะครับ

รูปเพิมเติมครับผม ประกอบเป็นคันแล้วนะครับ ใครสนใจชมกันเลย ตามรูปครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 08-08-2013 เมื่อ 07:40

wslnw01's Avatar
    สถานที่
    คนแต่แรก by หนนเทพภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับ ชุดหน้าnsr ทั้งชุด มีโช๊ค+แผงคอ+ปั้มบนล่าง+ล้อ+ดีส ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ redbone อ่านข้อความ
    คุณเจี๊ยบ แผงคอ+โชค +ดุม+ดิส+ปั้มบน-ล่าง nsr สวย ๆ ราคาประมาณเท่าไหร่ได้ครับ

ถามอีกรอบ ^^

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พี่คับขอสอบถามอะไรหน่อย อามบิ๊กไบค์ที่ผมซื้อไปให้เลื่อนหูโช๊ค มาอีกกี่เซ็น ? ค่อยมาตรฐาน
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wslnw01 อ่านข้อความ
    5555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนนอกคอก อ่านข้อความ
    พี่ครับ ชุดหน้าnsr ทั้งชุด มีโช๊ค+แผงคอ+ปั้มบนล่าง+ล้อ+ดีส ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ redbone อ่านข้อความ
    ถามอีกรอบ ^^
    โทรมาเลยครับท่านพี่เต็มชุด ราคาก็พันกว่าบาทครับผม แต่เรื่องของจานดิสนี่แหละอาจจะต้องมีการคุยรายละเอี ยดกันนิดหน่อยครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moonra1234 อ่านข้อความ
    พี่คับขอสอบถามอะไรหน่อย อามบิ๊กไบค์ที่ผมซื้อไปให้เลื่อนหูโช๊ค มาอีกกี่เซ็น ? ค่อยมาตรฐาน
    ขอบคุณครับ
    อันดับแรกต้องประกอบไปก่อนแล้วเอาโช้คที่เราจะใส่มาเ ทียบและให้มุมระดับความเอียงของโช้คหลังและโช้คหน้าเ อียงเท่าๆกันครับ ตรงนั้นแหละที่เราจะย้ายมาครับผม

รายการส่งของวันนี้นะครับ

ใบส่งของครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 06-08-2013 เมื่อ 08:09

Senior Member atiwat_lapan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Name:  Untitled.jpg
Views: 183
Size:  24.8 KB

ตัวนี้ ยัง อยู่ ป่าวครับ
    หนุ่ม ลุ่มแม่น้ำโดม 0876543285

jackwave_i's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตามที่คุยนะครับผม เดี๋ยวผมโอนไปให้ก่อนละกันมาเมื่อไรค่อยเอามา
    แต่ถ้ามาถึงบ้านเลยก็จะดีมากจะได้ไม่ต้องถ่ายรถ
    หรือจะรอชุดโอนให้ครบก่อนแล้วค่อยเอามาพร้อมกันก็ได้ ไม่ต้องแจ้งว่าผมรับมานะ

Senior Member ponds90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวิงอาร์มกลม พร้อมหางปลา+บังโซ่ บูทอาร์มใหม่ๆ สำหรับใส่รถเล็กแนวคลาสสิคและมินิ จัดไป 400 พร้อมส่ง ความยาวจากรูแกนหน้าถึงดุมหลังกี่เซ็นครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jackwave_i อ่านข้อความ
    ตามที่คุยนะครับผม เดี๋ยวผมโอนไปให้ก่อนละกันมาเมื่อไรค่อยเอามา
    แต่ถ้ามาถึงบ้านเลยก็จะดีมากจะได้ไม่ต้องถ่ายรถ
    หรือจะรอชุดโอนให้ครบก่อนแล้วค่อยเอามาพร้อมกันก็ได้ ไม่ต้องแจ้งว่าผมรับมานะ
    ตามนั้นครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ atiwat_lapan อ่านข้อความ
    Name:  Untitled.jpg
Views: 183
Size:  24.8 KB

ตัวนี้ ยัง อยู่ ป่าวครับ
    ยังอยู่ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ponds90 อ่านข้อความ
    สวิงอาร์มกลม พร้อมหางปลา+บังโซ่ บูทอาร์มใหม่ๆ สำหรับใส่รถเล็กแนวคลาสสิคและมินิ จัดไป 400 พร้อมส่ง ความยาวจากรูแกนหน้าถึงดุมหลังกี่เซ็นครับผม
    เดี๋ยวเลิกงานแล้วจะวัดให้ครับผม

ขายแม็กกลึงหน้า 4.25X17หลัง 7.00X17 ใหญ่ๆ ยักษ์ๆพร้อมยาง ชุดหลังยกสวิงอาร์มไปเลย ตามรูป สำหรับสายล้อโตเทพๆ

ตอนนี้เหลือแต่ชุดหลังแล้วนะจ้ะ

รายละเอียดดังนี้

1. ล้อหน้าเป็นแม็กกลึงจากแม็กหลังของ Super Four 4.25X17 ปัดเงา พร้อมดุมสร้างจานดิสคู่หน้าเป็นของ TZM ทั้ง 2 ใบ พร้อมยาง Dunlop 120/70R17 ดุมหน้าบูทล้อและจานดิสคู่หน้าชุบโครเมี่ยมแล้ว เอาไปยกใส่กับชุดหน้า TZR,VR,TZM ได้เลย หรือจะเอาไปใส่กับชุดหน้ารุ่นอื่นก็ได้นะครับ
    ชุดล้อหน้าขายแล้วเด้อ.....

ถอดแล้วครับผม รีบกันเลย

2. ล้อหลังเป็นล้อแม็กกลึงจากแม็กรถกระบะ แม็กยี่ห้อ Volk 7.00X17 ปัดเงา พร้อมดุมสร้าง สเตอและจานดิสหลัง บูทล้อ ปั้มดิสเบรคหลังพร้อมขาปั้ม Sonic ยาง Bridgestone 190/50R17 สวิงอาร์ม Leo Star ถ่างสำหรับล้อโตเนียนๆ พร้อมมือเสือ+สเปเซอร์สเตอหน้า ชุปโครเมียมสวยๆ ถอดยกยวงไปเลย สำหรับชุดหลังถ้าเอาไปใส่ก็ต่อบูทโครงที่ใส่อาร์มออก มาและต่อตัวจับโช้คหลังด้านบนตามรูปที่ผมทำชุดหลัง 8,500 พร้อมส่ง

ส่วนที่จะต้องต่อเพิ่มเติมตามรูปครับผม

พอดีเปลี่ยนแนวครับ เลยถอดล้อยักษ์แบ่งให้ท่านที่ต้องการครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 14-08-2013 เมื่อ 15:39

jackwave_i's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอนให้แล้วเน้อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jackwave_i อ่านข้อความ
    โอนให้แล้วเน้อ
    ตามที่คุยครับผม

ชุดหน้า NSR พร้อมดุม จานและดิสเบรค แกนสวยๆ ขายแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 28-08-2013 เมื่อ 12:37

หน้าที่ 41 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก ... 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks