กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nui dc อ่านข้อความ
    โอนแล้วครับ
    รับทราบครับท่านพี่ ส่งตามลายเซ็นต์เลยนะจ้ะ

รายการส่งของคร้าบบบบบ

คาร์บู KR ชักสั้น

คาร์บู KR ชักยาว

คอยล์ CDI KR,Victor

ชุดหน้า TZR,VR

ใบส่งของนะจ้ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 02-01-2013 เมื่อ 09:48

Junior Member mananchai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ท่านอาจารย์ครับผมขอ นอกเรื่องหน่อยครับ แปลงหูจะใส่โช็คคู่นี้ทำอย่างไรมั้งครับท่านอาจารย์เ คยทำไปเเล้วผมรบกวนหน่อยครับName:  เด๊่ยวทำมั้ง.jpg
Views: 542
Size:  46.9 KB

แผงคอบน-ล่าง tzr ได้รับของแล้วครับ ไว้ใช้บริการใหม่ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

แฮนจับโช็ค 33 มิลมีบ้างไหมคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mananchai อ่านข้อความ
    ท่านอาจารย์ครับผมขอ นอกเรื่องหน่อยครับ แปลงหูจะใส่โช็คคู่นี้ทำอย่างไรมั้งครับท่านอาจารย์เ คยทำไปเเล้วผมรบกวนหน่อยครับ
    หมายถึงด้านบนเหรอครับ ถ้าด้านบนผมถ่างออกเพราะใส่ล้อโตมาก ให้โรงกลึงกลึงให้ใหม่แล้วนำม่เชื่อมต่อกับของเดิม หรือโทรมาสอบถามกันได้ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jirawat Love King อ่านข้อความ
    แผงคอบน-ล่าง tzr ได้รับของแล้วครับ ไว้ใช้บริการใหม่ครับ
    ขอบคุณครับท่านพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bawclub อ่านข้อความ
    แฮนจับโช็ค 33 มิลมีบ้างไหมคับ
    ตอนนี้ไม่มีเลยครับ

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านคร้าบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 02-01-2013 เมื่อ 06:57

ชุดมือครัทช์ Suzuki Bandit แท้ สวยๆ 200 พร้อมส่ง ขายแล้วครับ

คาร์บู KR แท้ ชักยาว ขายแล้วครับ

คอยล์หัวเทียน LS125 แท้ ไฟแรงๆ ขายแล้วครับ

สเตย์พักเท้าหน้า TZM ขายแล้วครับ

ชุดหน้า TZM+ปั้มเบรค ชุดนี้ขายแล้ว

คอยล์หัวเทียน CDI KR,Victor แท้รุ่นแรก ขายแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 13-03-2013 เมื่อ 15:30

ขอบคุณ
    0

ชุดหน้า tzm มันต่างจาก tzr ตรงไหนครับ มีจานดิสให้ป่าวครับ ดุมมีป่าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ grez1985 อ่านข้อความ
    ชุดหน้า tzm มันต่างจาก tzr ตรงไหนครับ มีจานดิสให้ป่าวครับ ดุมมีป่าว
    ราคานี้ไม่มีดุมกับจานครับ ที่ต่างกันคือแผงคอบนรูปแบบมันต่างกัน ส่วนอีกอย่างที่ต่างกันคือกระบอกโช้คที่ยึดปั้มดิสอย ู่สูงกว่าเนื่องจากจาน tzm โตกว่า tzr ครับผม

รายการส่งของวันนี้ครับ

ใบส่งของคร้าบบบบ

ส่วนนี่ที่สอบถามกันมา คันสตาร์ท NSR แท้ แน่นๆเลย ขายแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 18-01-2013 เมื่อ 07:54

ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบคับ มีชุดปั๊มบน กับ มือคลัท ของอะไรก็ได้คับ ถูกๆๆ มีไหมคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bawclub อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบคับ มีชุดปั๊มบน กับ มือคลัท ของอะไรก็ได้คับ ถูกๆๆ มีไหมคับ
    จะเอาไปใส่รุ่นไหน หรือว่าจะเอาของอะไรดีล่ะ พอมีอยู่ครับผม

ดัน......ขายช่วงบ่ายๆคร้าบบบบบ

ขอบคุณ
    0

[QUOTE=Jeab Mobile;9969646]จะเอาไปใส่รุ่นไหน หรือว่าจะเอาของอะไรดีล่ะ พอมีอยู่ครับผม

จะเอามาใส่ jx คับ คาเฟ่

deccc00's Avatar
    สถานที่
    Enduro Classic Club Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พี่เจี๊ยบ มีฝาครอบจานไฟ ล้อเเม่เหล็ก ชุดจานไฟของ wing ไหมหาอยู่คับ
    อะไหล์ Suzuki Yamaha Kawasaki เน้นที่วิบากคับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...461437&page=10
    ขาย รถวิบาก+ทางเรียบ คลาสิคหลายรุ่นเชิญ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=497225&page=2
    ไม่เมาเหล้า แต่เรา ยังเมารัก

สุดจะหัก ห้ามจิต คิดไฉน

ถึงเมาเหล้า เช้าสาย ก็หายไป

แต่เมาใจ นี้ประจำ ทุกค่ำคืน

นาย พลวัฒน์ ยังวรวิเชียร (ตี้)
    ธนาคารกรุงไทย สาขาเยาวราช
    เลขที่บัญชี 001-014443-9

1234 ซ.อรุณอัมรินทร์ 36 ถ.จรัญสนิทวงศ์ 40
    เเขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพ 10700
    โทร 080-5535315

ID LINE : Deccc 00 (กรุณาพิมพ์ติดกัน^^)

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    เดี๋ยวจัดมาให้ครับ วันเสาร์-อาทิตย์นี้แหละ เอาปั้มลอยป่าวพอดีว่ามีเหลืออยู่ชุดนึง ใช้งานได้ปกติครับ ราคาถูกพร้อมชุดมือครัทช์เลยคร้าบบบบ
    ขอดูก่อนนะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ deccc00 อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบ มีฝาครอบจานไฟ ล้อเเม่เหล็ก ชุดจานไฟของ wing ไหมหาอยู่คับ
    ไม่มีเลยจ้า.....

ปั้มดิสหน้าซ้าย Victor ที่สอบถามกันมาครับ เหลือตัวเดียว 300 พร้อมส่ง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 25-02-2013 เมื่อ 18:42

ขอบคุณ
    0

ตามรูปเลย.....อยากได้ถูกๆก็จัดให้ถูกๆ 200 พร้อมส่งแบบธรรมดา EMS+50

ปั๊มลอยของอะไรคับพี่

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks