กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ - หน้า 37

หน้าที่ 37 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก ... 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ดุมหน้า วิกเตอร์ เอาแต่ดุมไม่เอาจานครับ Name:  ดุม.jpg
Views: 745
Size:  138.3 KB ขอราคาพร้อมส่งด้วยครับ

พี่เจ๊ยบ มีฝา เบรคหน้าชาลีป่าวคัฟ
    ประสบการณ์น้อยแต่ไม่คดโกงนะครับ
    ธ.กรุงไทย สาขา บางเลน บัญชี 702-0-09186-5
    น.ส. ธิดารัตน์ แก้วทองแดง (บัญชีพี่)
    ที่ใช้บัญชีพี่ไม่ใช่ว่าจะได้ตามตัวผิด เพราะว่า ผมไม่ได้สมัครแจ้งเตือนทางโทรศัพท์
    เพราะผมไม่ใช่ค้าขายเป็นอาชีพ ที่ขายเพราะไม่ได้ใช้

เบอร์ 085-9502013 เนส อ.บางเลน จ.นครปฐม (อย่าลืม)ราคาคุยกันได้ถูกกว่าที่คุณคิด
    ไม่สะดวกโทร PM เลยครับผม

พี่เจ๊ยบผมอยากได้โครง RXZ135 ไม่ก็ Dt100 อ่ะครับ พี่พอจะมี หรือหาได้ไหมครับ ยังไงขอรูปพร้อมราคาด้วยนะครับ

ท่านเจี้ยบเจ้าของร้านมายังเอ่ย ยังรอสวิงอามอยู่นะครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kleaw99 อ่านข้อความ
    ผมอยากสะใส่ของ leo star ไม่ก็ ทักซิโด ครับต้องแปลงเยอะมั้ย แล้วที่พี่มีของรึเปล่าครับ
    ถ้าจะเอาไปใส่ต้องแปลงเหมือนกันหมดครับ คือตัดบูทโครงทั้งนั้น ยกเว้นของตัวมันเอง
    ส่วนสวิงอาร์ม Leo star Tuxedo Leo ตอนนี้เป็นของหายากแล้วครับผม
    ถ้างั้นก็อาร์ม Nova แทนก็ได้ หรือว่าจะเอาอาร์มกลม ยาวกว่าของเดิม 2-3 นิ้วก็มี รูปอยู่หน้าแรก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vbsredlof อ่านข้อความ
    ท่านเจี้ยบเจ้าของร้านมายังเอ่ย ยังรอสวิงอามอยู่นะครับผม
    น่าจะเป็นอาร์มเนียมของ Wave125 เอามาใส่น่ะ เท่าที่สังเกตุเห็นนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Somphasong Muiey อ่านข้อความ
    ดุมหน้า วิกเตอร์ เอาแต่ดุมไม่เอาจานครับ ขอราคาพร้อมส่งด้วยครับ
    พรุ่งนี้จะเข้าไปเช็คของ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phakphumcafe อ่านข้อความ
    พี่เจ๊ยบ มีฝา เบรคหน้าชาลีป่าวคัฟ
    ไม่มีเลยครับผม หาดุมหลัง Tena Sonic ไปให้โรงกลึง กลึงเชื่อม แปลงเป็นใส่จานดิสเลย ง่ายกว่า เท่กว่าด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Myalice อ่านข้อความ
    พี่เจ๊ยบผมอยากได้โครง RXZ135 ไม่ก็ Dt100 อ่ะครับ พี่พอจะมี หรือหาได้ไหมครับ ยังไงขอรูปพร้อมราคาด้วยนะครับ
    มีโครง DT100 ครับผม เดี๋ยวจะเอารูปพร้อมราคามาฝากอีกที ว่าแต่จะเอาเล่มด้วยเปล่า เอาแต่โครงอย่างเดียวหรือว่าโครงติดสวิงอาร์มด้วย หรือว่าโครงติดสวิงอาร์มและแผงคอ+โช้คหน้าล่ะ

ส่วนรายการนี้ ว่าจะไปส่งถึงมือเลย พอดีว่าจะเอารถไปเครมกันชนที่ศูนย์ในวันพรุ่งนี้พอดี เลยครับ เดี๋ยวเจอกันครับพี่แจ็ค 555555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 15-07-2013 เมื่อ 09:46

คือว่า ผมเคยซื้อสวิงอามตามภาพนี้มาใส่สแมชน่ะครับ แล้วมันใส่ไม่ได้ ตรงที่เป็นแกนสวิงอามมันแคบไป และมันก็ไม่มีตุ่มยื่นมายึดตัวยึดดรัมเบรคที่ท่อสวิง อาม แต่กลายเป็นติ่งๆยื่นลงมาข้างล่างแทน ผมได้ลองไปจ้องๆดูตามเว็บที่คนอื่นเค้าขายกัน ดูเหมือนว่าจะเป็นของเวฟซักรุ่น

ทีนี้ผมก็ได้เห็นมาว่าสวิงอาร์มเดิมของเบสนั้นมันเหม ือนกันกับสแมชรี่โว่ เลยคิดว่าอามแต่งของเบสนั้นมันน่าจะเอามาใส่เจ้าสแมช ได้ ก็เลยสนใจจะซื้อครับ

แล้วคุณเจี้ยบว่าอามที่ใส่กับเบสตอนนี้มันเหมือนของเ วฟที่ผมโพสไว้มั้ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vbsredlof : 15-07-2013 เมื่อ 17:16

Member
    ขอบคุณ
    1

ถ่ายรูป เครื่อง + อะไหล่ tena , nova 5 เกียร์ บ้างนะครับ กำลังทำจะประกอบครับ รออยู่นะครับ

KT_wizards's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ท่านกระทะนี่ขอบเท่าไร ยังอยู่ไหม

Alone Rider ไร้สังกัดเดินทางตามเก็บความฝัน และความสุข
    Tel : 087-4417793 ### Line : kittisuk1979

ธนาคารไทยพานิชย์ 4035666354 กิตติศักดิ์ เทศนะ
    ธนาคารกรุงไทย 3080259106 กิตติศักดิ์ เทศนะ

KT_wizards's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ท่านกระทะนี่ขอบเท่าไร กว้างเท่าไร ใส่กับดุมอะไรครับ ยังอยู่ไหม

Name:  cR0sE5.JPG
Views: 335
Size:  145.6 KB

Name:  QttVEJ.jpg
Views: 376
Size:  48.1 KB
    ท่อนี่ด้วยครับ
    Alone Rider ไร้สังกัดเดินทางตามเก็บความฝัน และความสุข
    Tel : 087-4417793 ### Line : kittisuk1979

ธนาคารไทยพานิชย์ 4035666354 กิตติศักดิ์ เทศนะ
    ธนาคารกรุงไทย 3080259106 กิตติศักดิ์ เทศนะ

[QUOTE=Jeab Mobile;10763944]มีโครง DT100 ครับผม เดี๋ยวจะเอารูปพร้อมราคามาฝากอีกที ว่าแต่จะเอาเล่มด้วยเปล่า เอาแต่โครงอย่างเดียวหรือว่าโครงติดสวิงอาร์มด้วย หรือว่าโครงติดสวิงอาร์มและแผงคอ+โช้คหน้าล่ะ

ขอราคา มีเล่มและไม่มี แค่โครงและมีสวิงอาร์มแผงคอ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สอบถามหน่อยครับ มีดุมหน้าดรัมใหญ่ๆ สำหรับตระกูล Honda ไหมครับ กะว่าจะเอาไปใส่กับล้อขอบ 18ครับ

ขอบคุณ
    0

รอดู ดุมวิกเตอร์อยู่ครับ

เอาสวิงอามเนียมแหละครับท่านเจี้ยบ แต่อยากเห็นรูป กลัวซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้เหมือนคราวก่อนอีก เอาจริงครับรอมาหลายวันแล้วเนี่ย

ขอบคุณ
    0

ชุดราคาคาร์ลิปเปอร์หลังโซนิคยังอยู่มั้ยครับ....ขอร าคาด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artmut อ่านข้อความ
    ถ่ายรูป เครื่อง + อะไหล่ tena , nova 5 เกียร์ บ้างนะครับ กำลังทำจะประกอบครับ รออยู่นะครับ
    เดี่ยวจัดให้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KT_wizards อ่านข้อความ
    ท่านกระทะนี่ขอบเท่าไร ยังอยู่ไหม
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KT_wizards อ่านข้อความ
    ท่านกระทะนี่ขอบเท่าไร กว้างเท่าไร ใส่กับดุมอะไรครับ ยังอยู่ไหม
    ท่อนี่ด้วยครับ
    ล้อไม่แน่ใจว่ายังเหลือรึเปล่า เดี๋ยวเช็ครายละเอียดมาให้อีกทีครับ

ท่อยกเดิม มังกี้ กอริล่า พร้อมกันร้อน ลูกละ 600 พร้อมส่ง

[QUOTE=Myalice;10766362]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    มีโครง DT100 ครับผม เดี๋ยวจะเอารูปพร้อมราคามาฝากอีกที ว่าแต่จะเอาเล่มด้วยเปล่า เอาแต่โครงอย่างเดียวหรือว่าโครงติดสวิงอาร์มด้วย หรือว่าโครงติดสวิงอาร์มและแผงคอ+โช้คหน้าล่ะ
    ขอราคา มีเล่มและไม่มี แค่โครงและมีสวิงอาร์มแผงคอ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nicotine666 อ่านข้อความ
    สอบถามหน่อยครับ มีดุมหน้าดรัมใหญ่ๆ สำหรับตระกูล Honda ไหมครับ กะว่าจะเอาไปใส่กับล้อขอบ 18ครับ
    เดี๋ยวจะเอารูปมาฝากครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Somphasong Muiey อ่านข้อความ
    รอดู ดุมวิกเตอร์อยู่ครับ
    เดี๋ยวจัดมาให้ครับ อดใจรอกันหน่อยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vbsredlof อ่านข้อความ
    เอาสวิงอามเนียมแหละครับท่านเจี้ยบ แต่อยากเห็นรูป กลัวซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้เหมือนคราวก่อนอีก เอาจริงครับรอมาหลายวันแล้วเนี่ย
    เสียใจด้วย พรรคพวกมาเหมายกคันไปแล้วครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nattawit125 อ่านข้อความ
    ชุดราคาคาร์ลิปเปอร์หลังโซนิคยังอยู่มั้ยครับ....ขอร าคาด้วยครับ
    ยังอยู่ครับ รูปพร้อมราคาหน้าแรกเลย

แจ้งทุกท่านทราบ ตอนนี้ผมงานยุ่งมากๆ เลยไม่ค่อยมีเวลามาอัพเดทกระทู้ และไม่ค่อยมีเวลาไปเช็คของให้ทุกท่านนะครับ แต่ก็ยังสอบถามกันมาได้ตลอด ถ้าท่านใดต้องการอะไร รบกวนโพสสิ่งที่ท่านต้องการไว้ในกระทู้ หรือไม่ก็โทรหาผมก็ได้ แต่เวลาโทรขอเป็นช่วงเย็น 5 โมงเย็นถึงหนึ่งทุ่มครับผม แล้วผมจะจดรายการต่างแล้วนำมาฝากทุกท่านอีกทีครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 18-07-2013 เมื่อ 12:41

หน้าที่ 37 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก ... 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks