กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ - หน้า 51

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ครับผม พี่มีอามหลังnsrพร้อมล้อปะแบบอามเดี่ยวนะสวยๆแบบครบๆ นะพี่
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0

พี่ๆผมเอาเอง อามร์กลม500ส่งที่เดิมนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rikbktong อ่านข้อความ
    ครับผม พี่มีอามหลังnsrพร้อมล้อปะแบบอามเดี่ยวนะสวยๆแบบครบๆ นะพี่
    ขอบคุณครับ
    Proarm เหรอ ไม่มีครับ หายาก ราคาก็แรงด้วยจับไม่ลงเลย 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rikbktong อ่านข้อความ
    พี่ๆผมเอาเอง อามร์กลม500ส่งที่เดิมนะ
    รับทราบครับผม เอาไปใส่รถไรเนี่ย 555+

ดัน......ตอนบ่ายๆ

ขอบคุณ
    0

พี่ครับ มีดุม dt100 ไหมครับ

ขอบคุณ
    0

พี่อยากขายดีนัก ผมเลยซื้อซะแต่ใส่อะไรไว้คิดทีหลัง555
    ว่าแต่สางรูปไปให้พี่ดูที่มือถือเห็นปะถ้าทำแบบนั้นบ ประมาณเท่าไหล่พี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gattuso0836 อ่านข้อความ
    พี่ครับ มีดุม dt100 ไหมครับ
    ตอนนี้หมดแล้วครับ เดี๋ยวจะเข้าไปเช็คของอีกทีวันอาทิตย์นี้ครับผม พอดีไม่ได้เข้าไปหลายวันแล้วเนื่องจากฝนตกหลังทุกเย็ นเลยครับท่านพี่

พี่อยากขายดีนัก ผมเลยซื้อซะแต่ใส่อะไรไว้คิดทีหลัง555
    ว่าแต่สางรูปไปให้พี่ดูที่มือถือเห็นปะถ้าทำแบบนั้นบ ประมาณเท่าไหล่พี่
    รูปเปิดไม่ได้ครับ PM มาละกันท่านพี่

งานยุ่งตั้งแต่เช้ามืดเลย ยุงก็เยอะ หมดอารมณ์เดินสายไฟเลย 555+

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 14-09-2013 เมื่อ 09:48

มาดันเน้อ

ท่านเจี้ยบ ขอดูรูปล้อ did 1.85 ด้านในหน่อยครับ

ขอบคุณ
    0

พี่โอนค่าอาร์มแล้วนะครับ ริก

ขอบคุณ
    0

รบกวนสอบถามครับมีถังน้ำมัน yamaha vr150/ชุดโช็คหน้าพร้อมคอหรืออย่างไดอย่างนึงของ รถชิปปี้ บ้างหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ APRIL. อ่านข้อความ
    รบกวนสอบถามครับมีถังน้ำมัน yamaha vr150/ชุดโช็คหน้าพร้อมคอหรืออย่างไดอย่างนึงของ รถชิปปี้ บ้างหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
    ครับผม ถ้ามีรายการไหนจะได้ชมรูปพร้อมราคาครับท่านพี่

พี่โอนค่าอาร์มแล้วนะครับ ริก
    ส่งของวันพรุ่งนี้นะครับท่านพี่ เพราะวันนี้แม่ยายผมไม่ว่างน่ะ เลี้ยงหลานไม่มีคนเปลี่ยนป้าอีกคนเค้าอยู่วัดครับผม

Up....เช้าๆวันพระ

รูปเพิ่มเติมนิดหน่อย ส่วนรายการอื่นๆเดี๋ยวเย็นนี้จัดให้ครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 19-09-2013 เมื่อ 10:42

อืม สภาพพอได้อยู่ ดันไปจัด yss คู่ใหม่มาซะแล้ว เดี๋ยวขาย yss คู่เก่าได้แล้วจะแวะกลับมาดูว่ายังอยู่มั้ยนะท่านเจี ้ยบ

ล้อ DID Japan 17x1.40 รอยเยอะมั้ยครับ

ขอบคุณ
    0

มีดุมล้อหลังรีเบลไหมครับ
    และโช๊คหน้าแกน 33 mm นำมาใส่แทนโช๊คหน้ารีเบลเดิม แกนเป็นตามดหาซื้อแกนไหม่ยาก แกนของใหม่แถวบ้านผมมีพวก KR VR TZR เลยอยากหามาใส่แทนเผื่อแกนเสียจะได้หาซื้อแกนใหม่มาเ ปลี่ยนสะดวกครับ พอจะแนะนำและหาได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vbsredlof อ่านข้อความ
    อืม สภาพพอได้อยู่ ดันไปจัด yss คู่ใหม่มาซะแล้ว เดี๋ยวขาย yss คู่เก่าได้แล้วจะแวะกลับมาดูว่ายังอยู่มั้ยนะท่านเจี ้ยบ
    ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ POO1982 อ่านข้อความ
    ล้อ DID Japan 17x1.40 รอยเยอะมั้ยครับ
    ไม่เยอะครับผม ถ้าจะให้ดีเอาไปยิงทรายหรือปัดเงาละก็...แจ๋วเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ e29fjt อ่านข้อความ
    มีดุมล้อหลังรีเบลไหมครับ และโช๊คหน้าแกน 33 mm นำมาใส่แทนโช๊คหน้ารีเบลเดิม แกนเป็นตามดหาซื้อแกนไหม่ยาก แกนของใหม่แถวบ้านผมมีพวก KR VR TZR เลยอยากหามาใส่แทนเผื่อแกนเสียจะได้หาซื้อแกนใหม่มาเ ปลี่ยนสะดวกครับ พอจะแนะนำและหาได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
    ดุมหลัง Rebel ไม่มีครับผม ถ้า 33 มิล ก็เอาของ TZR,VR,TZM,KR,Victor,Serpico ใส่แทนได้ครับผม

ดัน.....เด้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 20-09-2013 เมื่อ 08:23

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks