กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบพระคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงเลยครับ

1liter's Avatar
    สถานที่
    ท่าวังผาเดือดคาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ดันนนนครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบคับ ชุดหน้า tzm เท่าไหร่คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sakada อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบครับมีคอยหัวเทียน wave100 หรือ wave125 ไหมครับ แบบที่สายคอยยาวประมาณ 1 ฟุตครับ
    เดี๋ยวค้นดูก่อนละกันครับท่านพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ talunla อ่านข้อความ
    พี่ครับออยลดสัก1200ไม่ได้หรอครับ สนใจจริงๆๆครับ
    สัก 1,400 ละกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 1liter อ่านข้อความ
    ดันนนนครับ
    ขอบคุณคร้าบบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bawclub อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบคับ ชุดหน้า tzm เท่าไหร่คับ
    จะเอาอะไรบ้างครับ
    ถ้าเอาแต่โช้ค แผงคอและแฮนด์ 900 ค่าส่งออกเอง
    หรือว่าจะเอาปั้มดิสเบรคด้วย
    หรือว่าจะเอาเต็มชุดรวมดุม+จานด้วย โทรมาดีกว่าครับ

ชุดหน้า TZR,VR เต็มชุด ชุดนี้ขายแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 29-12-2012 เมื่อ 10:30

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับแล้วออยเนี่ย ความกว้าง ความยาม มันเท่าไหร่หรอครับ ช่วยวัดให้ผมทีได้ไหม ผมจะเอามาใส่cอ่ะครับ แต่ไม่อยากปาดบังลม แล้วอแดปเตอร์มันตัวล่ะประมาณเท่าไหร่ครับ

Senior Member paelmai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชุดล้อหน้าแกรมม่ายังอยุ่มั้ยครับ

พอมีเครื่อง พร้อมโอน มั่ง ป่าว คร๊าฟๆๆ
    นาย พิษณุ บัวคำ

45 ม 3 ต. ท่าทอง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

โทร 0869339493 ดีเทค

https://www.facebook.com/InFinity.SaB

เฟส ๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ talunla อ่านข้อความ
    พี่ครับแล้วออยเนี่ย ความกว้าง ความยาม มันเท่าไหร่หรอครับ ช่วยวัดให้ผมทีได้ไหม ผมจะเอามาใส่cอ่ะครับ แต่ไม่อยากปาดบังลม แล้วอแดปเตอร์มันตัวล่ะประมาณเท่าไหร่ครับ
    เดี๋ยววัดให้ครับ ส่วนราคาอแดปเตอร์ท่านพี่ต้องถามร้านอะไหล่แล้วล่ะคร ับ ผมก็ไม่เคยซื้อเหมือนกันน่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paelmai อ่านข้อความ
    ชุดล้อหน้าแกรมม่ายังอยุ่มั้ยครับ
    ขายไปนานแล้วครับท่านพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SaBINFerNo อ่านข้อความ
    พอมีเครื่อง พร้อมโอน มั่ง ป่าว คร๊าฟๆๆ
    เครื่องอะไรล่ะครับท่านพี่ ตอนนี้มีเครื่อง Tiger125 ทะเบียนโอนครับ เต็มชุดเลย ถูกๆ รูปและราคาด้านบนเลยจ้า........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 14-01-2013 เมื่อ 13:02

พวกเวฟ 110 ไนท์ 110 ประมาณนี้ คร๊าฟ ๆๆ

45 ม 3 ต. ท่าทอง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

https://www.facebook.com/InFinity.SaB

เฟส ๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SaBINFerNo อ่านข้อความ
    พวกเวฟ 110 ไนท์ 110 ประมาณนี้ คร๊าฟ ๆๆ
    ตอนนี้เครื่อง Wave100 110 125 ของขาดครับ เดี๋ยวจะเข้าไปเช็คให้อีกที 2-3 วันนี้แหละครับ

ดัน.......ก่อนเที่ยงคร้าบบบบ

คร๊าฟๆ เดียว ผม เข้า มา ถาม ใหม่ คร๊าฟ ๆๆ

เฟส ๆๆ

พี่ครับ มี แม็ก enkei ของ ฮอนด้า มั้ง รึ ปล่าวครับ มีแต่ ของ ซูซูกิ อย่างเดียวหรา ถ้ามีของ ฮอนด้า บอกบ้างนะคับขอรูป + ราคาดว้ยนะคับ

คร๊าฟๆ เดียว ผม เข้า มา ถาม ใหม่ คร๊าฟ ๆๆ
    ได้เล้ย.......ถ้ามีของมาเมื่อไหร่จะเอารูปพร้อมราคา มาฝากอีกทีคร้าบบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kangkhoi_classic อ่านข้อความ
    พี่ครับ มี แม็ก enkei ของ ฮอนด้า มั้ง รึ ปล่าวครับ มีแต่ ของ ซูซูกิ อย่างเดียวหรา ถ้ามีของ ฮอนด้า บอกบ้างนะคับขอรูป + ราคาดว้ยนะคับ
    ท่านจะเอาแม็ก Honda รุ่นไหนครับ ระบุหน่อยจะได้จัดมาให้ชมกันครับ แต่ถ้าของ LS มีอยู่คู่นึง รูปและราคาหน้าแรกเลยครับผม

สวิงอาร์ม LEO , Tuxedo ครับ หายากแล้ว ขายแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 18-12-2012 เมื่อ 13:11

Name:  mac.jpg
Views: 545
Size:  87.0 KB แบบนี้เลยคับพี่ คู่ละเท่าไหร่บอกด้วยนะครับ มันเปนของเก่าแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kangkhoi_classic อ่านข้อความ
    แบบนี้เลยคับพี่ คู่ละเท่าไหร่บอกด้วยนะครับ มันเปนของเก่าแล้วครับ
    อาจจะไม่เหลือแล้วมั้งแบบนี้น่ะ ถ้าไงจะฝากพรรคพวกดูให้อีกทีคร้าบบบบ

ขอบคุณครับ ถ้ามี ขอรูป + ราคาหน่อย นะครับ...

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 52 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks