ช่วยด้วยครับ จานจ่ายยิงไฟทีเดียว

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยครับ จานจ่ายยิงไฟทีเดียว

มาตรฐาน ช่วยด้วยครับ จานจ่ายยิงไฟทีเดียว

คือถอดสายหัวเทีัยนสุบหนึ่งออกมา พอรองสตาจ รองให้มันยิงไฟ มันยิง ทีเดียวก็หายไปเลย

ลองกับสายคอย มันยิงไฟปกติดีครับ เช็คสายแล้ว ไม่รั่วครับ

เปลีั่ยน กะลาแล้ว ทองขาวแล้ว คอนเซ็นเซอ แล้ว มันก็ยังไม่มา

พี่ๆช่วยทีครับ ใครเคยเจอแบบผมบ้าง

ใครผ่านไปผ่านมา พอรู้ช่วยทีครับ ตอนนี้ รถจอดอยุ่ที่อู่นานแล้ว ยังแก้ไม่ได้เลย

Senior Member Ponk rn's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ adinaleen อ่านข้อความ
    ใครผ่านไปผ่านมา พอรู้ช่วยทีครับ ตอนนี้ รถจอดอยุ่ที่อู่นานแล้ว ยังแก้ไม่ได้เลย
    ที่ว่าไฟไม่ออกนี่ลองดูทั้ง 4 สูบหรือยังครับ เพราะว่าที่แจ้งมาระบบไฟก็เปลี่ยนหมดแล้ว ตามที่คาดเดาน่าจะมานะครับ ลองเช็คคอล์ยหรือยังครับ
    มะกัน เยอรมัน ก่อนละเน้อ

เปลี่ยนคอยแล้วครับ เปลี่ยนลูกใหม่เลย

ไฟมันยิงทีเดียวทั้ง 4สูบเลยครับ แต่ลองจากคอย ยิืงออกปกติ

Bookmarks