เสาร์นี้เจอกันครับ

ชื่อกระทู้: เสาร์นี้เจอกันครับ

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสาร์นี้เจอกันครับ

/\2 ทุกๆคนครับ...วันเสาร์นี้เจอกันนะครับ....
    เราเจอกันทุกเสาร์เหมือนเดิมดีกว่าครับ
    เพราะคงรอต้นเดือนกับกลางเดือน2วันไม่ไหวแล้วล่ะครับ
    ถ้าเสาร์ไหนใครไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับ...
    ไปเฉพาะคนที่ว่างก็ได้ครับ
    (เหลือ 2 คนผมก็ไปนะครับ)
    .....แล้ววันเสาร์ผมจะโทรหาทุกคนนะครับ...ทำโทรศัพท์ ให้ว่างไว้น๊า.............. /\2

;) บ้านเราหลังน้อยๆ...แต่ถ้าอยู่กันด้วยความเอาใจใส่.. .มันอาจมีความสุขกว่าบ้านหลังใหญ่ก็ได้นะครับ;)

เอ้อ ไป ๆ พี่ไปสวนจตุจักร เจอตาบีด้วยคุยกะมานแล้ว บอกว่าเสาร์นี้เจอกัน
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Member pound's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

มีอะไรกานอ่ะเพื่อนๆ เสาร์นี้เข้ามากันให้ได้นะครับจะได้คุยกัน ค่อยพูดค่อยจานะครับ
    ตาโอครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาตาดุ๊กโทรหาผมนะแล้วผมก็โทรหา ตาบี ตาบีแจ้งติดงานต้องอยู่ดึกมาไม่ไหวผมก็เลยลองโทรหา ตาโออีกที แต่โทรอย่างไรก็ติดต่อไม่ได้เลย ไม่รู้และไม่แน่ใจว่าโทรศัพท์คุณแบตหมดหรือเปล่า ส่วนน้าเดียร์ดุ๊กบอกผมว่าไม่ว่าง ส่วนเอกนั้นติดงานมาไม่ได้
    ผมคิดว่าเสาร์นี้มาคุยกันนะครับจะได้แก้ไขปัญหากัน คุยในนี้บางครั้งอาจจะไม่ดีและไม่รู้เรื่องก็ได้

ส่วนน้องเก้าก็ไม่เป็นไรครับเข้าใจซึ่งกันและกันไม่ม ีปัญหาอยู่แล้ว ยังไงก็เวสป้าเหมือนกันแล้วพวกพี่ว่างๆแล้วจะไปหาหล่ ะกันนะครับ /\2 /\2
    ช้านิด....ช้าหน่อย....แต่.......................เร ้าใจ..../\2

เจอกัน ๆ พี่งานยุ่งมากช่วงนี้ แต่ก็ยังเข้ามาอ่านเรื่อย ๆ ทำงานก่อนนะ
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Bookmarks