เตือนภัยชาวรถเก่าผมได้เจอร้านชั้นเลวแถวแยกสนามบินน ้ำนะครับใครไปซ่อมระวังนะครับเพื่อนผมโดนยำเครื่องหร ือเปลียนเครืองทั้งตัวก็ว่าได้ครับและก็ระวังอะไหล่ใ นรถของท่านอาจหายไปแล้วทางร้านก็จะบอกว่าไม่มีมานะเข ารานมาก็ไม่เห็นแล้วและโดยสำคัญอย่าให้เงินไปซื้อไหล ่ก่อนเยะๆมันไม่ไปซื้อหรอกครับมันเอาเงินไปจ่ายกู้รา ยวันหมดเพราะวันนึงมาจะมีคนเก็บหนี้รายวันไม่ต่ำกว่า 5เจ้าและรถที่เราเอาไปซ่อมก็จะได้ช้ามากแถมบางที่ให้ ซื้ออะไหล่ใหม่มาใส่แต่ที่จริงแล้วมันก็เอาของเก่าไป ซ่อมแล้วบอกว่าเปลี่ยนใหม่แล้วสันดารช่างคนนี้ปากหวา นพูดจาน่าเชื่อถือแต่ที่จริงแล้ว********เลวมากจริงเออแล ้วระวังอีกเรื่องอย่าได้ไปสนิดกับมันเชียวถ้าสนิดจะโ ดนยืมตังทันที่แล้วโอกาสได้คืนเป็นศูนย์ จึงขอเตือนไว้นะครับไม่เชื่อลองได้ครับ ร้านอยู่ตรงข้ามกรมพาราฝั่งเดียวกับปั๊มแก๊ส
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน