[ ขาย ] >>>>>อัลฟ่าอาบูติน เพียว ฮิต สุดๆๆในขณะนี้ ขาวใสแบบเทพ ๆ ใน 3-7 วัน ถูกมากกก !!!!!!!

ชื่อกระทู้: >>>>>อัลฟ่าอาบูติน เพียว ฮิต สุดๆๆในขณะนี้ ขาวใสแบบเทพ ๆ ใน 3-7 วัน ถูกมากกก !!!!!!!

มาตรฐาน >>>>>อัลฟ่าอาบูติน เพียว ฮิต สุดๆๆในขณะนี้ ขาวใสแบบเทพ ๆ ใน 3-7 วัน ถูกมากกก !!!!!!!

อัลฟ่าอาบูตินเพียว 100% เกรดสวิสเซอร์แลนด์
    เซรั่มที่ ฮิต สุดๆๆในขณะนี้ หน้าขาวใสภายใน 3 วัน 7 วัน กันเลยจร้าาา !!!!!!!

ปลอดภัยแน่นนอนค่ะ สินค้าของเรามี อย.น่ะค่ะ
    คุณภาพ เลิศศศศ มากกกก ค่าา แถมราคาย่อมเยา สั่งเลยจ้า
    หน้าขาวใสแบบเทพ ๆ ต้องลอง !!!!!

มารู้จักอัลฟ่า อาร์บูตินกันก่อนน่ะค่ะ
    อัลฟ่า อาร์บูติน(Alpha Arbutin) คือสารที่ในทางการแพทย์ใช้ผสมลงในครีมลดฝ้า กระ จุดด่างดำ
    และเป็นสารชนิดเดียวกันกับที่ผสมลงในครีมทาผิวเกรดเอ สำหรับปรับสภาพผิวให้ขาวขึ้นอย่างได้ผล

สรรพคุณ : ช่วยปรับสภาพหน้าให้ขาว เนียนใส ลดกระ ฝ้า ให้จางลง
    ช่วยยับยั้งการเกิดเม็ดเมลานีนซึ่งก่อให้เกิด ผิวหน้าหมองคล้ำดำ
    และช่วยป้องกันการเกิดริ้วรอย

1 ขวด ราคา 190 บาท
    3 ขวด ราคา 150 บาท
    5 ขวด ราคา 150 บาท แถม 1 ขวด

ปริมาณ 10 ml ไม่ต้องกลัวว่าน้อยนะคะ แม่ค้าใช้ 2 หยดก็ทั่วหน้าแล้วจ้าา
    ใช้ได้นานถึง1-2เดือน
    แนะนำให้ทาทั้งตัวเลยจ้าาเพราะว่าขาวจริง ในราคาย่อมเยา

ตัวนี้เด็ดมากกกค่าา
    จุดด่างดำรอยสิวที่เป็นอยู่ จะจางลงอย่างรวดเร็ว กระ ฝ้า ขอบตาดำที่รอบดวงตาจะจางอย่างเห็นได้ชัด
    รับรองความพอใจ อัฟฟ่า อาร์บูติน เพียว เป๊ะเว่อ !!!!!

วิธีใช้
    นำอัลฟ่าอาบูตินผสมลงในครีมหรือเซรั่มประมาณ 10-20% ใช้ไม้จิ้มฟันสะอาดกวนให้เข้ากัน
    เก็บไว้ใช้ได้ 2ปี

เคล็ดลับ
    หากต้องการเห็นผลไว ให้ทาอัลฟ่าอาบูตินลงผิวเพียวๆ ได้เลย เราใช้สารโซเว้นท์ทำละลายที่อ่อนโยน
    สามารถซึมลึกถึงเซลล์เมลาโนไซด์ ทำให้ผิวขาวเร็วขึ้น (แนะนำให้ทาลงผิวโดยตรงไม่ต้องผสมนะคะ)

ซึ่งการทาลงไปเพียวๆจะเห็นผลไวมาก อาจจะเห็นผลภายใน 3-5 วัน คือผิวจะสว่างขึ้น ดูไม่หมองคล้ำ
    และเห็นผลชัดเจนภายใย 28 วัน ตามวงจรการผลัดเซลล์ผิวตามธรรมชาติของคนเรา
    ?ตัวนี้เด็ดจริงๆ ค่ะ อยากแนะนำมากเลย จุดด่างดำ รอยสิวที่เป็นอยู่จางลงอย่างรวดเร็วค่ะ หน้าขาวใสภายใน 3-7 วันเท่านั้นค่ะ?

ติดต่อ

Tel. 083-5136974
    E-mail : [email protected]

แวะเข้าไปชมในเว็บร้านก่อนได้ค่ะ

www.i-care.lnwshop.com

ค้าขายสุจริต ไม่หลอกลวง ไม่หนี ไม่หาย แน่นอนค่ะ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sukiejung : 21-12-2012 เมื่อ 00:02

[b]
    [size=20pt]สินค้าใหม่แนะนำคะ ดีจริงถึงได้กล้านำเสนอ !!!!![/size]

[size=18pt]
    อัลฟ่าอาร์บูติน เพียว เซรั่ม ตัวนี้ภูมิใจนำเสนอมากๆๆๆๆๆคะ
    เป็นตัวที่ใช้ผสมเข้าไปในเครื่องสำอางเกรดดีๆเลยคะ
    ขวดละ 190 บาท แต่คุณภาพเกินราคามากๆๆๆจริงต้องลอง!!!!!
    ไม่เกิน 10 วันจะรู้สึกว่าหน้าขาวขึ้นมากๆๆคะ
    จนมีหลายคนที่ซื้อไปลอง แล้วกลับมาซื้อใหม่คราวนี้เอาไปขายด้วยค่ะ 555+
    ดีจริงๆๆ คอนเฟิร์ม!!!!!

เข้าไปดูรายละเอียดสินค้าได้ที่
    http://i-care.lnwshop.com/product/12...บูตินเพียว-100

Mulberry Angle 100 กรัม 380 บาท

หลังจากที่ Pretty eve ได้สร้างความประทับใจรีวิวถล่มถลาย !!!!!!!ให้กับทุกๆๆท่านแล้ววว

วันนี้ขอแนะนำ

Mulberry Angle ตัวนี้เป็น "ขั้นกว่า" ของ Pretty eve เลยก็ว่าได้คะ

เพราะไม่ใช่แค่ครีมทาตัวขาว ที่เห็นผลจริง ใน 14 วัน เท่านั้นนะคะ

(ถ้าอยากขาวเร็วกว่านี้มีสูตรเร่งรัดคะ)
    ยังมีสรรพคุณอื่นๆอีกด้วยคะ

รับรอง ผลลัพธ์ที่ได้ ดังนี้คะ
    1. ทำให้ผิวขาวขึ้น 100 %

2. ทำให้ผิวเรียบเนียนละเอียดขึ้น

3. ทำให้ผิวที่ตกกระ หรือ เป็น รอยเเผลเป็นดูจางลงกว่า 70%

หรือ รอยเเตกลาย

(เห็นผลชัดเจนกว่าไปทำเลเซอร์ ลบรอยเเตกลาย )
    4. ลดปัญหา ผิวเสียจากแสงแดด

โปรโมชันพิเศษ !!!!!

เพียงสั่งซื้อ

Mulberry Angel + Pretty eve ลดทันที 50 บาท

เข้าไปดูรายละเอียดสินค้าได้ที่ www.i-care.lnwshop.com

Bookmarks