ผมจะซื้อ c70 c90 สักคัน วิ่งไปกลับ วันละ 40 กว่า กิโล ใช้เครื่องอะไรดีครับ

ชื่อกระทู้: ผมจะซื้อ c70 c90 สักคัน วิ่งไปกลับ วันละ 40 กว่า กิโล ใช้เครื่องอะไรดีครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมจะซื้อ c70 c90 สักคัน วิ่งไปกลับ วันละ 40 กว่า กิโล ใช้เครื่องอะไรดีครับ

ผมจะซื้อ c70 c90 สักคัน วิ่งไปกลับ วันละ 40 กว่า กิโล ใช้เครื่องอะไรดีครับ รบกวนด้วยครับ
    เครื่องเดิมกลัวจะน็อค เอา

omo_VIP-CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม เหนือกาลเวลาคลาสสิคระยอง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ถ้าเครื่องเดิมฟิตเครื่องให้แน่นๆ

ถ้าเป็นผมผมจะใช้เครื่องเวฟเดิมๆทะเบียน

เพราะสงสารเครื่องเดิม

โม่ เหนือกาลเวลาคลาสสิค ระยอง
    สิ่งที่ชอบคือ การเดินทาง สิ่งที่ไม่ชอบคือ มิสซ้อนท้าย
    มารู้จักเราให้มากกว่านี้http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=684271
    เพจคนบินเดี่ยวwww.facebook.com/bindeiw?ref=profile

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cordontree อ่านข้อความ
    ผมจะซื้อ c70 c90 สักคัน วิ่งไปกลับ วันละ 40 กว่า กิโล ใช้เครื่องอะไรดีครับ รบกวนด้วยครับ
    เครื่องเดิมกลัวจะน็อค เอา
    ถ้าไม่กลัวพี่หนวดจับ ราคาเบาๆ เครื่องทนๆ ก็ เวฟ110 หรือ ดรีม100 ก็ได้ครับ ดรีมแรงดี
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

Senior Member konhaha's Avatar
    สถานที่
    tiwang rider classic & bigbike
    ขอบคุณ
    0

ถ้ารถมีทะเบียนก็หาเครื่องทะเบียนมาใส่เลยครับ ถ้าไม่คิดรัยมาก lifan สักเครื่องก็เวิร์คครับ แต่ถ้้าNo-Book ก็เครื่องเดิมไปเลยฟิตเครื่องใหม่ก็ไหวแล้วครับ วิ่งง่าย ๆ ไม่อัดไม่กระชากไม่แว้นซ์ก็ไหวแล้ว
    OWEN Tiwang Rider Bigbike club & Wangkao classic club ที่วังไรเดอร์บิ๊กไบค์ & วังเ่ก่าคลาสสิคคลับ ตำบลที่วัง อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช

Bookmarks