[ ขาย ] ขาย mz หยดน้ำ 4 เกียร์ สภาพเดิม จอดทิ้งไว้ ขี้เกียจทำต่อ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย mz หยดน้ำ 4 เกียร์ สภาพเดิม จอดทิ้งไว้ ขี้เกียจทำต่อ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขาย mz หยดน้ำ 4 เกียร์ สภาพเดิม จอดทิ้งไว้ ขี้เกียจทำต่อ

ขาย mz หยดน้ำสภาพเดิม เบาะอานม้าเดิน สีทำมาแล้วสวย เดินคิ้วขาว มีของเดิมอยู่ครบ รถเครื่องไม่ติดจอดไว้นานแล้ว สภาพตามรูปคับ
    ขาย 30,000 ไม่มีเล่มคับ รถอยู่ปทุม
    Name:  100_0780.jpg
Views: 8767
Size:  61.1 KBName:  100_0781.jpg
Views: 5459
Size:  59.6 KBName:  100_0782.jpg
Views: 4931
Size:  53.1 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0
    0

สนใจติดต่อได้คับ อิฐ 086-7064203

ขอบคุณ
    0
    0

งานนี้ " พ่อค้า เจอ พ่อค้า "...555

ขอบคุณ
    0
    0

เห็นรถ เห็นราคา พ่อค้าตาเป็นมัน......

Senior Member mz's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    0

ตกลงขายอยู่เปล่าครับ เห็นกระทู้แล้วไม่กล้าโทรถามสนใจอยากได้ ถ้าขายติดต่อ0869013412 ไปดูซื้อเลย

ขอบคุณ
    0
    0

ต้องขอโทษพี่แมนเป็นอย่างสูงคับ เนื่องด้วย ผมบอกไว้ 2 ทาง ( ให้ทางพี่ชายหาลูกค้าไว้ด้วย ไม่คิดว่าจะหาได้เร็วมาก ) แล้วพี่ชาย เขาได้ตกลงกับอีกทางไว้ แล้วไม่ได้บอก ลูกค้าก็ขับรถออกมารับรถแล้ว แล้วผมก็โทษไปบอกพี่แมน ( โดนพี่แมนด่าเลย ) ขอโทษคับที่สับปรับ แต่ทางผมต้องรีบใช้เงินจริงๆ แล้วก็โทรไป cancel ทางนั้นไม่ทันจริงๆ ขอโทษทุกคนด้วยคับ ที่ผิดคำพูด .......................

ขอบคุณ
    0
    0

สุดท้ายจบที่ 25000 คับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

สัจจะไม่มีในหมู่โจร แต่เราไม่ใช่โจร ควรมีสัจจะครับ คอรถโบราณด้วยกัน วันหน้าต้องเจอกันอีกครับ คิดสักนิดนะครับ

Member Original Classic's Avatar
    สถานที่
    maeklong classic club
    ขอบคุณ
    0
    0

ใจเย้นๆครับ อย่าทะเลาะกันเลย ใครทำอะไรอย่างไรก้อได้เช่นนั้นครับ ทำไม่ดีเด๋วผลก้อมาเข้าตัวเอง ผมก้อว่าจะดูให้เพื่อนที่แม่กลองอยุ่

Member สงกาน12's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

จริงๆแล้วคนขายตกลงกับคนชื้อคนแรกในราคาที่คุยกันไว้
    ก็น่าจะพอใจไม่ใช่เห็นคนที่สองให้ราคามากกว่าก็ขาย
    แล้วจะตกลงกับคนแลกทำไมว่าขายพอได้ราคาแล้วก็เปลี่ยน ใจบอกว่าไม่ขาย
    ยังงี้มันไม่มีสัจจะในการซื้อขาย

D-DAY3252's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

55555 ใจเย็นๆครับ ผมเองก็ไม่ไช่ขายงขาใหญ่ในวงการรถนะครับ เเต่ขอเเสดงความคิดเห็นเเบบกลางๆนะครับ ถ้ายังไม่ได้เดินทางไปดูรถจนเสียค่าน้ำมัน หรือ โอนเงินมัดจำไปให้ ทุกอย่างมันสามารถเกิดขึ้นได้หมดครับ ดูจากสภาพรถเเล้วไอ้เเค่น้ำท่วม การทำให้มันกลับมาวิ่งได้ไม่ไช่เรื่องยาก รถราคานี้ถือว่าถูกมากมายครับ ถ้าเป้นคนชอบอยากได้ไปขับอยากมีขับด้วยใจจิงๆก็ต้องเ เสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่เป็นไรครับค่อยๆหาดูใหม่ ยังมีอีกเยอะ เเต่ถ้าต้องการซื้อไปปั่นราคาก็ขอ สมน้ำหน้าด้วยนะครับ 5555 รถราคานี้ผมบอกตรงๆผมไม่ต่อเลยสักบาท ไม่ไช่ว่ารวยนะครับ ใจเขาใจเรา คนขายก็อยากขายได้ราคา ขายถูกเเล้วยังโดนต่ออีก เพราะรู้ว่าราคาตลาดมันเท่าไหร่ เเล้วก็อย่าไปว่าน้องมันเลยครับ ว่ามันเห็นเเก่เงิน 1000-2000 เพราะเเค่รถราคา 30000 บาท ก็เห็นยังต่อราคา ทั้งๆที่มันก็ไม่ได้เเพงเล๊ย....ถ้าโอนเงิน หรือเดินทางไปดูเเล้ว ตกลงเเล้ว เเล้วมันไม่ขายให้นี่สิครับ น่าโดน teen อยู่ อีกอย่างก็ขายให้เพื่อนกัน ก็จะสบายใจกว่า เเถมต่อราคาเเค่ 1000 เดียวยังต้องคบยังต้องกินกันไปอีกนาน......ผมไม่รู้จ ักคนซื้อเเล้วก็คนขายนะครับ 555555

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ D-DAY3252 อ่านข้อความ
    55555 ใจเย็นๆครับ ผมเองก็ไม่ไช่ขายงขาใหญ่ในวงการรถนะครับ เเต่ขอเเสดงความคิดเห็นเเบบกลางๆนะครับ ถ้ายังไม่ได้เดินทางไปดูรถจนเสียค่าน้ำมัน หรือ โอนเงินมัดจำไปให้ ทุกอย่างมันสามารถเกิดขึ้นได้หมดครับ ดูจากสภาพรถเเล้วไอ้เเค่น้ำท่วม การทำให้มันกลับมาวิ่งได้ไม่ไช่เรื่องยาก รถราคานี้ถือว่าถูกมากมายครับ ถ้าเป้นคนชอบอยากได้ไปขับอยากมีขับด้วยใจจิงๆก็ต้องเ เสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่เป็นไรครับค่อยๆหาดูใหม่ ยังมีอีกเยอะ เเต่ถ้าต้องการซื้อไปปั่นราคาก็ขอ สมน้ำหน้าด้วยนะครับ 5555 รถราคานี้ผมบอกตรงๆผมไม่ต่อเลยสักบาท ไม่ไช่ว่ารวยนะครับ ใจเขาใจเรา คนขายก็อยากขายได้ราคา ขายถูกเเล้วยังโดนต่ออีก เพราะรู้ว่าราคาตลาดมันเท่าไหร่ เเล้วก็อย่าไปว่าน้องมันเลยครับ ว่ามันเห็นเเก่เงิน 1000-2000 เพราะเเค่รถราคา 30000 บาท ก็เห็นยังต่อราคา ทั้งๆที่มันก็ไม่ได้เเพงเล๊ย....ถ้าโอนเงิน หรือเดินทางไปดูเเล้ว ตกลงเเล้ว เเล้วมันไม่ขายให้นี่สิครับ น่าโดน teen อยู่ อีกอย่างก็ขายให้เพื่อนกัน ก็จะสบายใจกว่า เเถมต่อราคาเเค่ 1000 เดียวยังต้องคบยังต้องกินกันไปอีกนาน......ผมไม่รู้จ ักคนซื้อเเล้วก็คนขายนะครับ 555555
    คุณเป็นควายหรืออ่านหนังสือไม่ออกวะรถราคา30000เจ้าข องยอมรถ27000มันเป็นสัจจะคำพูดเจอคนอื่นให้ราคากว่า
    ขายให้คนอื่นคุณรู้ไหมครับ เขาพูดถึงเรื่องสัจจะ รถคุณราคาหนึ่งแสน แต่คุณเอาขายสามสี่หมื่น คุณเป็นคนตั้งราคาเองใครไม่ได้บังคับคุณ และรถคันนี้พี่ชายผมขายให้ผมในราคา30000
    ผมเสียความรู้สึกมากกับไอ้พวกไม่มีสัจจะ

PURE PURE's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ให้มันจบๆไปเถอะคับอีก100ปีรถพวกนี้ก็ไม่ใช่ของเราอย ู่ดี ใจเย็นคับ
    สั่งซื้อสินค้ากรุณาโอนเข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย สาขาถนนเจริญนคร 36
    ชื่อบัญชี ชิดชนก บันลือศิลป์
    เลขที่บัญชี 755-2-27285-9 ออมทรัพย์
    โอนแล้วกรุณาโทร 085 8380264 หรือบอกทางemail:baileybulley@hotmail.com

ขอบคุณ
    0
    0

55555 ผมไม่ไช่ควายหรอกครับ เเล้วก็กลายเป็นมวยผิดคู่ไปเเระ ผมชื่อ เสน่ห์ ครับ อยู่ นครนายก ถามคนในวงการรถได้เลยครับ ไม่มีใครรู้จักผมหรอกครับ เพราะผมมันไม่ได้เล่นรถ เมื่อกี้คุณ เเมน โทรศัพท์มาหาผมเเล้วเกี่ยวกับข้อความที่ผมลง ผมเองก็คิดว่าผมลงไว้อย่างชัดเจนนะครับว่า "ถ้าเป้นคนชอบอยากได้ไปขับอยากมีขับด้วยใจจิงๆก็ต้องเ เสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่เป็นไรครับค่อยๆหาดูใหม่ ยังมีอีกเยอะ เเต่ถ้าต้องการซื้อไปปั่นราคาก็ขอ สมน้ำหน้าด้วยนะครับ 5555".....ถ้าไม่เข้าใจอ่านซ้ำๆนะครับ ผมตำหนิคนที่ซื้อรถเเล้วไปปั่นราคาครับ ส่วนเรื่องที่ สัจจะ ก็อย่างที่คุณบอกก็ถูก เเต่ก็อย่างที่ผมอธิบาย ถ้ายังไม่โอนเงินมัดจำ ไม่เสียค่ารถค่าน้ำมันไปดู เรื่องสัจจะมันไม่มีหรอกครับในเว็ป นอกจากรู้จักกันเป็นการส่วนตัว ถ้าเป้นผมเอง ผมเองก็คงไม่พอใจเเต่ที่ผมโพสเพราะผมเห็นว่า ทำไมมีเเต่คนโพสด่าน้องมัน เหมือนมันทำผิดมากมายขนาดนั้น ทั้งๆที่คุณเองก็อาจไม่รู้ความจำเป็นของน้องหรือเรื่ องราวที่เเท้จริง เเล้ว mz ก็ยังมีขายให้คุณซื้ออยู่อีกหลายคัน ด่าเเคพอหอมปากหอมคอก็พอเเล้วมั๊งครับ....เเล้วผมเอง ไม่ได้รู้จักเจ้าของเลยเเม้เเต่น้อย เเต่เหมือนมาโพสปกป้อง ตัวคุณเองก็เช่นกัน ถ้าเดือดร้อนเงิน ต้องใช้เงิน เงินหลักร้อยหรือหลักพันก็มีความหมาย,,,,เบอร์โทรศัพ ท์ผมเองคงหาได้ไม่ยากนะครับ ถ้าจะโทรมาคุยกรุณาสุภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PURE PURE อ่านข้อความ
    ให้มันจบๆไปเถอะคับอีก100ปีรถพวกนี้ก็ไม่ใช่ของเราอย ู่ดี ใจเย็นคับ

Bookmarks