>> อยากทราบเรื่องLamครับ <<

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: >> อยากทราบเรื่องLamครับ <<

Junior Member lullaby's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsaen
    ขอบคุณ
    0

Post >> อยากทราบเรื่องLamครับ <<

อยากทราบข้อแตกต่างของแลม2 อิตาลี กับ อินเดีย ว่ามันต่างกันยังไง รูปทรงอิตาลี และ อินเดียแตกต่างกันขนาดไหน เอาแบบรุ่นจมูกเล็กด้วยนะครับ กรณีที่เลขโครงไม่มีเราจะดูได้อย่างไร

รบกวนลงรูปเปรียบเทียบให้ด้วยนะครับ เอาไว้ศึกษา ขอบคุณมากครับ !!
    ขอ ฉันขอนั่งคุยด้วยได้มั๊ย ดวงดาว
    ไม่มีอะไรจะทำ ขอนั่งคุยกันจนเช้า
    ก็เหงาเพราะใครหนึ่งคนนั้น กลับมาเดินแยกทาง
    ดาวฉันมันไม่ดีพอให้รักใช่มั๊ย
    รึอันที่จริง ตัวฉันโชคร้ายไม่เคยเจอะใคร
    ที่เค้ารักจริงอย่างตัวฉัน หลอกลวงกันทุกที
    ดาวเธอเองก้ออยู่บนฟ้า
    หากพอมีเวลาช่วยฉันสักที
    ถ้ามองจากบนฟ้า
    อาจจะเห็นว่าความรักแท้ยังมี
    ฉันนั้นเจอแต่คนใจร้าย
    และสุดท้ายก้อต้องเจ็บช้ำทุกที
    ขอดาวช่วยตามหา ช่วยกันมองหา หาคนใจดี
    ดาว เธอเคยได้ยินเรื่องรักแท้บ้างมั๊ย
    ฉันเองไม่เคยจะเห็นหน้าตามันเป็นอย่างไร
    ไม่รู้ต้องรออีกนานมั๊ย กว่าจะเจอสักที

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

ลองหาดูที่กระทู้เก่าๆคับ มีเพียบ ขี้เกียจพิมพ์แล้วคับ ลองหาดูนะคับ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Bookmarks