ประกวดจักรยานโบราณ 10 มีนา 56 - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ประกวดจักรยานโบราณ 10 มีนา 56

M หนึ่งตัว L สองตัว xxl หนึ่งตัว(ถ้าไม่มีไซค์นี้เอาxlแทน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOYYUDYA : 01-03-2013 เมื่อ 06:22

Super_Tum's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบมา-หา-ชัย/อยุธยา
    ขอบคุณ
    0

l สองตัว xl สองตัว

สวัสดีปีใหม่ น่ะคับ

ขายน้อยๆๆ แต่ขายนานๆๆ

line id tum_super
    super_tum1979@hotmail.com
    สุรศักดิ์ แก่นจันทร์
    ธ.กรุงเทพ 040 0 02275 2
    ธ.กรุงไทย 191 0 55830 3
    ธ.กสิกรไทย 745 2 81186 8
    tel 0817959223 ตั้มคับ (07.00-22.00 ของทุกวัน)

Senior Member
    ขอบคุณ
    112

ขอไซร์ l 1ตัวกับ m 1ตัวคับ ขอบคุณคับ
    โ บ ร า ณ ข า แ ร ง ส์
    Vintage Racing
    วันชัย วุฒินภาวัฒน์
    51-53 ถ.เจริญนคร ซ.เจริญนคร65 บุคคโล ธนบุรี กรุงเทพ 10600
    0877179068

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ติดต่อ ฮั่ว ยะลาให้แล้วครับ

พอดีเขาไม่ว่าง ต้องจัดการเรื่องลูก เอาไว้งานหน้า (เขาเสียดายอยากมาเจอเพื่อนๆๆ )
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BOYYUDYA อ่านข้อความ
    พร้อมแล้วครับ...นับวันถอยหลัง....
    0837773139 นง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    พอดีเขาไม่ว่าง ต้องจัดการเรื่องลูก เอาไว้งานหน้า (เขาเสียดายอยากมาเจอเพื่อนๆๆ )
    ไม่เป็นไรครับเอาไว้คราวหน้า(การประกวดครั้งที่สองขอ งภาคกลางถ้าเป็นไปได้อยากจัดที่ราชบุรี ส่วนตัวผมอยากให้จัดงานประกวดแถบภาคกลางที่ไม่ใกลจาก กรุงเทพฯและจังหวัดใกล้เคียงเวียนกันจัดไปเรื่อย ๆ ปีละครั้งครั้งละจังหวัดโดยเริ่มครั้งแรกที่ยุดยา ครั้งต่อไปที่....แล้วยังไงพวกเราลองมาคุยกันที่งานน ะครับ อ้อ ผมไม่ได้แบ่งภาคเล่นนะครับเดี๋ยวเป็นประเด็นขึ้นมาเพ ียงแต่อยากให้มีงานจักรยานใกล้ ๆ บ้างนะครับ)

Senior Member ongla's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ถ้ามี ฮั้ว/ยะลา. และกิจจา/เชียงราย น่าสนุก เพราะ เหนือจรดใต้สุด ลองทาบทามใหม่ซิ(ปีกลายแกยังไปโผล่เชียงรายเลย)

รวมทั้งขาใหญ่ทั้งจากภาคกลาง ตะวันออก อิสาน ใต้ ฯลฯ คิดแล้วขนลุก

(จะได้มาเจอขาใหญ่แถวภาคกลาง/จะได้มาคารวะนะครับ ถือเป็นการแนะนำตัวน้องใหม่นะ 555...)

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ongla : 28-02-2013 เมื่อ 22:37
    ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.....

จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว....

ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร....

แค่บินไปให้ "ถึงฝัน"..เท่านั้นพอ

ติดธุระเรื่องลูกจริงๆครับ ไว้งานหน้าเจอกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮั้ว ยะลา อ่านข้อความ
    ติดธุระเรื่องลูกจริงๆครับ ไว้งานหน้าเจอกันครับ
    ไม่เป็นไรครับเอาไว้คราวหน้าเจอกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ongla อ่านข้อความ
    งานนี้ถ้ามี ฮั้ว/ยะลา. และกิจจา/เชียงราย น่าสนุก เพราะ เหนือจรดใต้สุด ลองทาบทามใหม่ซิ(ปีกลายแกยังไปโผล่เชียงรายเลย)

รวมทั้งขาใหญ่ทั้งจากภาคกลาง ตะวันออก อิสาน ใต้ ฯลฯ คิดแล้วขนลุก

(จะได้มาเจอขาใหญ่แถวภาคกลาง/จะได้มาคารวะนะครับ ถือเป็นการแนะนำตัวน้องใหม่นะ 555...)
    ยินดีต้อนรับทุก ๆ ท่านครับ....แวะมาแลกเปลี่ยนความรู้กันครับ

paiboon's Avatar
    สถานที่
    โบราณขาเเรง
    ขอบคุณ
    155

ท่านประธานมลตรี ผมเอาsize L 2 ตัว เสื้อสวยมาก
    เลขบัญชี 026 2 431398 ธ. ไทยพาณิชย์ แวะเยี่ยมชมได้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=402264
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#post10569302

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paiboon อ่านข้อความ
    ท่านประธานมลตรี ผมเอาsize L 2 ตัว เสื้อสวยมาก
    จัดไห้ครับ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

อยากเอารถไปปั่นด้วยจังเลยครับ แต่เห็นแต่ล่ะท่านแล้ว ระดับตำนานทั้งนั้นเลย แล้วก็มีแต่รถเก๋า ๆ เก่า ๆ ทั้งนั้นเลย ของผมเคยสแตนดาดส์ธรรมดา ๆ เอง แค่สนิมก็พี่แก่ก็กินขาด ขาดซ่ะเหล็กทะลุไปเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาลี่คลับ อ่านข้อความ
    อยากเอารถไปปั่นด้วยจังเลยครับ แต่เห็นแต่ล่ะท่านแล้ว ระดับตำนานทั้งนั้นเลย แล้วก็มีแต่รถเก๋า ๆ เก่า ๆ ทั้งนั้นเลย ของผมเคยสแตนดาดส์ธรรมดา ๆ เอง แค่สนิมก็พี่แก่ก็กินขาด ขาดซ่ะเหล็กทะลุไปเลย
    ขออนุญาตตอบแทนครับ
    อย่าคิดมากเลยครับ ผมเชื่อว่ากลุ่มจักรยานโบราณไม่มีแบ่งแยกหรอกครับ ว่าใครจะมีรถอะไรใครเจ๋งกว่าใคร ยังไงก็ใช้ขาถีบ ปั่น เหมือนกัน พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ กันทั้งนั้น และเชื่อว่าทางเจ้าภาพ ยินดีต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วครับ เพียงแต่การจัดประกวด เพื่อการทำให้เกิดสีสันมากกว่า และเด็กหรือท่านที่ไม่เคยเห็นจะได้เห็นรถถีบแปลกๆ ยุคเก่าๆ ตัวเป็นๆ เป็นความรู้ด้วยครับ บางท่านเคยเห็นแต่ภาพทางอินเตอร์เน็ต แล้วแต่ความชอบของแต่ละท่านครับ อย่าคิดมาก ไม่เชื่อลองไปดูบรรยากาศเก่าๆเมื่อปี 54 สิครับ กลุ่มจักรยานฝั่งธนยังมีหลากหลายประเภทเลยครับ น้องๆ มีstandard กันเยอะมาก เราไม่แบ่งแยกกัน ผมเองมีรถหลายคัน ยังเอาstandard 28 ชายตะแกรงหลังใหญ่ๆไปเลยครับ ปั่นลุยมันดี มีภรรยาบรรทุกหลังด้วย (หนักมากกกก ปวดขาตึ๊บเลย กระซิบนะ)
    ลองดูข้างล่างนี้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...8#.UTAXafLz3To

14. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : YUT MCOT สำหรับกระทู้นี้ :

BOYYUDYA (01-03-2013)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

มาตรฐาน ถูกต้องครับ ท่านยุทธ พวกเราเฮฮา ตามประสาคนเล่นจักรยาน

5555ผมยังไม่มีรถดีๆๆเลย มีแต่ไม่สมบูรณ์ ท่านใดยังไม่เคยมาหรือมาร่วมงานเชิญครับ ต้องมาแล้วจะรู้ว่าบรรยากาศในงานเป็นอย่างไร( งานนี้มีแต่เทพๆๆๆๆๆ(เทพ โพงาม) อีกอย่างรถยี่ห้อ standard เป็นรถที่ทุกคนได้ใช้ได้ขี่และเป็นรถยี่ห้อที่ทุกคนค รอบครอง ก่อนจะมีรถดีๆๆกันทั้งนั้น(รวมตัวผมด้วย) แต่สุดท้ายอยากให้ทุกคนมาร่วมงานนี้ และข้อดีที่อยุธยามีสถานที่ท่องเที่ยวและโบราณสถาน เหมาะสำหรับนำครอบครัว มาเที่ยวนำรถที่เรารักมาปั่นกัน และ ผู้จัดมีประสบณ์การณ์ ในการจัดงาน งานนี้คนรุ้นเก่า รุ้นใหม่ มากันมาก(เหนือ ใต้ อีสาน กลาง ตะวันตก และตะวันออก)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yut mcot อ่านข้อความ
    ขออนุญาตตอบแทนครับ
    อย่าคิดมากเลยครับ ผมเชื่อว่ากลุ่มจักรยานโบราณไม่มีแบ่งแยกหรอกครับ ว่าใครจะมีรถอะไรใครเจ๋งกว่าใคร ยังไงก็ใช้ขาถีบ ปั่น เหมือนกัน พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ กันทั้งนั้น และเชื่อว่าทางเจ้าภาพ ยินดีต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วครับ เพียงแต่การจัดประกวด เพื่อการทำให้เกิดสีสันมากกว่า และเด็กหรือท่านที่ไม่เคยเห็นจะได้เห็นรถถีบแปลกๆ ยุคเก่าๆ ตัวเป็นๆ เป็นความรู้ด้วยครับ บางท่านเคยเห็นแต่ภาพทางอินเตอร์เน็ต แล้วแต่ความชอบของแต่ละท่านครับ อย่าคิดมาก ไม่เชื่อลองไปดูบรรยากาศเก่าๆเมื่อปี 54 สิครับ กลุ่มจักรยานฝั่งธนยังมีหลากหลายประเภทเลยครับ น้องๆ มีstandard กันเยอะมาก เราไม่แบ่งแยกกัน ผมเองมีรถหลายคัน ยังเอาstandard 28 ชายตะแกรงหลังใหญ่ๆไปเลยครับ ปั่นลุยมันดี มีภรรยาบรรทุกหลังด้วย (หนักมากกกก ปวดขาตึ๊บเลย กระซิบนะ)
    ลองดูข้างล่างนี้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...8#.utaxaflz3to

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

อ.กิจจาเอาเครืองบินส่วนตัวไปรับทีครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ongla อ่านข้อความ

Bookmarks