[ ขาย ] ✿ ✿ ห ล บ เ ว ล า ✿ ✿

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ✿ ✿ ห ล บ เ ว ล า ✿ ✿

Cool ✿ ✿ ห ล บ เ ว ล า ✿ ✿

ช่องทางการติดต่อ

1. โทร : 09 700 600 80 (ปู๊น)
    2. ทาง PM ครับ
    3. Email - apipoons@gmail.com
    4. สินค้าทุกรายการจองได้ไม่เกิน 3 วันครับ
    5. ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่เข้ามาชมครับ
    6. ขอบคุณ Thaiscooter สำหรับพื้นที่ครับ
    7. ขอชมรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกมุมไม่มีหมกเม็ดเผื่อคว ามสบายใจของทั้ง 2 ฝ่ายครับ
    8. ชำระเงินได้โดยการโอนเงินเข้าบัญชีดังต่อไปนี้ครับ
    148-219214-4 ธ.ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขา ตลาดอำเภอบางกรวย
    ชื่อบัญชี : นายอภิสิทธิ์ หรรษาภิรมย์โชค

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 15-06-2014 เมื่อ 18:00

รายการที่ 1. | กระติกน้ำร้อนตรานกยูง
    สีเขียวเข้มลายกระ สไตล์เรโทรสวย ๆ
    สภาพเก่าเก็บ มีสังกะสีสะกิดนิด ๆ หน่อย
    รอยบุบที่ฝาตามรูปเลยครับ สภาพโดยรวม ดีมากครับ :)
    ผ่านการใช้งานแล้วครับ วางโชว์ไว้สวย ๆ ครับ

ขายแล้วครับขอบคุณพี่นี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 23-03-2013 เมื่อ 18:44

รายการที่ 2. | กระติกน้ำร้อนนกยูง
    งานปรอทสวย ๆ ครับ มีรอยสะกิดของสนิมเล็ก ๆ หน่อยครับ
    สีเขียวสดใส เรโทรมากมายครับ ขาดจุกด้านในครับ
    สภาพโดยรวมดีมาก สะอาดพร้อมโชว์และเก็บสะสมครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 23-03-2013 เมื่อ 18:44

รายการที่ 3. | กระติกน้ำร้อนลายสก็อต
    งานสวย ๆ เนี๊ยบ สภาพเนี๊ยบครับ งานเก่าเก็บครับ
    ด้านล่างสนิมกินตามรูปแต่ไม่รั่วครับ พร้อมใช้งาน
    ลายสก็อตสีส้มขนาดกระทัดรัดพกพาสะดวก
    วางโชว์สวยครับ ใบเล็ก ๆ ไม่ค่อยมีมาบ่อยครับ

[b]รายการที่ 4. | รถเหล็กยี่ห้อ Matchbox " Planet Scout "
    รถเหล็กสวย ๆ ตี Made in England No.59
    สภาพดีเก่าเก็บพร้อมเล่นพร้อมโชว์ครับ
    สำหรับคนเล่นรถเหล็กเก่าไม่ควรพลาดนะครับ :)

ขายแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 01-06-2014 เมื่อ 11:55

รายการที่ 5. | ออมสินยาคูลท์
    ออมสินยาคูลท์แบบแรกที่ทำออกมาน้อยครับ
    สูงประมาณ 6.5 นิ้วครับ
    ไม่มีตัวหนังสือนูนครับ สภาพเก่าเก็บ รอยถลอกน้อยมาก ๆ ครับ
    ตัวหนังสียังสด ไม่มีถลอกครับ น่าเก็บสะสมและโชว์มากมาย

ขายแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 17-04-2013 เมื่อ 21:24

[b]รายการที่ 6. | ออมสินเก่าลายมิกกี้แอ็นมินนี่ .
    ออมสินเก่าเก็บแถมจากถุงเท้ายี่ห้อ "Mink"
    ลาย Micky & Minnie น่ารักมากมาย
    ความสูง 10 ซม.

ขายแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 01-06-2014 เมื่อ 11:55

รายการที่ 7. | ตุ๊กตาโบโซ่ (สูง 9 นิ้ว)
    งานสวย ๆ สภาพเทพ ๆ จากเยอรมัน
    หัวเป็นเซรามิก ตัวเป็นผ้าแต่ไม่นิ่มมากครับ
    งอแขนดัดแขนได้ สภาพดีเก่าเก็บ วางมุมห้องสวยครับ
    จมูกมีรอยถลอกทั้งสองตัวครับ โดยรวมสภาพดีมาก

ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

รายการที่ 8. | กล่องสังกะสียาสระผมแฟซ่า (สดชื่น จริง จริง)
    สภาพตามรูปเลยครับ ของเก่าเก็บจากคุณอา :)
    สนิมกินตามขอบตามรูปเลยครับ โดยรวมสภาพยังสวยครับ
    เอาไปวางโชว์ หรือสะสมก็เก๋ดีครับ

ขายแล้วครับ ขอบคุณพี่ธนา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 29-04-2013 เมื่อ 11:19

รายการที่ 9. | แก้วยาคูลท์
    แก้วกระเบื้องยาคูลท์หนา ๆ ไม่ค่อยเจอเลยครับ :)
    ตามท้องตลาดไม่ค่อยเห็นเลยครับ
    ใบหนามาก ๆ สภาพใหม๋ครับ สวย ๆ
    วางโชว์หรือสะสมก็ได้ครับ วางกับออมสินสวย ๆ

ขายแล้วครับ ขอบคุณพี่ malandro
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 29-04-2013 เมื่อ 11:19

รายการที่ 10. | ชุดแก้ว เนสท์เล่ 100 ปี ในเมืองไทย
    งานสวยสภาพดีเก่าเก็บ ไม่บิ่น ไม่ร้าว งานเก่าเก็บเกือบ 20 ปี
    ลวดลายชัดเจน สภาพสมบูรณ์ครับ
    เป็นชุดกาแฟและแก้วใส่น้ำตาล

ขายแล้วครับ ขอบคุณพี่น้ารา

รายการที่ 11. | กระป๋องตราหมี
    กระป๋องสภาพเนี๊ยบกริ๊บ ๆ ครับ
    ของแท้ไม่มีรีโปร ฉลากเดิมๆ ไม่มีขาด ตัวหนังสือคมชัด
    สภาพสวยมากมาย น่าเก็บครับ

ขายแล้วครับ ขอบคุณพี่ธนา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 17-04-2013 เมื่อ 21:24

รายการที่ 13. | ออมสินยาคูลท์ + แก้วยาคูลท์
    ออมสินสภาพดีเก่าเก็บ ไม่แตก ไม่บิ่น ไม่ร้าวครับ
    สภาพแจ่มไม่มีถลอก ตัวหนังสือคมชัดครับ
    จัดไปพร้อมแก้วหนา ๆ ไม่บิ่น ไม่แตก ไม่ร้าว เช่นกัน
    สภาพแบบนี้หายากแล้วนะครับ เอาไปเก็บสะสมและโชว์ได้สบาย

ขายแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 17-04-2013 เมื่อ 21:25

รายการที่ 14. | กระป๋องดรอสเต้โกโก้
    กระป๋องสภาพเก็บสะสมมาอย่างดี
    ไม่มีบุบ ไม่มีถลอก สีสดมากมาย
    สำหรับเก็บสะสมและโชว์ครับ เริ่มหายากแล้วนะครับ
    มีขนาดใหญ่ - เล็ก เหมารวม 6 ใบครับ

ขายแล้วครับ ขอบคุณพี่พลชัย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝันตกทั่วฟ้า : 17-04-2013 เมื่อ 21:25

รายการที่ 15. | ตุ๊กตาเด็กดำ (Made in Taiwan)
    ตุ้กตาเด็กดำสภาพสวย ๆ ไม่มีถลอก เก่าเก็บครับ
    น่ารักน่าเอ็นดูมากมาย สูง 7 นิ้วครับ
    บิดหัวบิดแขนได้ เสื้อผ้าหน้าผมเรียบร้อยสวยงาม
    งานตี Made in Taiwan น่ารักจริง ๆ ครับ

ขายแล้วครับ ขอบคุณพี่บุญญฤทธิ์

Bookmarks