......ทริป ปักธงชัย......

ชื่อกระทู้: ......ทริป ปักธงชัย......

Exclamation ......ทริป ปักธงชัย......

......คราวนี้ไปไม่ไกลเท่าไหร่ครับ อ.ปักธงชัย ภายหลังนัดแนะเพื่อนๆที่ชอบขี่รถเล่นก็ไปที่จุดนัดหม าย......

Exclamation

......จอดกันที่ต่างระดับสีคิ้วเช็ครถกันอีกทีหลังจา กกดกันมาเต็มๆ...พบว่าชิ้นส่วนยังอยู่ครบ!!!......

Exclamation

......ถึงปลายทาง มีรถมากมาย......

รูป รูป  

Exclamation

......อังกฤษสวยๆ......

Exclamation

......อังกฤษสวยๆ......

รูป รูป  

Exclamation

......น้องคนนี้อยู่ในบอร์ดนี้เหมือนกัน แต่วันนี้เอาGSออกงาน......

Exclamation

......เกียร์มือสวยๆ มาด้วยครับ......

Exclamation

......เลขเด็ดงวดนี้ครับ......

Exclamation

......ตาเหล่ มาคู่ครับ......

Exclamation

......คราวนี้ผมไม่ได้ค้าง กลับคืนนั้นเลย ......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jetsada.s : 05-03-2006 เมื่อ 13:03

Exclamation

......เจอกันใหม่ทริปหน้า สวัสดีครับ......

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

น่าอิฉจาจังได้ออกทริป:d งานอะไรครับ/\2

คุณjetsada.s ออกทริปเที่ยวอีกแล้ว
    (...ไปบ่อยๆอย่างนี้แฟนไม่ว่าเหรอครับ หรือมีวิธีบอกยังไง แนะนำผมบ้างซิเผื่อจะได้เอาไปใช้บ้างอ่ะครับ...)
    แล้วไปเที่ยวออกทริปบ่อยๆอย่าลืมเรื่องเรื่องF-650ที่คุยกันไว้นะครับ
    แต่ต้องขอขอบคุณครับที่ถ่ายรูปรถสวยๆมาให้ชมกันครับผ ม

/\7 /\7 /\7
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD
    น่าอิฉจาจังได้ออกทริป:d งานอะไรครับ/\2
    ......งานของกลุ่มโคราชน่ะครับ มีมอบเงินให้โรงเรียนด้วยครับ......

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dangkem
    แล้วไปเที่ยวออกทริปบ่อยๆอย่าลืมเรื่องเรื่องF-650ที่คุยกันไว้นะครับ

/\7 /\7 /\7
    ......ไม่ลืมครับคุณdangkem......

Bookmarks