ใครทราบข้อมูลบ้างคะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ใครทราบข้อมูลบ้างคะ

มาตรฐาน ใครทราบข้อมูลบ้างคะ

เพื่อนไปเจอมา เลยถ่ายมาให้ดู แปลกจังค่ะ ใครรู้จักรุ่นนี้บ้างคะ ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย

รูป รูป  

หัวโป่'s Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    1

ผมว่าเพื่อนที่ไปเจอมา น่าจะรู้รายละเอียดเกี่ยวกับ Bsa Double Cross Frame.ครับ ถ้าไม่ทราบก็ขออภัยด้วยละกันครับ em98
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หัวโป่ : 15-03-2007 เมื่อ 21:53
    "ถ้าชอบ ก็ทำเถิด แต่อย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนนะลูก"

เจอที่ไหนครับเนี้ย.......

คล้ายกับคันนี้เลย ไปสั่งทำดีก่า อิอิ

รูป รูป  
    ประหยัด อดออม เพื่อวันข้างหน้า

Senior Member ongla's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ old_bycicle อ่านข้อความ
    เพื่อนไปเจอมา เลยถ่ายมาให้ดู แปลกจังค่ะ ใครรู้จักรุ่นนี้บ้างคะ ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย
    เคยเห็นภาพจาก catalouge ของ Rudge ปี 1956 มีรถลักษณะอย่างนี้อยู่
    ชื่อรุ่น Low Gravity Carrier Model 142 Frame Size ขนาด 21 นิ้ว
    มีชุดตระกร้าข้างหน้าเสริมเพพิ่มขึ้นมาเพื่อใช้ในการ บรรทุกของ (ตามชื่อรุ่น)
    ผิดถูกอย่างไรรอท่านอื่นมาให้ข้อมูลเพิ่มละกันครับ
    ongla

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nicee อ่านข้อความ
    เจอที่ไหนครับเนี้ย.......
    เพื่อนไปเที่ยวที่แคนนาดาค่ะ บังเอิญไปเจอก็เลยถ่ายรูปส่งมาให้ดูค่ะ ไม่รู้ว่าเป็นยี่ห้ออะไร

Bookmarks