[ ขาย ] ขายโอ่งดิน ใบใหญ่ เล็ก ให อ่างเท้าช้างเคลือบเขียว รวมๆคับ เหมาๆ

ชื่อกระทู้: ขายโอ่งดิน ใบใหญ่ เล็ก ให อ่างเท้าช้างเคลือบเขียว รวมๆคับ เหมาๆ

Talking ขายโอ่งดิน ใบใหญ่ เล็ก ให อ่างเท้าช้างเคลือบเขียว รวมๆคับ เหมาๆ

ขายโอ่งดินเก่า ใบใหญ่ เล็ก ให อ่างเท้าช้างเคลือบเขียว รวมๆคับ เหมาๆ -----บาทครับ
    แต่ต้องมารับเองนะครับ ขายแล้วครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ย้อนรอยเวลา : 22-02-2013 เมื่อ 10:04
    ท่านอยู่ได้ เราอยู่ได้ ของดี ราคาไม่แพง ไม่อิงราคาตลาด แต่อิงราคาทุน
    แบ่งได้แบ่งเลย เกื้อหนุนกันไป
    ชื่อบัญชี นายตวัน ศิริสลุง
    เลขที่ 146 00 222 11
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาท่าวุ้ง
    089 - 2293984
    รับจองทางบอร์ดได้ไม่เกินสองวัน หาพ้นกำหนดขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านอื่น
    ชำระเงินแล้วรบกวนโทรแจ้งเพื่อความรวดเร็วในการจัดส่ งครับผม

Bookmarks