งานประกวดจักรยานโบราณ 10 มีนาคม 2556 #2 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: งานประกวดจักรยานโบราณ 10 มีนาคม 2556 #2

มาตรฐาน อีก 1

พ่อค้าท่านนี้ มาพร้อมผู้บังคับบัญชา มาแบบไม่แคร์สื่อ ไม่เน้นขาย ขอแค่เอาของสวยๆ งามๆ แพงๆ มาโชว์ เพราะว่าบ้านรวยอยู่แล้ว

ขอแนะนำ อ๋อม เกลีย มัว

โปรดสังเกตุสาวเสื้อลาย จะมีของอยู่ในปากตลอดเวลา

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tigercm อ่านข้อความ
    พ่อค้าท่านนี้ มาพร้อมผู้บังคับบัญชา มาแบบไม่แคร์สื่อ ไม่เน้นขาย ขอแค่เอาของสวยๆ งามๆ แพงๆ มาโชว์ เพราะว่าบ้านรวยอยู่แล้ว

ขอแนะนำ อ๋อม เกลีย มัว

โปรดสังเกตุสาวเสื้อลาย จะมีของอยู่ในปากตลอดเวลา
    กดไลท์ไ้ด้ตรงไหนเนี้ย...

Junior Member P[-0-]M's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อืมมมมมมมมมมมม

ไม่เป็นรัย ไม่เป็นรัย ไม่มีใครรู้จักหวังซะหน่อย

ไอโฟนห้าแถวนี้เค้าเป็นงี้เหรอ งง?

เห็นพี่เค้ายืนเรงนานมากกกกกก

ขอคืนรูปหนึ่งนะครับฮ่าๆ

4. The Following 2 Users Say Thank You to P[-0-]M For This Useful Post:

T13 (13-03-2013), สิงห์เหนือ (16-03-2013)

Junior Member P[-0-]M's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดูเปนป่าวเนี่ย ทำเป็นหน้าเครียดเกินจริงไปแระ

แอ๊บเนียนรุ่นเดียวกันเลยนะคนหลังหนะ

6. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : P[-0-]M สำหรับกระทู้นี้ :

ขอบคุณ
    0

มากมายกับหน้าที่เปื้อนยิ้ม และกิจกรรมที่มากจะบรรยาย งานนี้ใครที่ไม่ได้ไปต้องบอกว่า......"พลาดแล้ว"

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่ได้รับจากทุกคนที่ให้ความเ ป็นกันเอง ขอบคุณคนจัดงาน ขอบคุณสถานที่ ขอบคุณเพื่อนๆร่วมงาน ขอบคุณจักรยานที่ทำให้พวกเราทุกคนได้มีกิจกรรมดีๆครั บ งานนี้ต้องขอลาไปก่อน ขออภัยที่มีภาพมาให้ชมกันไม่มากเพราะไม่ได้มางานแบบน ี้หลายปี เลยคุยกับเพื่อนๆพี่ๆจนไม่มีเวลาจะได้่ถ่ายภาพเท่าไร นัก ยังไงมีทริปหน้าเราอาจจะได้เจอกันอีกครับ...ความสุขจ งมีแก่พี่น้องเราทุกๆคนครับ ...."สวัสดี"

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ P[-0-]M อ่านข้อความ
    ตากล้องกรุงเก่า แจ๋วๆ
    ขอให้พระคุ้มครอง

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

ของร้อนๆพี่เสือ 555 + ฝีมือรูปถ่ายป้อม+หน่อย เฉียบขาดมาก ภาพสดๆสวยจริง ถึงไปช้าแต่ประทับใจและทีมงานกรุงเก่า น้ำใจคนบ้ารถถีบ ทุกๆท่านที่ไม่ได้เอยนาม บอย หน่อย คุณวสันต์ พี่แจ๊คพี่บัง พี่หวัง นง หนึ่ง เสือ ต่อ และอีกหลายท่านที่จำเกือบได้ และพี่ๆน้องๆที่เข้ามาทักทายกัน(ดีครับที่เข้ามาทักท ายโดยเฉพาะน้องๆ) ของฝากจากปากน้ำโพอาจไม่ทั่วถึง ไว้แก้ตัวงวดหน้า โดยเฉพาะหนุ่มอู่ทอง ป้อมฟิลิป 555 หลังเจอกันหลังสุดที่เขื่อนภูมิพล 4-5 ปี เวลาผ่านไปไวมาก และคงได้พบกันอีกเรื่อยๆครับ เสมือนญาติๆกันทั้งนั้น

สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ P[-0-]M อ่านข้อความ
    ดูเปนป่าวเนี่ย ทำเป็นหน้าเครียดเกินจริงไปแระ

แอ๊บเนียนรุ่นเดียวกันเลยนะคนหลังหนะ
    ภาพนี้สวยมาก สวยๆและหล่อๆกันทุกท่านเลยครับ ยิ้มสยาม

paiboon's Avatar
    สถานที่
    โบราณขาเเรง
    ขอบคุณ
    166

เอารูปมาลงช่วยกันครับ ขอบคุณผู้ที่ชอบรถจักรยานโบราณทุกๆท่านที่มากันคึกคั กดีครับ ได้เจอคนที่อยากเจอ
    และที่สำคัญเจ้าภาพชาวยุดยาทุกท่านที่ตั้งใจจัดงาน เหนื่อยทุกคนเลยครับ ขอบคุณมากๆๆ
    รูปแรกนี้มีหลายคนที่รู้จักแต่เสียงทางโทรศัพท์และus er name แต่ไม่เคยเจอหน้ากัน
    มี พี่ อำนวย ใส่เสื้อเขียวลายขาว(ดาบคู่) และอ.สาคร ใส่เสื้อสีคราม
    รูปที่สอง ยิงสวนช่างภาพ

รูปที่ สาม เป็นใครครับ ?

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paiboon : 13-03-2013 เมื่อ 12:18
    เลขบัญชี 026 2 431398 ธ. ไทยพาณิชย์ แวะเยี่ยมชมได้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=402264
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#post10569302

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paiboon อ่านข้อความ
    เอารูปมาลงช่วยกันครับ ขอบคุณผู้ที่ชอบรถจักรยานโบราณทุกๆท่านที่มากันคึกคั กดีครับ ได้เจอคนที่อยากเจอ
    และที่สำคัญเจ้าภาพชาวยุดยาทุกท่านที่ตั้งใจจัดงาน เหนื่อยทุกคนเลยครับ ขอบคุณมากๆๆ
    รูปแรกนี้มีหลายคนที่รู้จักแต่เสียงทางโทรศัพท์และus er name แต่ไม่เคยเจอหน้ากัน
    มี พี่ อำนวย ใส่เสื้อเขียวลายขาว(ดาบคู่) และอ.สาคร ใส่เสื้อสีคราม
    รูปที่สอง ยิงสวนช่างภาพ

ตอบแทนเจ้าตัวในภาพครับ
    เสื้อสีเลือดหมู คุณวิโรจน์ นักล่ารางวัลแห่งสระบุรี(งานนี้กวาดไป 3 หรือ 4 รายการไม่แน่ใจ) username minnie@11 ส่วนเสือ้สีเขียวอ่อน ที่มีแฟนนั่งทำท่าเขินๆอยู่ข้างๆ คือ คุณวี วีระพันธ์ จากบางแสน ซี่งท่านนี้หลายคนมาถามผมว่าคือใครเพราะพึ่งเคยเห็น ที่แกยกมือโป้งตากล้องเพราะภ่ายรูปแกแต่ไม่รู้จักแก username 9026 (ถอดรหัสกันเอาเอง)

เอ้อ...ว่าแต่ทั้งงานพี่ไพบูลย์ถ่ายแค่ 3 ภาพหรือครับ ????
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tigercm : 13-03-2013 เมื่อ 13:34

Senior Member minnie@11's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tigercm อ่านข้อความ
    ตอบแทนเจ้าตัวในภาพครับ
    เสื้อสีเลือดหมู คุณวิโรจน์ นักล่ารางวัลแห่งสระบุรี(งานนี้กวาดไป 3 หรือ 4 รายการไม่แน่ใจ) username minnie@11 ส่วนเสือ้สีเขียวอ่อน ที่มีแฟนนั่งทำท่าเขินๆอยู่ข้างๆ คือ คุณวี วีระพันธ์ จากบางแสน ซี่งท่านนี้หลายคนมาถามผมว่าคือใครเพราะพึ่งเคยเห็น ที่แกยกมือโป้งตากล้องเพราะภ่ายรูปแกแต่ไม่รู้จักแก username 9026 (ถอดรหัสกันเอาเอง)

เอ้อ...ว่าแต่ทั้งงานพี่ไพบูลย์ถ่ายแค่ 3 ภาพหรือครับ ????
    คุยกันทางโทรศัพท์มาก็นาน เจอกันตัวเป็นๆก็งานนี้ละครับ
    วิโรจน์ ประสาทเขตรการ
    080 434 5466

9026's Avatar
    สถานที่
    เพียงเพื่อน
    ขอบคุณ
    32

ได้แต่คุยโทรศัพกันไม่เคยเจอหน้ากันซักที งานนี้ถ้าไม่ได้ทักใคร หรือไม่ได้คุยกับใครก็ต้องขอโทษด้วยล่ะกันครับ ไม่รู้ว่าใครเป็นใครจริงๆ รู้จักกันแต่ username กันครับ
    นายวีรพันธ์ บุญช่วยชาติ
    บ้านเลขที่ 6 ซอย 5
    ถนนสันติเกษม ตำบลแสนสุข
    อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี 20130
    (085-9171321 wee)
    เลขบัญชี 640-241878-2
    ธนาคารไทยพาณิช สาขาบางแสน
    "แค่ทำในสิ่งที่ชอบและเป็นอยู่"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paiboon อ่านข้อความ

รู้แล้วเป็นใคร .... 555+

ว่าแต่มีถ่ายภาพ รถแต่ละประเภทที่ได้ที่ 1 / 2 / 3 มาบ้างเปล่าครับ อยากเห็นครับผม ....

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

[b]ครั้งหน้าอยากไห้มีการจัดตอนเย็นบ้างจังครับ เอาเริ่มงานสัก 3 โมงเย็น ปั่น 4-5 โมง แล้วกลับมานั้งพักกินดื่มพูดคุย มีดนตรีเล็กๆ (คนบ้ารถถีบเล่นโฟคเก่งๆหลายท่าน) จัดประกวดและโชว์รถ ที่ได้รางวัล แล้วอยู่กันยันเช้า มีที่พักหรือกางเต้นนอนกันกลางทุ่งนา สนุกดีนะครับๆๆๆๆ ลงขันกันคนละไม่กี่ร้อยหน้างานไม่ต้องไห้เจ้าภาพออกท ั้งหมดผมว่าสนุกนะ[/b]
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle