ร้าน ซุปเปอร์มานะยนต์ ตัวแทนจำหน่ายอะไหล่แท้จากอิตาลี่โดยตรง - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 101 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ร้าน ซุปเปอร์มานะยนต์ ตัวแทนจำหน่ายอะไหล่แท้จากอิตาลี่โดยตรง

Junior Member khaofang's Avatar
    สถานที่
    Yod's ๙ Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Club GS
    ไม่ทราบว่าจะมีขาตั้งเดี่ยวเข้ามาบ้างไหมครับยี่ห้อ Buzzetti ราคาประมาณเท่าไรครับ
    อยากได้มั่งจัง รบกวนด้วนนะครับ

Junior Member khaofang's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khaofang
    ผมอยากได้กระจกแบบนี้ครับ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=5253 ยังงัยช่วยตอบด้วยนะครับ ใส่ cosa ได้มั้ยครับ ขอราคาด้วยนะครับ อยากได้จริงๆ
    ตอนนี้ยังมีอยู่ปะครับ(แล้วเรียกว่ากระจกอะไรเวลาสั่ งจะได้เรียกถูก) THANK YOU

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

รบกวนถามราคาอะไหล่คอซ่าหน่อยคับ
    1. สายไฟชุดทั้งคัน
    2. แผ่นช๊าต
    3. รีเลย์
    4. ยางพื้น 3 ชิ้น ซ้าย - ขวา - กลาง
    5. หน้าฉาย
    6. ไฟเบอร์ตัวล่าง (คางหมู)

รบกวนถามแค่นี้คับ ถ้าได้ราคาแล้วจะได้สั่งของถูกคับ
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arowana
    เวปน่าจะเป็นภาษาไทยนะครับ จะสะดวกมากกว่านี้เยอะเลย

จะแก้ไขให้ครับ
    แต่ตอนนี้ถ้าสงสัยก็โทรมาถามเลยก็ได้นะครับ
    ที่ 01-8465482

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khaofang
    ตอนนี้ยังมีอยู่ปะครับ(แล้วเรียกว่ากระจกอะไรเวลาสั่ งจะได้เรียกถูก) THANK YOU

เอ่อ เปิดภาพดูไม่ได้ครับ
    ส่งมาที่เมล์ได้ไหม ???
    ที่
    [email protected]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ on the beach
    รบกวนถามราคาอะไหล่คอซ่าหน่อยคับ
    1. สายไฟชุดทั้งคัน
    2. แผ่นช๊าต
    3. รีเลย์
    4. ยางพื้น 3 ชิ้น ซ้าย - ขวา - กลาง
    5. หน้าฉาย
    6. ไฟเบอร์ตัวล่าง (คางหมู)

รบกวนถามแค่นี้คับ ถ้าได้ราคาแล้วจะได้สั่งของถูกคับ

โทรมาที่เบอร์ 01-8995548 ได้เลยครับ
    แผนกผู้ชำนาญงานทางโคซ่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Club GS
    ไม่ทราบว่าจะมีขาตั้งเดี่ยวเข้ามาบ้างไหมครับยี่ห้อ Buzzetti ราคาประมาณเท่าไรครับ
    ถ้าสนใจโทรมาเลยที่ 01-8465482

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dazzle
    พี่ครับช่วยบอกราคาหน่อยครับ
    - เปลี่ยนชุดลูกปืนคอ Px 150
    - ปะผุบังโคลนหน้านิดหน่อยครับตรงน๊อตยึดคับ -
    ราคาเบาะสปริงเดิม

พี่ช่วยเช็คราคาแล้วก็ทำต้องใช้เวลาประมาณเท่าไหร่คร ับต้องทิ้งรถไว้รึปล่าวครับ
    ช่วยตอบทีนะครับอยากไปทำวันศุกร์นี้เลย

มาเถอะราคาสมฝีมืออยู่แล้ว รับรองทำแล้วจบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow
    มีลูกสูบจีเอสบ้างมั้ยครับ

ต้องการเบอร์อะไรครับ
    ตอนนี้มีก้านสูบ GS เข้ามาแล้วด้วยนะ make in italy

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armmy666
    ที่ร้านมียางแก้มเตี้ยหรือปล่าวครับถ้ามีราคาเท่าไร ของยี่ห้อไรหรือครับ

มีครับราคา 450 บาท
    hut brand name

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่ทราบว่าทางร้านมี ตะแกง&ชิว COSA บ้างป่าวครับ
    ถ้ามีขอราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

รูป รูป  

Rockabilly 1964's Avatar
    สถานที่
    Lord Of The Lam
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ ครับ มี ไมล์กลมแท้ ตัวพีของ 90 บ้างไหม

พี่ ครับ มี ไมล์กลมแท้ ตัวพีของ 90 บ้างไหม
    แล้วกระทะล้อ ของ 90 ราคาเท่าไร แล้วมีจับอะไหล่หน้าของ 90 ไหม ครับ
    ยังไงช่วยตอบในข้อความส่วนตัวด้วน นะ ครับ ของคุณครับ
    All of my life,
    I've been searchin' for a girl
    To love me like I love you.
    Oh, now.. But every girl I've ever had,
    Breaks my heart and leaves my sad.
    What am I, what am I supposed to do.
    +++++++++++++++

ไม่ทราบว่าทางร้านมี ตะแกง&ชิว COSA บ้างป่าวครับ
    ถ้ามีขอราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

แท้หรือว่างานก๊อปครับ ??

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขาตั้งแบบนี้อะครับขอราคาด้วยนะครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khaofang : 12-05-2006 เมื่อ 11:28

Senior Member armmy666's Avatar
    สถานที่
    มั่วกะเข้าไปเรื่อย
    ขอบคุณ
    0

ไฟท้ายสปริ้น ของแท้ทั้งชุดราคาเท่าไรครับ
    แล้วยาก มิชลิน s1 ที่ร้านมีขนาดเท่าไรบ้างครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armmy666 : 06-10-2006 เมื่อ 16:52
    เราเอารถออกจากสุสานได้ แต่เราเอาสุสานออกจากรถไม่ได้
    จอดนิ่งมา7ปี สตาร์ทติดก็บุญแล้ว

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 101 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks