ร้าน ซุปเปอร์มานะยนต์ ตัวแทนจำหน่ายอะไหล่แท้จากอิตาลี่โดยตรง - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 101 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ร้าน ซุปเปอร์มานะยนต์ ตัวแทนจำหน่ายอะไหล่แท้จากอิตาลี่โดยตรง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ doi
    มียางลองพื้นสีดำมีลายใส่super150ขายหรือเปล่าถ้ามีร าคาเท่าไรครับ
    ราคา 400 บาทเท่านั้นจ๊ะ

Member VespaRaider's Avatar
    สถานที่
    คนเดียว
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับ Vespa 90 4 เกียร์ ถ้าฟิตเครื่องแล้ว
    จะวิ่งได้สูงสุด กี่ Km/hr. ครับ

★ GiB ★︻┳═一 รักแล้วลืมไม่ลง's Avatar
    สถานที่
    Y.K. classic non sence
    ขอบคุณ
    0

Talking ................ลอย ลอย.........

พี่พอจามีชุดเกียร์แลมเซ็นโต้มั่งไหมอ่ะแล้วพอมีอะไห ล่อะไรของเซ็นโต้มั่งอ่ะ:)
    Lambretta Ser.7

มีชุด kit lam (ts1) ขายบ้างปะครับ กับท่อสูตแลม

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

ที่ร้านมีล้อ อลูมิเนียมของแลมไหมครับพี่ ราคาข้างละเท่าไรหรอครับพี่
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    LAMMANIA029
    [email protected]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ VespaRaider
    พี่ครับ Vespa 90 4 เกียร์ ถ้าฟิตเครื่องแล้ว
    จะวิ่งได้สูงสุด กี่ Km/hr. ครับ
    ประมาณ 90-100km นะในส่วนของเครื่อง เดิมๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บินไม่ใด้
    มีชุด kit lam (ts1) ขายบ้างปะครับ กับท่อสูตแลม
    มีเเต่ท่อครับ ราคา 2,800 บาท

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่มหัวฟู
    ที่ร้านมีล้อ อลูมิเนียมของแลมไหมครับพี่ ราคาข้างละเท่าไรหรอครับพี่

เคย check ที่ italy ตอนนี้ยังไม่มีการผลิตครับ
    คงต้องรอหน่อย
    ถ้ามีจะรีบเเจ้งทันทีนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักแล้วลืมไม่ลง
    พี่พอจามีชุดเกียร์แลมเซ็นโต้มั่งไหมอ่ะแล้วพอมีอะไห ล่อะไรของเซ็นโต้มั่งอ่ะ:)

ตอนนี้ยังครับ

Junior Member khaofang's Avatar
    สถานที่
    Yod's ๙ Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Smile

ผมอยากได้กระจกแบบนี้ครับ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=5253 ยังงัยช่วยตอบด้วยนะครับ ใส่ cosa ได้มั้ยครับ ขอราคาด้วยนะครับ อยากได้จริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khaofang : 02-02-2006 เมื่อ 23:43

Member 200rally's Avatar
    สถานที่
    ปากเกร็ดs.c
    ขอบคุณ
    0

มีอะไหล่ของของpk50ssบ้างไหมครับ เช่น ลูกสูบ ก้านสูบ แล้วก็ กล่องเก็บของใต้เบาะ ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มีหม้อกรองอากาศ เวสป้า 90 พร้อม น๊อยยึดกับคารบิวไหมครับ

ช่วยบอกราคาด้วยครับถ้ามี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khaofang
    ผมอยากได้กระจกแบบนีครับ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=5253 ใส่กะ cosa ได้มั้ยครับ ขอราคาด้วยนะครับ อยากได้จริงๆ

ประมาณวันที่ 20 กพ 06 ลองโทรมาเช็คดูอีกทีนะครับ

Senior Member aprilia_rsv's Avatar
    สถานที่
    Monkey Head Gangster + เรารัก Rico Tachibana
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

ผมอยากทราบราคา kit pinasco 177 cc ใหม่แกะกล่องและมือสอง แล้วสามารถนำมาใส่ cosa ได้รึปล่าว นอกจากคาบูเดลล็อตโต้แล้วสามารถใช้คาบูรถญี่ปุ่นของอ ะไรแทนได้มั่ง ขอบคุณครับ

Junior Member khaofang's Avatar
    สถานที่
    Yod's ๙ Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aprilia_rsv
    ผมอยากทราบราคา kit pinasco 177 cc ใหม่แกะกล่องและมือสอง แล้วสามารถนำมาใส่ cosa ได้รึปล่าว นอกจากคาบูเดลล็อตโต้แล้วสามารถใช้คาบูรถญี่ปุ่นของอ ะไรแทนได้มั่ง ขอบคุณครับ
    สนใจด้วยคนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khaofang : 08-02-2006 เมื่อ 20:19

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 101 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks