รายชื่อผู้ที่ไปพิพิธภัณเจษฎาแน่นอนครับ

ชื่อกระทู้: รายชื่อผู้ที่ไปพิพิธภัณเจษฎาแน่นอนครับ

Exclamation รายชื่อผู้ที่ไปพิพิธภัณเจษฎาแน่นอนครับ

ชื่อ................................จำนวนคัน...... ..............จำนวนคน.................จุดนัด

1.พี่เม้ง...............................1......... ........................1......................วัด ใผ่ตัน
    2.พี่แนน.............................7............ ......................8........................... .."
    3.น้องรอง...........................1............. ....................2............................. "
    4.คุณวิท.............................1............ ......................1........................... .."
    5.คุณบอล(พัทยา)............... 2..................................2.............. .............. "
    6.คุณต่อสะพานใหม่............1.................... ..............2............................."
    7.คุปณปอน........................ 1..................................1.............. .......สายใต้ใหม่
    8.คุณหนึ่ง.......................... 5..................................6.............. ..............."
    9.พี่ส้ม............................... 1..................................2.............. .........รพ.ธนบุรี2
    10.กลุ่มจรัญ13.....................-...................................-.............................."(ยังไมทราบจำนวนแน่น อน)
    11.คุณยอด..........................1.............. ....................2..........................สาย 4
    12.คุณเป้.............................1........... .......................1.......................... ..."
    13.คุณต่อ............................1............ ......................2........................... .."
    14.คุณต้อง..........................1............. .....................1............................ ."
    15.คุณวิป............................1............ ......................1 ............................."
    16.คุณโอบ..........................1.............. ....................1............................. ."
    16.กลุ่มลาดกระบัง...............6................. ................10...................ทางเข้าพิพิธภ ัณฑ์

ตรวจสอบกันดูนะครับอะไรไม่ถูกต้องรีบแจ้งเลยนะครับก่ อนวันพฤหัสที่29นี้นะครับจะได้แจ้งทางพิพิธภัณฑ์ได้ค รับ

***siam01เปลี่ยนเบอร์ครับ ยังไงโทรมาที่ 081-9595143
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam01 : 30-03-2007 เมื่อ 12:57
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

โอ้โห.....งานนี้ จำนวนรถทั้งหมดเกิน 30 คันแน่ๆเลยem90 ......แล้วเจอกันคับ สหายทุกคน

Member nanny's Avatar
    สถานที่
    ส.ประภายิม...
    ขอบคุณ
    0

em84 .....ของพี่แนนเพิ่มเป็น..7คัน...8คน.....นะคุณรองem84
    ...เอาเป็นแบบขาวดำ....มั่งดีกว่า..Classic ดี...

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanny : 28-03-2007 เมื่อ 01:32

Talking

ป้ายแขวนคอสวยมากเลยพี่ em24 em90
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

Exclamation

แจ้งเรื่อง อาหารกลางวัน และค่าใช้จ่ายครับ

-เรื่องอาหารกลางวันที่พิพิธภัณตกลงงดเนื่องจากทางพิพ ิธภัณไม่สะดวก

-ค่าใช้จ่ายมีค่าป้ายแขวนคอ 10 บาท ---ค่าเข็มกลัด 20 บาท สุทธิเป็น 30 บาทครับ

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

เข็มกลัดทำเสร็จหรือยังครับคุณรอง ถ้าเสร็จแล้วขอชมหน่อยครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

รูปป้ายแขวน เท่มากคับ es คลาสสิกมาก....

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ป้ายแขวนคอสวยดีพี่แนน ทำเป็นขาวดำยิ่งเท่ห์ใหญ่เลย สุดยอดๆๆๆๆๆๆ
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

Junior Member Papae's Avatar
    สถานที่
    "ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ป้ายแขวนคอแจ่มดีคับยังไงคุณรองอัปเดตกระทู้เรื่อยๆๆ นะคับ
    เผื่อจะได้สมาชิกร่วมทริปเพิ่มขึ้นอีกคับ!!!!!!!

em90 em90 em90

รูป รูป  
    Love me love my Life
    www.lovemylifeclub.is.in.th

มาตรฐาน น้องวิฟก็ไปหรือนี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ViPpY~* อ่านข้อความ
    เดียวเจอกัน ครับ
    น้องวิฟก็ไปหรือนี่
    JAWAท่อเดี่ยวกับJAWA2ท่อ...
    ใครจะแรงกว่ากัน
    แล้วเจอกันครับพี่น้อง

รูป รูป  

สรุปผมไปไม่ได้แล้วนะครับ ติดงาน 2 วันเลย เสาร์-อาทิตย์ ขอให้สนุกนะ ขี่ระวังกันด้วย รถไปเยอะยิ่งอันตราย

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เย้ๆๆๆๆดีใจจังพี่เวชไม่ไป ( ล้อเล่งน้า) เสียดายจังพี่เวชไม่ไปอีกและ เบี้ยวหลายรอบแล้วนะพี่อ่ะ ถ้าคราวหน้าเบี้ยวอีกโดนแน่ๆๆๆ(เดี๋ยวจะให้พี่รองไปวางระเบิดหัวลำโพง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam02 : 28-03-2007 เมื่อ 18:51
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

Member ขุนพลปิ่นเกล้า's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สามเกียร์ อ่านข้อความ
    สรุปผมไปไม่ได้แล้วนะครับ ติดงาน 2 วันเลย เสาร์-อาทิตย์ ขอให้สนุกนะ ขี่ระวังกันด้วย รถไปเยอะยิ่งอันตราย

เสียดายจังครับ ไม่ได้เห็นรถคันงามๆของพี่ ได้ข่าวว่ามีอยู่หลายลำ
    ------------------------------------------------------------------------------
    em89

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำขาว อ่านข้อความ
    เข็มกลัดทำเสร็จหรือยังครับคุณรอง ถ้าเสร็จแล้วขอชมหน่อยครับ
    แนบเอกสาร 215517

แนบเอกสาร 215518

รูปไม่ชัดครับใช้กล้องเล่นเอ็มถ่ายเอา...รอดูเต็มๆวั นที่ 1 นะครับ em97

รายชื่อหรืออะไรที่เปลี่ยนแปลงให้ดูที่ข้อความแรกนะค รับผมจะแก้ให้เรื่อยๆ....ถ้ามีอะไรไม่ถูกต้องรีบแจ้ง นะครับถ้าถึงวันพฤหัสแล้วผมแก้ไรไม่ทันแล้วน๊า 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam01 : 05-02-2009 เมื่อ 21:51

Bookmarks