ขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนเหล่าบรรดาโบราณขาแรงส์ทุกท่า น / บัง. พัฒนาการ

ชื่อกระทู้: ขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนเหล่าบรรดาโบราณขาแรงส์ทุกท่า น / บัง. พัฒนาการ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนเหล่าบรรดาโบราณขาแรงส์ทุกท่า น / บัง. พัฒนาการ

ทางกลุ่มคลาสสิคริมคลอง เป็นกลุ่มจักรยานที่เน้นให้เด็กๆเห็นคุณค่าของจักรยา นโบราณ และใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ เนื่องด้วยทางกลุ่มจะจัดทริปเฉพาะกิจ จากพัฒนาการ ปลายทาง ร้านอาหาร 10 บาท (สู้แค่หมด) ณ คลอง 9 หนองจอก และแวะชมบรรยากาศสถานที่รายทาง ในวันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2556 นี้ เหตุสืบเนื่องมาจากว่า ถูกท้าทายจากกลุ่มจักรยานความเร็ว เสือ หมอบ ทัวริ่ง เสือภูเขา ว่ารถโบราณไม่มีวันไปถึงร้านนี้ ซึ่งทางเจ้าของร้านเองอยากให้กลุ่มจักรยานโบราณไปเยี ่ยมเยียนบ้างเพราะยังไม่มีกลุ่มโบราณกลุ่มไหนไปถึง ผมเองซึ่งเป็นคณะบริหารกลุ่มจึงขอเชิญชวนพี่น้องจักร ยานโบราณร่วมปั่นกัน เป็นการรณรงค์การใช้จักรยานไปในตัวด้วยครับ
    กำหนดการ ล้อหมุน จากซอยพัฒนาการ 20 แยก 7 เวลาประมาณ 6 โมงเช้าครับ รายละเอียดอื่นๆสอบถามได้ที่เบอร์ (บัง พัฒนาการ) 086-5602746 อ้อ ....อย่าลืมแอดกลุ่มผมเป็นเพื่อนด้วยนะครับ facebook : กลุ่มคลาสสิคริมคลอง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ช่วยกันประชาสัมพันธ์ครับ

Bookmarks