ขอรายชื่อคนที่จะออกทริปวันที่ 1 เมษา ด้วยครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอรายชื่อคนที่จะออกทริปวันที่ 1 เมษา ด้วยครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มลาดกระบังน่าจะไปกันประมาณ 10 คน ( ถ้าไม่เมาจนลุกไม่ขึ้น เพราะวันที่ 31 ไปงานรวมรถมอเตอร์โชว์ ) รถที่ไปน่าจะเป้น bmw mz honda suzuki yamaha.........ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบอีก ครั้ง

ปล.คุณ siam01/02 ช่วยทึ้งเบอรืไว้ด้วยคับ จะได้โทรคุยรายละเอียดกันอีกครั้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Safety Man : 22-03-2007 เมื่อ 09:39

มาตรฐาน 12345

1.คุณขุนพลปิ่นเกล้าไป2คน1คันC95ครับ
    2.ยอดjawa125ผมไป2คน1คันเช่นเดียวกัน
    รวมแล้วไป4คน2คัน
    ไม่ทราบว่าเข็มกลัดทำจำนวนจำกัดรึป่าวครับ
    ไม่ทราบว่าคุณรองมีเบอร์โทรไหมครับ
    em95 em95 em95 em95 em95 em95

Exclamation

-คุณ Safety Man เบอร์ผมครับ 086-4092634 ถ้าเบอร์นี้ติดต่อไม่ได้โทรไปที่ 02-9300335 แล้วฝากเรื่องไว้ได้ครับ (แล้วเวสลุงนายใผ่ไม่ไปหรอครับ)

-คุณ yodd เข็มกลัดเบื้องต้นทำไว้ที่ 50 ชิ้นครับ ส่วนเบอร์โทร 086-4092634 ถ้าเบอร์นี้ติดต่อไม่ได้โทรไปที่ 02-9300335
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

ถึง siam01 เอ๊ะ siam02 ดีกว่า รู้สึกว่าเป็นผู้หญิง
    ของเค้าไปกัน 2 คน 1คัน นะem24
    แล้วไปกี่โมง
    ถ้างานนี้ล่มอีก ตายแน่ ไอ้หน้าโหด
    ขึ้นชื่อว่าล้อ ยังไงก็ไม่หยุดหมุน

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงพี่ส้ม

งานนี้ไม่ล่มแน่นอนจ้า กำหนดการกำลังจะคลอดเร็วๆนี้ค่ะ(ไม่น่าจะเกินวันอาทิ ตย์) คงจะออกเช้าๆค่ะเพราะสายแล้วเดี๋ยวจะร้อนกันมาก เดี่ยวถ้ากำหนดการคลอดแล้วจะเอามาโพตส์บอกนะจ๊ะ(ว่าแ ต่ว่าคนซ้อนอ่ะคราย...เหรอค่ะ?อิอิ....อิอิ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam02 : 22-03-2007 เมื่อ 23:21
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

คลอดเองหรือผ่าออกล๊ะจ๊ะ

ขึ้นชื่อว่าล้อ ยังไงก็ไม่หยุดหมุน

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แหม...พี่ส้มก็......em84 em84 em84
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

Angry

em93 เดี๋ยวปล่อยลมรถเลย
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bk350 อ่านข้อความ
    ถึง siam01 เอ๊ะ siam02 ดีกว่า รู้สึกว่าเป็นผู้หญิง
    ของเค้าไปกัน 2 คน 1คัน นะem24
    แล้วไปกี่โมง
    ถ้างานนี้ล่มอีก ตายแน่ ไอ้หน้าโหด
    ไปกะคู่เกย์หรือป่าวพี่em87
    เด๋วนี้เค้าโกนหนวดโกนเคราแว้วหน้าใสเชียว(ไสหัวไปไก ลๆ)

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แก้ไขครับ

[SIZE="4"]ตกลงผมออกไปพร้อมกันตอนเช้า ให้เจ้านายนั่งรถเมล์ไปเอง นัดกันที่ไหน ยังงัยก็บอกด้วย[COLOR="Blue"]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้ำขาว : 23-03-2007 เมื่อ 10:49

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แก้ไขครับ

[ส่วนคุณอ้น เจอตัวแล้วครับ เมื่อวานโทรหาผม บอกคอมเสีย ส่วนวันที่ 1 คุณอ้นไม่ได้ขี่รถไปกับพวกเรา เพราะติดพาคุณแม่ไปทำบุญ ส่วนตอนบ่านเค้าอาจจะตามไปเมา[/COLOR][/COLOR][/SIZE]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้ำขาว : 23-03-2007 เมื่อ 10:48

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ว้า........อย่างนี้ก้อ อด ได้เห็นปลาวาฬ บินล่ะซิคับ .....555

Junior Member Papae's Avatar
    สถานที่
    "ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไปด้วยคนคับ 1คน1คัน เป้คับ!!!!!

รูป รูป  
    Love me love my Life
    www.lovemylifeclub.is.in.th

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำขาว อ่านข้อความ
    ตกลงผมออกไปพร้อมกันตอนเช้า ให้เจ้านายนั่งรถเมล์ไปเอง นัดกันที่ไหน ยังงัยก็บอกด้วย
    em94 แน่นอนจิงพี่เรา...ให้เจ้านายนั่งรถเมล์ไปเองเลย...ง ี้ขากลับก็นั่งรถเมลล์กลับเองดิพี่...งั้นเมาเต็มทีค รับกลับตี3เลย555+em94 ชะตาขาดแน่พี่เรา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam01 : 23-03-2007 เมื่อ 14:28

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Papae อ่านข้อความ
    ไปด้วยคนคับ 1คน1คัน เป้คับ!!!!!
    ยินดีครับคุณเป้...ว่าแต่ว่าเอสอาคุณเป้จะไล่เอ็มแซด ทันหรอครับ em98 แซวครับแซว

Bookmarks