ตามหายาง 26 1*3/8 ที่ไม่ธรรมดา

ชื่อกระทู้: ตามหายาง 26 1*3/8 ที่ไม่ธรรมดา

Senior Member ongla's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตามหายาง 26 1*3/8 ที่ไม่ธรรมดา

ตามหายางนอก 26"(เศษๆ) ครับ
    อย่างต่ำ 2 เส้น

แต่ขอเป็น Dunlop ของอังกฤษก่อนนะครับ

ถ้าเป็น Raleigh เอามาใส่มันจะไม่ match กะตัวรถนะครับ

จะรื้อ (Sunbeam) เล่นๆครับ

ท่านใดมีอยู่ใน stock พอจะแบ่งปัน ยินดีรับครับ

ถ้าเป็นของใหม่ (เก่าเก็บ) ยิ่งดี. หรือไม่ก้อขอให้สภาพ ใช้ได้

ส่งข้อความ/ราคาทาง 08-3737-2626 ก้อได้ครับ

จะได้มีงานทำแก้เหงาตอนปิดเทอมครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ongla : 29-03-2013 เมื่อ 21:05
    ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.....

จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว....

ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร....

แค่บินไปให้ "ถึงฝัน"..เท่านั้นพอ

Bookmarks