การเิดินสายไฟ เครื่อง c90

ชื่อกระทู้: การเิดินสายไฟ เครื่อง c90

มาตรฐาน การเิดินสายไฟ เครื่อง c90

รอบกวนสอบถามครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องระบบไฟเลยครับแต่อยากจะทำเอง

คือเครื่องผม เป็นเครื่อง c90 แฝงเวฟ100 มา ดูจากสายไฟตามภาพแล้วต้องใช้วงจรไฟของตัวไหนครับ

จะทำไฟให้ครบๆ ตอนนี้ติดแค่ไฟหน้า-หลัง ช่างทำมาให้

รบกวนท่านผู้รู้ชี้แจงด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง แนบไฟล์วงจรดด้วยก็ดีครับ

Name:  รูปภาพ.jpg
Views: 6272
Size:  39.2 KB

ใช้วงจรเดียวกันกับเครื่อง lifan110 ตัวนี้ไ้ด้หรือป่าวครับ

Name:  Lifan 110cc Wiring Diagram.jpg
Views: 12291
Size:  32.1 KB

Bookmarks