คันเล็กลุยงานหนัก สมาชิคใหม่รายงานตัว อยู่ภูเก็ตคับ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คันเล็กลุยงานหนัก สมาชิคใหม่รายงานตัว อยู่ภูเก็ตคับ

Junior Member kran2000's Avatar
    ขอบคุณ
    37

Smile

[QUOTE=arm1400e;10407514]ได้ครับคุณ กรานต์ ว่าแต่ผมก็เข้าไปบ่อยน่ะครับสำหรับกรมทรัพยากรทางทะเ ลและชายฝั่งของภูเก็ต ไปพร้อมกับเขียวเสวยคู่ใจ แบบว่าไปซ่อมเรื่อของกรมที่นั่นอ่ะคับ ว่าแต่คุณกรานต์ทำงานที่ไหร หรือพักที่ไหรหรือคับ ไว้เผื่อมีเวลาจะได้เข้าไปเสวนายกแก้วกันซ่ะหน่อย

ถึงแม้ผมจะเป็นน้องใหม่ของบ้านหลังนี้แต่ก็รับรู้ได้ ถึงความอบอุ่นและเป็นกันเองของพี่ๆทุกคน ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากคับ [/QUOTE0]

ได้คับคุณอาร์ม ตอนนี้ผมทำงานอยู่โรงแรมดุสิตธานีลากูน่าภูเก็ตคับ บ้านผมอยู่แถวป่าคลอก ตั้งแต่พ่อเกษียรก็ย้ายมาอยู่ป่าคลอกคับ ช่วงนี้ผมขึ้นลงภูเก็ตนครศรีฯทุกเดือนคับ ไม่ค่อยว่างอยู่ภูเก็ตเท่าไร เพราะตั้งแต่พ่อผมเสียไปเมื่อปีที่แล้ว ผมต้งกลับนครศรีฯทุกเดือนคับ พาแม่ไปหาหมอ ต้องทำหน้าที่แทนพ่อทุกอย่างคับ ผมมีโครงการว่าจะเอารถมาสด้ามาซ่อมที่ภูเก็ตอยู่เหมื อนกันคับ ถ้ามีโอกาส คงได้ปรึกษาเรื่องซ่อมรถได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันน ะคับ (ผมหยุดช่วงวันพฤหัส กับวันศุกร์คับ ถ้าไม่กลับนครศรีฯก็ว่างคับ)

2. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : kran2000 สำหรับกระทู้นี้ :

arm1400e (18-04-2013)

หวัดดีครับอาร์ม ผมโต้งครับ สุดยอดเลยคันนี้

4. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : tong5000 สำหรับกระทู้นี้ :

arm1400e (18-04-2013)

Junior Member arm1400e's Avatar
    ขอบคุณ
    15

[QUOTE=kran2000;10409954]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arm1400e อ่านข้อความ
    ได้ครับคุณ กรานต์ ว่าแต่ผมก็เข้าไปบ่อยน่ะครับสำหรับกรมทรัพยากรทางทะเ ลและชายฝั่งของภูเก็ต ไปพร้อมกับเขียวเสวยคู่ใจ แบบว่าไปซ่อมเรื่อของกรมที่นั่นอ่ะคับ ว่าแต่คุณกรานต์ทำงานที่ไหร หรือพักที่ไหรหรือคับ ไว้เผื่อมีเวลาจะได้เข้าไปเสวนายกแก้วกันซ่ะหน่อย

ถึงแม้ผมจะเป็นน้องใหม่ของบ้านหลังนี้แต่ก็รับรู้ได้ ถึงความอบอุ่นและเป็นกันเองของพี่ๆทุกคน ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากคับ [/QUOTE0]

ได้คับคุณอาร์ม ตอนนี้ผมทำงานอยู่โรงแรมดุสิตธานีลากูน่าภูเก็ตคับ บ้านผมอยู่แถวป่าคลอก ตั้งแต่พ่อเกษียรก็ย้ายมาอยู่ป่าคลอกคับ ช่วงนี้ผมขึ้นลงภูเก็ตนครศรีฯทุกเดือนคับ ไม่ค่อยว่างอยู่ภูเก็ตเท่าไร เพราะตั้งแต่พ่อผมเสียไปเมื่อปีที่แล้ว ผมต้งกลับนครศรีฯทุกเดือนคับ พาแม่ไปหาหมอ ต้องทำหน้าที่แทนพ่อทุกอย่างคับ ผมมีโครงการว่าจะเอารถมาสด้ามาซ่อมที่ภูเก็ตอยู่เหมื อนกันคับ ถ้ามีโอกาส คงได้ปรึกษาเรื่องซ่อมรถได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันน ะคับ (ผมหยุดช่วงวันพฤหัส กับวันศุกร์คับ ถ้าไม่กลับนครศรีฯก็ว่างคับ)
    ยินดีให้คำปรึกษาครับคุณกรานต์ ผมพอรู้เรื่องรถบ้างเล็กน้อยพร้อมให้คำปรึกษาครับ เสียใจด้วยน่ะครับสำหรับเรื่องคุณพ่อคุณ ยังไงเป็นกำลังใจให้ครับ

Junior Member arm1400e's Avatar
    ขอบคุณ
    15

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong5000 อ่านข้อความ
    หวัดดีครับอาร์ม ผมโต้งครับ สุดยอดเลยคันนี้
    ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณโต้ง

สวัสดีครับพี่อาร์ม ผมชื่อต่องครับอยู่เชียงใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ^^
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้กันครับ ^^

8. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : สิบโลซ่อม สำหรับกระทู้นี้ :

arm1400e (23-04-2013)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

สวัสดีครับพี่อาร์ม ยินดีต้อนรับด้วยไมตรีนะครับ น้องวีมาช้าแต่มาแล้ว 555++ รู้สึกอบอุ่นดีเหมือนกันที่พี่น้องของเราทยอยเข้ามาแ นะนำตัว ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^^

10. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : jodeci สำหรับกระทู้นี้ :

arm1400e (23-04-2013)

ขอบคุณ
    15

สวัสดีคับ คุณต่อง กับคุณน้องวีมากครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับและยินดีที่ได้รู้จักพี่ ๆ คับผม

Senior Member nattaphon's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    341

ผมน้องเคน
    จาวเจียงฮาย ยินดีจาดนักตี้ได้ฮู้จัดอ้ายคนหล่อจาวปักใต้ครับ
    K e n Pro.....ceed
    Mazda Club Thailand

Bookmarks