แจ้งเลื่อนงานคับ! 4 พฤษภาคม 56 ทำดีเพื่อสังคม ถั่วดำสัญจร ครั้งที่ 2 เซ ซู งาน ห้ามพลาดครับ

ชื่อกระทู้: แจ้งเลื่อนงานคับ! 4 พฤษภาคม 56 ทำดีเพื่อสังคม ถั่วดำสัญจร ครั้งที่ 2 เซ ซู งาน ห้ามพลาดครับ

Cool แจ้งเลื่อนงานคับ! 4 พฤษภาคม 56 ทำดีเพื่อสังคม ถั่วดำสัญจร ครั้งที่ 2 เซ ซู งาน ห้ามพลาดครับ

แจ้งเลื่อนงานคับ! วันที่ 4 พฤษภาคคม 56 ทำดีเพื่อสังคม ถั่วดำสัญจรครั้งที่ 2 เซ ซู งาน
    เนื่องด้วย สถานที่ไม่อำนวย กลุ่มเราเลย่ยังไม่ได้จัดครับบบ ให้ทุกอย่างพร้อมก่วานี้ก่อน กลุ่มเราจัดแน่นอนครับบบบบบบบบ
    ต้องขอโทษพี่ น้อง คลาสสิคทุกคนด้วยนะครับ ที่เราต้องเลื่อนงานออกไปก่อน

- ร่วมลงทะเบียนเข้างาน แลกของที่ระลึก
    อาร์ม,สติ๊กเกอร์ 120 บาท

- 17.00 น.เริ่มการประกวดรถประเภทต่าง ๆ
    ล้อเล็กเดิม – สวยงาม ผู้ชายเดิม – สวยงาม
    ผู้หญิงเดิม – สวยงาม คุรุสภาเดิม – สวยงาม
    ถังแยกเดิม – สวยงาม 400 cc ขึ้นไปเดิม – สวยงาม
    SR เดิม - สวยงาม ไฟหล่นเดิม – สวยงาม
    ความคิดสร้างสรรค์

-19.00 น. เริ่มกิจกรรมภาคเวที
    ประธานการจัดงาน กล่าวรายงาน สนุกกับกิจกรรมบนเวที แลกของที่ระลึก
    -24.00 น.พักผ่อนตามอัธยาศัย
    [/B]

[/COLOR][/SIZE][/FONT][/I]
    Name:  งานถั่วดำ.jpg
Views: 17635
Size:  35.4 KB

ห้ามพลาดครับงานดี ดี เชิญพี่น้องชาวคลาสสิค ทุกคนน่ะ ครับบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไปทั่วทิศมิตรทั่วแดน : 04-05-2013 เมื่อ 16:56

ยาวไปคับ ยาวไปปป

Name:  งานถั่วดำ.jpg
Views: 439
Size:  35.4 KB

ดันยาวคับบบบบ ยาวไปปปป

ดันคับดันนนนน

ดันไปคับบบบบบบบ

ดันไปปปปปปปปปปปปปป

ยาวไปปปปปปปปปปปปปป

ยาวววววววววไปปปปปปปปป

Senior Member reamonnoi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

___แล้วเจอกันครับ พี่น้อง..___

วิ่งด้วยใจ..ไปตามฝัน
    ไปกับเรา..คนล่าฝันคลาสสิกคลับ

KONLAFUN CLASSIC CLUB

YANGTALAD-THAILAND

อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์
    ที่ตั้ง ร้านเซฟคอมพิวเตอร์
    เยี่ยงสี่แยกไฟแดงยางตลาดไปโพนทอง
    ช่างน้อย ประธานกลุ่ม 080-7627198
    EMAIL : [email protected]
    Facebook : [email protected]

งานเลื่อนคับ เราต้องขอโทษ พี่น้อง คลาสสิคทุกคนด้วยครับบบบ

Bookmarks