อยากรู้ข้อมูลเรื่องดุมครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากรู้ข้อมูลเรื่องดุมครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากรู้ข้อมูลเรื่องดุมครับ

คือราเลห์ ขอบ 28 นี้ดุมหน้าดุมหลังจะมีกี่รูครับ เอาเป็นดุม สเตอมี่แล้วกันนะครับ ทั้งมีเกียรและดุมหลอด ช่วยตอบทีครับกำลังจะหัดเล่นรถถีบอะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fnaf อ่านข้อความ
    คือราเลห์ ขอบ 28 นี้ดุมหน้าดุมหลังจะมีกี่รูครับ เอาเป็นดุม สเตอมี่แล้วกันนะครับ ทั้งมีเกียรและดุมหลอด ช่วยตอบทีครับกำลังจะหัดเล่นรถถีบอะครับ
    โดยปกติรถ 28 จะใช้หน้า 32 หลัง 40 ทั้งดุมหลอดดุมเกียร์และดุมเบรกทั้ง SA และ Raleigh ครับ ส่วนโดยไม่ปกติหน้า 36 หลัง 36 ที่เห็นจะเป็นรถ 26 ครับหากผิดพลาดรบกวนผู้รู้ชี้แจงได้เลยครับ
    รายการของที่ผมต้องการขายดูได้ที่ Click Here

CD Catalog จักรยานครับ Click Here!!

ขอบคุณครับ

หัวโป่'s Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    1

ล้อหน้า 28" มี 36รู ก็มีครับ โดยมากเจอเป็นรุ่นหลังๆ แต่ก็ไม่แน่ใจครับ คือประมาณปี 75 UP ขอบล้อจะตีราเล่ห์แล้ว
    "ถ้าชอบ ก็ทำเถิด แต่อย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนนะลูก"

36 รู 28" ตี dunlop และ สเตอร์มี่ ก็มีครับ....em94

Bookmarks