เนื่องจากกระผมได้ ไปรับรถdt100 ที่เชียงไหม่กำลังจะกลับลำปาง>> ผมได้ขี่ออกจากปั้มมา ไม่ิคิดว่าจะได้เจอเพื่อนร่วมทาง ที่ ขี่ dt เหมือนกันครับ
ขอบคุณครับพี่ๆ ทั้ง 3 ท่าน ที่ทั้งให้คำแนะนำและ ปรับตั้งจูน เครื่อง น้ำมัน และ 2t และปรับปรุงให้สามารถเดินทางถึงลำปางได้อย่างสวัสดิภ าพครับ
โดยไม่คิดค่าตอบแทนไดๆ ขอบคุณมากๆ ครับ ถ้าได้ไปเชียงไหม่ ขากลับ คงได้แวะหาที่ลำพูน หวังว่าคงได้เจอกันครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน