ถามเล่นๆ นะครับ วันนึง คุณเข้าเวป นี้กี่ครั้ง - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ถามเล่นๆ นะครับ วันนึง คุณเข้าเวป นี้กี่ครั้ง

เ ส พ ติ ด !!*

Senior Member max's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เวลา

เข้าเช้าหลังอาหาร
    เข้ากลางวันก่อนอาหาร
    เข้าเย็นหลังอาหาร
    เข้าก่อนนอน
    วันไหนไม่ได้เข้าจะบ้าตาย [

Senior Member LJ's Avatar
    สถานที่
    The L i b e r t i n e
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Showstep อ่านข้อความ
    อย่างนี้เรามาช่วยกันคลิ๊กแบนเนอร์กันดีกว่า ทางเวบมาสเตอร์ จาได้มีทุนไว้พัฒนา เวบ มากขึ้น

เข้าทีก็คลิ๊กที ไม่เสียหลาย

"แบนเนอร์ตรงหน้าท่าน คลิ๊กเถอะครับ"

555555555
    ม่นๆ
    ________________^ ~

อดีต ..
    กับความทรงจำที่มีค่า

about m3 >>>
    http://babara90.spaces.live.com/
    About Libertine >>>

ๆๆ

Junior Member macbio's Avatar
    สถานที่
    Whiteline scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เข้า ทุกวัน ที่ใช้ Internet เลยครับ

Thaiscooter คือ web ที่ผมเข้า เป็นประจำ บ่อยที่สุดเลย

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@mLamai อ่านข้อความ
    เข้าทุกลม หายใจ.....เวบมาสเตอร์ โปรดพิจารณา อิอิ....
    แหวะ.......**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_Px177 อ่านข้อความ
    ไม่รู้เป็นกันป่าวครับถ้าเปิดคอมเมื่อไหร่ต้องเข้าเว ปนี้ทุกครั้งครับ แม้กระทั่งไปข้างนอกมาดึกขนาดไหนยังไงๆก็ต้องมาเปิดซ ักนิดก้ยังดีถึงจะนอนได้ครับ ต้องขอบคุณเวปนี้ครับที่ทำให้เราติดจนเป็นนิสัยครับ อิอิ
    em24 em24 em24 em24 em24 em24 em24
    เช่นกันครับเข้ามาทำงานจะต้องเปิดเวปเข้ามาที่ Thaiscooter.com เป็นอันดับแรกประมาณ ชั่วโมงแล้วค่อยทำงานต่อ ก่อนเที่ยงก็ต้องเข้ามาอีกรอบ กินข้าวเที่ยงเสร็จก็ต้องเข้ามาอีก ก่อนเลิกงานก็ต้องเข้ามาอีก บางครั้งกลับบ้านไปก็ยังจะเข้าอีก...กลายเป็นกิจวัตร ประจำวันไปแล้วครับ...**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    วันไหนเวบเข้าไม่ได้ มีคนลงแดงเพียบครับ em99
    ผมล่ะครับ คนหนึ่งที่จะลงแดง ....**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ max อ่านข้อความ
    เข้าเช้าหลังอาหาร
    เข้ากลางวันก่อนอาหาร
    เข้าเย็นหลังอาหาร
    เข้าก่อนนอน
    วันไหนไม่ได้เข้าจะบ้าตาย [
    ขนาดนั้นเลยนะแม็ค...**

ขอบคุณพี่บี เวปมาสเตอร์ครับ ที่สร้างเวปนี้ขึ้นมา ทำให้ชีวิตนี้ของผมมีสีสันมากขึ้น..**

ผมยังนึกอยู่เลยว่า ถ้าไม่มี Thaiscooter.com ผมจะเข้าอินเตอร์เน็ตมาทำไม..**
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Java_K.U. : 24-03-2007 เมื่อ 13:40
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

ไม่รู้นะว่าเปิดเข้ากี่รอบ แต่ ผมไปซื้อคอมมาเพื่อ Thaiscooter.com
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

Senior Member vespasprint_note's Avatar
    สถานที่
    KmitNB Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Talking ดีใจนะ

ดีใจมากครับที่พี่น้อง thaiscooter รักในสิ่งเดียวกัย คลาสสิคจงเจริญอิอิem90

กุ่ย^_^'s Avatar
    สถานที่
    กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Talking ^_^

em88

รถผมมีล้อผมจะไปไหนก็ได้

มาปิติ เพิ่มรุ่งเรือง
    52 ม.5 ต.หนองหญ้า อ.เมือง
    จ.กาญจนบุรี 71000
    081-0058397

Senior Member carbins's Avatar
    สถานที่
    tood line.
    ขอบคุณ
    0

หลายรอบ.
    scooter line
    open jook manager. line
    ---------------

Junior Member smart's Avatar
    สถานที่
    d
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่าคิด

เป็นคำถามที่ผมต้องย้อนนึกทันที อิอิ++ หลายนะหลายครั้งต่อวัน
    ฟู่ฟ่าเดี๋ยก็วาย เรียบง่าย อยุ่ได้นาน

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กุ่ย^_^ อ่านข้อความ
    เข้าครั้งเดียวครับ.... แต่ไม่ออกเลย ออนมันทั้งวัน

ช่ายครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Senior Member bidbies's Avatar
    สถานที่
    เ ย็ น เ ฮ
    ขอบคุณ
    1

ถ้าอยู่ที่ทำงาน ก็ประมาณ วันละ 2 ครั้ง ตอนบ่าย กับ ก่อนกลับบ้านนะครับ แต่ช่วงนี้ เข้าป่า จะใช้ air card ต่อ ตอนมีสัญญาณ หรือช่วงที่มาพักที่บ้านพัก บนดอย จะมีสัญญาณ นะครับ แต่ก็ เข้าบ่อย พอได้เหมือนกันนะครับ

Junior Member hoikao's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บ่อยมากๆเลย

เข้าครั้งเดียว แต่เข้าน๊านนาน ครับ จับคอมที่ไรถ้าไม่เข้าเว็ปนี้ไม่รู้เป็นไร เหมือนมีอะไรขาดๆหายๆเลย

Bookmarks