ถามเล่นๆ นะครับ วันนึง คุณเข้าเวป นี้กี่ครั้ง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถามเล่นๆ นะครับ วันนึง คุณเข้าเวป นี้กี่ครั้ง

Talking ถามเล่นๆ นะครับ วันนึง คุณเข้าเวป นี้กี่ครั้ง

สำหรับผม เป็นอารายม่ะรู้เข้าบ่อยๆมากๆ จับคอมเมือ่ไรเข้าทุกที Name:  3img-1166899893.jpg
Views: 216
Size:  20.2 KB
    คุณมี 2 ทางเลือก จะเลือก เห็นแก่ตัว หรือ แบ่งปั่น

kid_zilencer@hotmail.com

กุ่ย^_^'s Avatar
    สถานที่
    กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Talking ^_^

เข้าครั้งเดียวครับ.... แต่ไม่ออกเลย ออนมันทั้งวัน

รถผมมีล้อผมจะไปไหนก็ได้

มาปิติ เพิ่มรุ่งเรือง
    52 ม.5 ต.หนองหญ้า อ.เมือง
    จ.กาญจนบุรี 71000
    081-0058397

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตั้ง Homepage ไว้เลยครับผม

Junior Member Nut_Kmit'NB's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Angry

เข้าวันละหลายรอบเลยครับ
    ให้ข้อมูลดี
    em87 Nut_Kmit'nb

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking

เข้าทุกลม หายใจ.....เวบมาสเตอร์ โปรดพิจารณา อิอิ....
    ^: Little RetrO:^

Pang_boku@hotmail.com

Senior Member Vespa spint oomZa(R.C.C)'s Avatar
    สถานที่
    Y.K ScooTer Gang + R.C.C
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รัก Thaiscooter

ประมาณว่าเปิดคอมแล้วก็ เข้า Thaiscooter เลยอะครับรู้สึกว่าอยู่กับคนที่ชอบอะไรเหมือนเรามันค ึกคักดีครับ
    Ghost Rider Style

Y.K Scooter Gang !

I Love you  Lambretta
    Lambretta เนี่ยแหละสไตล์ผม แล้วคุณหละสไตล์ไหน?

oomza@hotmail.com แอดมาคุยกันครับ
    http://www.facebook.com/Lambretta150ser.3

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป็นกันมั่งป่าวครับแบบเนี้ย

ไม่รู้เป็นกันป่าวครับถ้าเปิดคอมเมื่อไหร่ต้องเข้าเว ปนี้ทุกครั้งครับ แม้กระทั่งไปข้างนอกมาดึกขนาดไหนยังไงๆก็ต้องมาเปิดซ ักนิดก้ยังดีถึงจะนอนได้ครับ ต้องขอบคุณเวปนี้ครับที่ทำให้เราติดจนเป็นนิสัยครับ อิอิ
    em24 em24 em24 em24 em24 em24 em24

Blood type LAMBRETTA 100% Showstep's Avatar
    สถานที่
    Lam'rism Nakhonsawan
    ขอบคุณ
    0

Arrow

เข้านับครั้งไม่ถ้วน em94

"Showstep" MSN : Dj_Freaks@Hotmail.com
    Hi5 : HTTP://Crooked-Cross.hi5.com
    Group Hi5 : Thailand Lambretta Club

-
    สถานที่
    ขี่คนเดียวสบายใจ
    ขอบคุณ
    0

วันนึงก็เข้าหลายครั้งคับ......นั่งทำงานอยู่เกิดเบื ่อๆเซ็งๆก็เข้าเวป thaiscooter อัพเดทข้อมูลคับ เรียกว่าติดคับ ถ้าวันไหนไม่ได้เข้าเหมือนขาดอะไรไปอย่าง กระวนกระวาย เหมือนจะลงแดงตายงั้นๆ

Member My Sprinter, I'm sprinter's Avatar
    สถานที่
    บ้านอยู่แถวเมืองชล แวะมาเที่ยวนะครับ
    ขอบคุณ
    0

เข้าบ่อยๆ อย่าลืมช่วยกันคลิกแบนเนอร์นะครับ
    เว็บมาสเตอร์จะได้มีกำลังใจ (กำลังทรัพย์)
    ทำเว็บให้พวกเราต่อไป
    1 คน วันละ 1 คลิก 250 คน = 250 คลิก
    1 คน วันละ 10 คลิก 250 คน = 2500 คลิก

คลิกละเท่าไหร่ไม่รุ แต่รู้ว่าน้อย

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

แวบงานเมื่อไหร่ ผมเข้าเมื่อนั้น 55+
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member NaresuaN '47's Avatar
    สถานที่
     N.U.C.B.
    ขอบคุณ
    0

เช้า 1 รอบ
    บ่าย 1 รอบ
    ค่ำๆ 1 รอบ
    ก่อนนอนอีก 1 รอบ
    อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม..อิอิ..

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เช้ามาที่ทำงานเปิดดูก่อนซักชั่วโมง แล้วค่อยเคลีย์งานให้เสร็จแล้วเปิด ทั้งวันทุกๆ10นาทีได้ update ข้อมูลตลอด ดูจากจำนวนข้อความที่โพสซิวันหนึ่งไม่ต่ำกว่า10 -20 ได้ เหอๆ แบบว่ามันกลายเป็นวงจรชีวิตของเราไปแล้ว

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member LJ's Avatar
    สถานที่
    The L i b e r t i n e
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    เช้ามาที่ทำงานเปิดดูก่อนซักชั่วโมง แล้วค่อยเคลีย์งานให้เสร็จแล้วเปิด ทั้งวันทุกๆ10นาทีได้ update ข้อมูลตลอด ดูจากจำนวนข้อความที่โพสซิวันหนึ่งไม่ต่ำกว่า10 -20 ได้ เหอๆ แบบว่ามันกลายเป็นวงจรชีวิตของเราไปแล้ว
    เข้า ทุก ครั้ง !!!!~ เมื่อ เปิดคอม คริๆ
    วานไหน ที่ เข้า ไม่ได้ วานนั้น แหละ จะลง แดง ตาย ก๊ากๆ

_________________^

อดีต ..
    กับความทรงจำที่มีค่า

about m3 >>>
    http://babara90.spaces.live.com/
    About Libertine >>>

ๆๆ

Blood type LAMBRETTA 100% Showstep's Avatar
    สถานที่
    Lam'rism Nakhonsawan
    ขอบคุณ
    0

Arrow

อย่างนี้เรามาช่วยกันคลิ๊กแบนเนอร์กันดีกว่า ทางเวบมาสเตอร์ จาได้มีทุนไว้พัฒนา เวบ มากขึ้น

เข้าทีก็คลิ๊กที ไม่เสียหลาย

"แบนเนอร์ตรงหน้าท่าน คลิ๊กเถอะครับ"

555555555

"Showstep" MSN : Dj_Freaks@Hotmail.com
    Hi5 : HTTP://Crooked-Cross.hi5.com
    Group Hi5 : Thailand Lambretta Club

Bookmarks