ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ด้วยครับ
พี่ๆท่านใดมีคาร์บูมาสด้า1600 สภาพพร้อมใช้ราคาไม่แรงพอจะเหลือแบ่งให้น้องบ้างใหมค รับ
ตอนแรกก็ติดอยู่ดีๆครับ แต่ผมไปถอดมาล้างเองจนได้รู้ว่าคาร์บูไม่เดิม ช่างบอกว่าเป็นของมาสด้า626ตัวนอก ผมจะถอดพวกนมหนูต่างๆมาล้างบางตัวติดตายขันไม่ออก บางตัวสภาพเยินมากเลยครับ ถูกดัดแปลงมานิดหน่อยคือมีลวดมัดให้ปีกผีเสื้ออากาศเ ปิดอยู่ตลอดเวลาแล้วไปอุดสายอากาศไว้แทน ผมเลยอยากได้ที่มันยกใส่แบบปรกติไม่ต้องแปลงอ่ะครับ เพื่อเวลาซ่อมบำรุงคราวหน้าจะได้ทำเองได้ เพราะความซนอยากรู้อยากเห็นแท้ๆเลยครับ งบน้อยเลยอยากลองหัดทำเองครับ^^
รบกวนด้วยครับ
Name:  image.jpg
Views: 204
Size:  50.0 KB
Views: 185
Size:  50.1 KB
Views: 199
Size:  54.9 KB