งานเสานี้ที่สุริน 11พค 56

ชื่อกระทู้: งานเสานี้ที่สุริน 11พค 56

Junior Member aof@classicbikechomphra's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานเสานี้ที่สุริน 11พค 56

งานเสานี้ที่สุริน 11พค 56
    งานนี้เคลียทางเจ้าหน้าที่ตำรวจไม่ได้น่ะค่ะ ที่เจ้าภาพบอกเรียบร้อยเขา ลงทุนไปเยอะ มีนายทุนลงทุนให้ด้วย หาเงินเข้ากระเป๋า ไม่งั้นคงไม่เลื่อนจัดงานให้เร็วขึ้นหรอกค่ะ ถ้าพวกเราสนใจเรื่องวัตถุประสงค์การจัดงานกันสักหน่อ ยว่าจัดไปเพื่ออะไร พวกที่ชอบจัดกันประจำทุกเดือนทุกปีหาแต่เงินเข้ากระเ ป๋า จัดงานเสร็จคนที่ไปร่วมงานก็ยังขี่รถเก่าๆเหมือนเดิม แต่คนจัดงานบางทีได้รถไหม่ รถยนต์บ้าง รถมอไซใหม่บ้าง บางคนถึงกับ ได้สร้างบ้านใหม่ก็ยังมี แล้วเราจังสนับสนุนพวกกลุ่มคนประเภทนี้อีกหรอ ลองใช้สมองคิดดู งานนี้ใครไปก็ไปแต่โดนจับคุ้มป่าวล่ะ

omo_VIP-CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม เหนือกาลเวลาคลาสสิคระยอง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

คนที่มันไป โดยที่ไม่ได้คิด ไปเอามันส์อย่างเดียว ไม่ไหวจริงๆ เดี๋ยวก็ได้รับกรรมของมันเอง โดยเฉพาะไอ้พวกนายทุนพวกห่าทั้งหลาย

โม่ เหนือกาลเวลาคลาสสิค ระยอง
    สิ่งที่ชอบคือ การเดินทาง สิ่งที่ไม่ชอบคือ มิสซ้อนท้าย
    มารู้จักเราให้มากกว่านี้http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=684271
    เพจคนบินเดี่ยวwww.facebook.com/bindeiw?ref=profile

Bookmarks